NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Cá điêu hồng hấp xì dầu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.24K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cho con đi ăn ở Vạn Tuế có món cá điêu hồng hấp xì dầu rất ngon, mấy mẹ con nhà mình đều thích mà K biết cách làm. Có mẹ nào biết cách làm thì phổ biến cho mình với.
    Cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Món cá diêu hồng hấp muối tráng sữa

Cá diêu hồng là một loại cá có chất lượng thịt thơm ngon, đặc biệt là có hàm lượng chất béo cao. Mình thường làm món cá diêu hồng hấp cho bé ăn để giữ nguyên giá trị dinh dưỡng của nó. Mình xin giới thiệu với cả nhà món cá diêu hồng hấp muối tráng sữa Nguyên liệu: - Cá diêu hồng: 1 con...

• cá hấp xì dầu các mẹ ơi

món này ăn ngoài hàng ngon tuyệt mà mình ko biết làm thế nào để nấu tại nhà cả. Xin mời các mẹ cao thủ võ lâm xuất chiêu này đi để em tiếp thu với. Xin đa tạ, đa tạ :4:

• 14 món Nhật vừa ngon vừa xinh ai cũng thích

Các món Nhật đó giờ không chỉ nổi tiếng vì độ ngon, mà còn được thế giới ưa thích vì sự chăm chút...

• Xét nghiệm ADN – Khuyến mãi thật hấp dẫn

Nhân dịp khai trương văn phòng tại Hà Nội, trung tâm xét nghiệm ADN iDNA thực hiện chương trình...

• Bánh sầu riêng kem lạnh - ăn là ghiền

Gần đây, bánh sầu riêng được rất nhiều người ưa chuộng và có bán nhiều trên mạng. Tuy nhiên, giá...

• 168 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanhkhuyennho Xem bài viết
    Mình cho con đi ăn ở Vạn Tuế có món cá điêu hồng hấp xì dầu rất ngon, mấy mẹ con nhà mình đều thích mà K biết cách làm. Có mẹ nào biết cách làm thì phổ biến cho mình với.
    Cảm ơn nhiều.
    bạn ơi, ởi đây cũng hướng dẫn cách làm này: cá hấp xì dầu các mẹ ơi
    • 1,038 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Mình cũng thích món này tuy nhiên không hiểu sao xì dầu không ngấm vào cá mấy. Ăn không đậm đà.