Đồ uống - Tráng miệng

Nước ép 5 loại rau quả..có ai dùng chưa giúp mình với

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.72K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có nghe 1 người chị chỉ cho mình uống 5 loại nước ép trộn chung: cần tây (1 cành), khổ qua (1/2 trái ), dưa leo ( 1/2 trái), táo xanh ( 1/2 trái), ớt xanh ( 1/2 trái) sẽ giúp cho cơ thể trừ được 1 số loại bệnh và đặc biệt rất tốt cho da...uống trước ăn sáng khoảng 2h

Có mẹ nào áp dụng chưa cho mình thông tin với nhé...cảm ơn các mẹ nhiều lém :Rose:
    oanh
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,048 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

nhìn cũng biết là tốt và đẹp da rồi chị
    Trái Tim Nhân Ái đồng hành với các bé Viện Bỏng Quốc gia.
    http://www.webtretho.com/forum/f479/.../#post19492556
    Ủng hộ suất ăn miễn phí cho bệnh nhi nghèo tại viện Nhi
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/
    • 477 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Mẹ mình cũng hay uống nước này, chả hiểu nghe ai....hihi... nhưng uống trong ngày thôi chứ nước rau củ trái cây mà uống trước khi ăn sáng thì chắc chắn hại dạ dày lắm đó. Mẹ mình bảo uống thấy đẹp da, khỏe ra ... Mình thấy toàn rau củ trái cây tốt, nên chắc nhiều vitamin, nhưng mình không ăn được khổ qua với ớt xanh sống nên chả thử bao giờ.
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Người chị mà mình biết, hồi trước bị nám đen cả má, chị ấy có chỉ cho mình uống cách đây 2-3 năm rồi ( chị ấy vẫn duy trì đến bây giờ), giờ nhìn da căng bóng và hết nám luôn...chị ấy nói chỉ xài kem chống nắm và uống nước ép thôi.

mình không biết rõ cho lắm nên muốn hỏi các mẹ xem có ai uống chưa???
    oanh
    • 2,058 Bài viết

• 3,060 Được cảm ơn

Mình uống cái này rồi... ọe ọe.... giết người không dao là cái món này :Laughing:

Nhưng đúng là mình nghe nói nước ép này tốt cho sức khỏe, dùng được thì rất tốt đấy chứ.
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....http://www.facebook.com/thailengocdiep

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGUYEN THI TU OANH Xem bài viết
    Mình có nghe 1 người chị chỉ cho mình uống 5 loại nước ép trộn chung: cần tây (1 cành), khổ qua (1/2 trái ), dưa leo ( 1/2 trái), táo xanh ( 1/2 trái), ớt xanh ( 1/2 trái) sẽ giúp cho cơ thể trừ được 1 số loại bệnh và đặc biệt rất tốt cho da...uống trước ăn sáng khoảng 2h

Có mẹ nào áp dụng chưa cho mình thông tin với nhé...cảm ơn các mẹ nhiều lém :Rose:
    Mai mình sẽ thử xem sao.
    • 498 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Cái này nhiều khả năng là sẽ tiêu mỡ, hỗ trợ lưu thông máu, dẫn tới việc các cơ quan đoàn thể làm việc tốt hơn.
    Rõ ràng là tốt rồi. Chỉ sợ chúng mình không kiên trì ép mà uống thôi.
    :Thinking:
    Mickeo
    • 3,898 Bài viết

• 2,598 Được cảm ơn

thiếu rau cần tây nữa bạn ạ. Người quen của mình uống rồi, da đẹp lắm, mình ko kiên trì được thôi
    • 142 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

hix, nghe có vẻ vị không hấp dẫn lắm nhỉ. đã có mẹ nào uống thử chưa?
    • 580 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nghe đẹp da là thích lắm, nhưng cái này chắc là không cố được rồi, vì mình nghĩ hỗn hợp này rất khó uống :Sad:.
    • 1,515 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Món này Xù mình uống roài, nhưng có lẽ không thích hợp người già ..bà ngoại Xù sau khi uống bị tụt HA và bị Tào tháo hành cả ngày..xỉu...!!!! :Sick:
    ♥ Zai ta, áo rách : Tiều phu
    Quan Tham áo wét, dollar, hạt xoàn..
    Quan Tham áo wét, ta thèm Quan Tham
    • 84 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã uống được 10 ngày rồi, nghe nói loại thuốc này ổn định huyết áp nhưng hình như không phải vì mình thấy huyết áp mình thấp hơn hồi trước..lúc trước 9/6 hôm qua đi khám bệnh chẳng thấy đó gì mà đo chỉ có 9/5 thôi... mình lo quá, muốn khỏe nhưng huyết áp tụt thì khổ thân mình vì mình tim mạch không được ổn cho lắm....

có ai uống chưa cho mình thông tin với...help...help...
    oanh
    • 509 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGUYEN THI TU OANH Xem bài viết
    Mình đã uống được 10 ngày rồi, nghe nói loại thuốc này ổn định huyết áp nhưng hình như không phải vì mình thấy huyết áp mình thấp hơn hồi trước..lúc trước 9/6 hôm qua đi khám bệnh chẳng thấy đó gì mà đo chỉ có 9/5 thôi... mình lo quá, muốn khỏe nhưng huyết áp tụt thì khổ thân mình vì mình tim mạch không được ổn cho lắm....

có ai uống chưa cho mình thông tin với...help...help...
    Bạn ơi, loại hỗn hợp nước này chỉ dành cho bệnh nhân cao huyết áp. CHống chỉ định với người có HA ổn định và HA thấp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,058 Bài viết

• 3,060 Được cảm ơn

Mình mới uống lại hôm nay, hihi, nghe đẹp đẽ là cố mà thử. Cũng đỡ hơn uống nước éo khổ qua nhiều, nhưng vẫn ọe ọe vài tiếng :Smiling:

Sẽ cố duy trì 1 thời gian xem sao.
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....http://www.facebook.com/thailengocdiep

• 60 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình có thể cho thêm vài loại đồ ngọt cho dễ uống được ko nhỉ. Mà uống bao lâu thì thấy có hiệu quả hả các mẹ. Nếu lâu quá thì em cũng chịu
    • 2,497 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

có bầu uống đc k các chị??? da e dạo này xấu quá
    • 1,370 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Ba em uống để trị cholesteron đó, cũng hiệu quả lắm

• 60 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Công nhận là cái này có khổ qua và cần Tây nên rất khó uống ah. Em không biết là kiên trì được bao lâu hay là chuyển cách làm đẹp khác đây:Thinking:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nuoc ep nay ngon do cac ban oi, dung co nham nhap cu lam mot hoi ,vi cua no ngot
    • 1,839 Bài viết

• 3,891 Được cảm ơn

Tớ thấy ngày trước Sếp tớ bắt chị lao công xay để uống cho khỏi HA cao mà, sao bây giờ lại thấy đẹp da là sao nhỉ?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2