• 0 Lượt chia sẻ
  • 827 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 373 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào biết chỗ bán bánh cup cake ngon chỉ giúp mình nhé, loại chưa và loại có phủ kem bên trên nhe, gấp gấp! cám ơn nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm mua bánh tráng dừa Bến Tre - Gấp ạ.

Chào các mẹ ạ. Số là em có ông bác ở ngoài HN, bác được ăn bánh tráng dừa Bến Tre rất ngon. Nên nhân dịp vào Sg , bác bảo em mua 1 ít đem ra Bắc. Nhưng khổ nỗi, em chưa biết mặt mũi cái bánh này ra làm răng, nói chi đến mua. Em nhờ các mẹ trên này , có mẹ nào ở SG biết chỗ bán thì chỉ giùm em được...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Mua bánh đậu xanh ngon ở HN

Gấp Gấp!! Các mẹ ơi, giúp e với, chiều nay e đang định mua ít bánh đậu xanh làm quà nhưng k biết mua ở đâu thì ngon, vì e thấy có loại an rất thơm ngon có loại thì hôi hôi. Có mẹ nào biết chỉ dùm e nhe. Cám ơn trc ạ.

• Cách chế biến Yến Sào Cao Cấp

Em mới mua 100gram tổ yến đã rút lông của công ty Danh Yến (giá chỉ có 2 triệu 8). Em tính nấu cho...

• Trẻ 6 tháng biếng ăn

Con nhà mình được 6 tháng rùi khi cháu nhưng 3 tháng nay cháu không lên cân mà lười ăn bạn nào tự...

• 448 Bài viết

• 1,178 Được cảm ơn

Em có 1 người bạn chuyên làm bánh để bán ấy, cũng có mấy bài đăng báo rồi, bạn ấy làm nhiều nhưng chuyên nhất là cupcakes. Àh mà ko biết mẹ nó ở Hà Nội hah HCM nhỉ, bạn em ở HCM
    • 373 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh, chị cám ơn nhà mechipxinh89 nhe, chị mới order của linhanna, lần sau chị sẽ liên lạc em để đặt bánh sau nhe.
    • 467 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

thử Pacey cupcake đi bạn, đường nguyễn du