Đồ uống - Tráng miệng

Nhà hàng Phố ngói ở Đào tấn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.76K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 113 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Có ai biết về nhà hàng này không , xin tư vấn giúp. Hình như ở đây có các món nấm thì phải.
    Mình định tổ chức sinh nhật ở khu Liễu Giai khoảng 10 người, giá phải chăng khoảng trên dưới 60K/người, món ăn lạ một chút càng tốt.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 133 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹNgọcKhánh Xem bài viết
    Có ai biết về nhà hàng này không , xin tư vấn giúp. Hình như ở đây có các món nấm thì phải.
    Mình định tổ chức sinh nhật ở khu Liễu Giai khoảng 10 người, giá phải chăng khoảng trên dưới 60K/người, món ăn lạ một chút càng tốt.
    Quán này khung cảnh cũng được, phục vụ cũng được, món ăn cũng tạm ổn. Nhưng nếu mẹ nó định mời mọi người món lẩu nấm thì chắc chắn phải trên 100K/người đấy.Lẩu nấm thì cũng như các quán khác thôi, cũng có khoảng hơn chục loại nấm để lựa chọn, và chắc là phải ăn kèm thịt gì đấy (nhà tớ thì chuyên gia gà nên hay ăn với gà ác). À, khi tráng miệng thì ở đây có bưởi gì đấy ngon ngọt lắm, mỗi tội là hơi đắt.
    Quên mất, ở Đào Tấn có 2 nhà hàng đều to như nhau, tớ cũng không nhớ Phố Ngói có phải là quán ở gần Ks DW hay không. Nhưng theo tớ thì ăn ở quán gần Ks DW có vẻ ổn hơn quán phía dưới.
    • 133 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minh_vtv Xem bài viết
    Công ty mình đã tổ chức liên hoan ở đây, mình thì cảm thấy không ngon mà đắt.Phục vụ không nhiệt tình, phải chờ lâu.Hôm đó cũng ăn món lẩu nấm, nhưng xin thêm nước dùng thì phải trả thêm tiền :Surprise: :Surprise:.Bạn thử mời mọi người ăn Bufer ở KS Hà Nội xem, hôm nọ cty mình mới ra đấy ăn, ngon lắm, nhiều món để chọn.giá là 68K/người chưa bao gồm thuế. Nhớ đi sớm nhé, đi muộn hết mất món ngon.
    Nhà mình ăn mấy lần thì thấy phục vụ đều được. Nhà mình toàn ngồi phòng riêng thôi, lúc nào cũng có 1 nv đứng thập thò ngoài cửa. Con bé nhà mình lại cứ thích rung chuông liên tục gọi các chú tiếp viên thế mà chúng nó vẫn vui vẻ:Laughing:
    Nhưng theo tớ tổ chức sinh nhật thì không nên ăn Buffe. Tốt nhất chọn nhà hàng vừa phải, vừa ấm cúng, lại vui.
    • 113 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tulu Xem bài viết
    Nhà mình ăn mấy lần thì thấy phục vụ đều được. Nhà mình toàn ngồi phòng riêng thôi, lúc nào cũng có 1 nv đứng thập thò ngoài cửa. Con bé nhà mình lại cứ thích rung chuông liên tục gọi các chú tiếp viên thế mà chúng nó vẫn vui vẻ:Laughing:
    Nhưng theo tớ tổ chức sinh nhật thì không nên ăn Buffe. Tốt nhất chọn nhà hàng vừa phải, vừa ấm cúng, lại vui.
    Cảm ơn mọi người nhé.
    Mình cũng định hỏi về cái quán gần KS DW nhưng chợt nhớ là mình chẳng nhớ nó tên là gì.
    SN định tổ chức buổi tối mà ăn Buffe thì không tiện vì còn trẻ con bé mà.
    Ôi mà mình khoái ăn Buffe lắm , phải tổ chức cho riêng hai vợ chồng mới được.:Laughing:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

này các bạn hôm vừa rồi mình vừa tổ chức tiệc ở nhà hàng Phố Ngói xong.Tuyệt vời luôn.nhà hàng này nhiều món ăn ngon,phục vụ thì nhiệt tình,giá cả hợp lý đấy.Bạn nào không tin thì đến ăn thử rồi sẽ rõ ngay
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người ơi, đừng tổ chức j ở cái nhà hàng này, hôm nay nhà m vừa ănm ở đó, nhân viên tệ lắm, ăn cắp ví và tiền của người nhà m, thậm chí m còn biết tên của 2 đứa ăn cắp đó, thế m chủ cửa hàng không biết đúng sai, bênh nhân viên hết lời, buồn cho xã hội (