Nguyên Liệu Nấu Nướng

Xin review Nhà hàng nướng lẩu BambooChic 369 Hoàng Quốc Việt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 769 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả là tuần này nhà em định đi ăn nướng lẩu nhân dịp sinh nhật có trẻ con, có 2 lựa chọn là - Chipa Chipa ở Kim Mã : có vẻ đa dạng các món hơn nhưng em qua thấy cơ sở vật chất bắt đầu cũ nên ko khoái lắm- Bamboo Chic ỏ Hoảng Quốc Việt: Tuy hơi xa nhưng có vẻ mới hơn, sang trọng đẹp nhưng ko biết chất lượng thế nào? Có mẹ nào đa từng ăn ở 2 địa điểm này thì tư vấn giùm em hoặc ăn ở Bamboo Chic rồi thì cho em xin review để em tự tin dẫn cả nhà đến ăn vì em đang nghiêng về Bamboo Chic hơn.Em cảm ơn nhìu nhìu ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về nhà hàng ăn ở biển Sầm Sơn - Xin review nhà hàng Thanh Hợi

Tình hình là đoàn nhà em cuối tháng 6 vào Sầm Sơn. Ở khách sạn Biển Nhớ, đoàn ăn 3 bữa, 2 bữa thì em tính ăn ở khách sạn nhưng thực đơn hơi kém. Muốn có 1 bữa ra nhà hàng bên ngoài ăn cho đổi gió nhưng quả thực em hoàn toàn mù tịt về nhà hàng ở Biển Sầm Sơn. Em có tìm được nhà hàng Thanh Hợi ở...

• Trường MN K300 - 93 Hoàng Quốc Việt

Mình đang muốn tìm trường MN cho bé ở khu vực Cầu Giấy. Mình dự định gửi trẻ khi bé được 15 - 18 tháng. Bạn nào biết thông tin về trường K300 không? Chia sẻ thông tin để mọi người cùng lựa chọn với? - Chất lượng dạy? vệ sinh? dinh dưỡng? - Học phí? Tổng chi phí? - Tgian nhập học? - Nhận...

• Mua hạt đậu rồng ở đâu?

Các mẹ cho em hỏi chút ạ. Em vừa đọc được một bài báo nói về tác dụng chữa đau dạ dày của hạt đậu...

• Cách chế biến Yến Sào Cao Cấp

Em mới mua 100gram tổ yến đã rút lông của công ty Danh Yến (giá chỉ có 2 triệu 8). Em tính nấu cho...

• Cẩm nang cao lớn giúp mẹ chăm sóc bé khoa học

Đồng hành cùng mẹ trong việc giúp bé phát triển cao khỏe, thông minh, Hội Dinh Dưỡng Việt Nam phối...

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lên naòoo, chưa có mẹ nào măm ở đây sao?
    • 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn đi ăn ở bamboo chic chưa, thế nào hả bạn? phục vụ có lâu ko?
    • 45 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

mình khuyên bạn nên đi ăn ở chipa chipa hơn, đồ ăn ngon hơn, tươi hơn và tẩm ướp ngon hơn. Mình đã ăn cả 2 nhà hàng và thật sự rất thất vọng về bamboo chic, đồ tráng miệng gần như ko có j, không có kem, chè j hết, hoa quả mỗi 1 loại thôi.
    • 49 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình cũng định đi ăn và tìm được cái này. Chẹp. Chụp ảnh nhìn rõ thèm chứ hix
    http://zaodich.com/forum/f2933/canh-...-viec-1528544/
    thế là lừa đảo à???
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bỏ phiếu cho chipa chipa, món ăn cũng binh thường nhưng đc cái thái độ phục vụ của các bạn ở đấy rất nhiệt tình. Gọi gì cũng đc đáo ứng ngay
    • 16 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chipa Chipa bbq mìh chưa ăn. Nh bamboo chic thì hic hic. K còn j để nói. Buffet kiểu tích vào tờ giấy xong nhân viên mang ra. Nh lâu ơi là lâu. Và vấn đề là thực đơn nghèo nàn, lẩu và nướng cũng chỉ từng ấy thứ. Thịt bò kêu là Mĩ Úc j đó. Nh mang ra thâm sì, héo quắt, k tẩm ướt hay sao ấy e ăn dc 2,3 loại để bị ứ lên tận cổ. Cửa hàng này dc cái cơ sở vật chất mới, tráng miệng phong phú thôi. Hic. Mà tu hài mỗi ng dc ăn 1 con thôi. Bó tay. Mình tưởng hàu mới lam thế ai đe cả tu hài.
    Hôm đó trên hotdeal có vc Bamboo là 206k VC chef dzung là 246k. Mìh hám rẻ ăn bamboo trc vì chưa ăn buffet ở đâu bao h nên ăn xog chỉ thấy k vừa ý k dám cmt. Nh hum sau đi ăn chef dzung thì mới biết 206k của mìh ở bamboo vứt đi. Ăn ở Chef Dzung tươi sống và tẩm ướp ngon. Lại dc uống pepsi free

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone