Nguyên Liệu Nấu Nướng

Tìm địa chỉ nhà hàng lẩu nấm ngon ở hà nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 15.6K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ sành sỏi trong chuyện ăn uống , bếp núc chỉ cho em một số địa chỉ nhà hàng lẩu nấm ngon tại hà nội với. Thực ra lẩu nấm thì ko khó làm cơ mà khó mua nấm cùng nguyên liệu nấu. Nếu làm ở nhà thì chỉ mua được một số nấm như nấm sò, kim châm chứ mua một số loại khác như nấm thông, nấm tiên.. thì ko mua được, lại phải đi ăn nhà hàng. Em thì rất khoái khẩu món nấm nên lâu lâu muốn dẫn cả nhà đi ăn. Có mẹ nào biết được địa chỉ nhà hàng lẩu nấm ngon thì cho em thông tin nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 300 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Asima là ok nhất
    • 825 Bài viết

• 1,564 Được cảm ơn

Chính xác Ashima là lẩu nấm ngon nhất, nhưng giá cả cũng khá đắt. Cách đây gần chục năm, khi mới mở nhà hàng đầu tiên ở Phan Đình Phùng (gần ngã 3 Phan ĐÌnh Phùng - Đặng Dung) thì giá cũng rẻ, nhưng sau đó càng ngày càng đắt.
    Có cả trang web đây: ashima.com.vn, bạn vào để lấy địa chỉ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tete1; 12/06/2012 vào lúc 09:52 AM.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nấm ăn mùa hè em nghĩ ngon lắm vì tác dụng của nấm là thanh nhiệt và làm đẹp da. Em thì ăn mấy lần ở khu Nguyễn Chí Thanh nhưng cũng chẳng dám khuyên vì em thấy ăn ở đây hai lần hai nhà hàng khác nhau, thấy bình thường
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ăn lẩu nấm asima ở phố giang văn minh là ngon nhất.nhân viên pv cũng chu đáo.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lẩu nấm MURU nhìn cũng hoành tráng dấy, có mẹ nào ăn thử chưa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÒn mẹ nào biết nữa ko, giúp em với. em cũng đang tìm hiểu nhà hàng các mẹ gợi í rồi, muốn thêm một số nhà hàng nữa. help me
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ROAN Xem bài viết
    Asima là ok nhất
    Lẩu nấm Nhật ASHIMA là nổi tiếng ở Hà Nội, chuyên nấm quý. Em ăn ở đây hai lần thấy ngon, thích nhất là loại nấm gan sữa bò đỏ và nấm tiên. Mùi vị khá ngon. Hoặc ở nhà hàng Gia Khánh cũng có nhiều loại. Em cũng ăn ở đây thấy mùi vị cũng hợp. Mẹ chủ top tham khảo thử xem thế nào. ở đay nhà hàng này hơi Vip đấy
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ăn lẩu nấm chắc đắt lắm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đắt xắt ra miếng, thường mua ở chợ nấm cũng đắt rồi mà, năm ngoái còn hay đi ăn ở chỗ này chỗ kia, năm nay cũng chẳng có hứng nữa. làm ăn chán quá
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ ăn nên để ý có chương trình khuyến mãi gì thì nên tìm ăn ở đó các mẹ ạ.E thì hay tìm trên mạng khuyến mãi nhà hàng nào, nói chung ko phải là ham của rẻ nhưng giờ đa phần nhiều nhà hàng cũng dùng khuyến mãi để mọi ngừoi biết đến tên tuổi, chứ ko phải là khuyến mãi thì hàng ko ngon. Kinh nghiệm của em là thế, với lại nên chọn nhà hàng nào to một chút thì ko sợ của rẻ là của.. ế đâu : smilling
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm trước thằng bạn bảo vệ tốt nghiệp xong đi ăn lẩu, mà tức cú vì nước lẩu quá chán, lại còn không có cọng nấm nào nữa chứ.
    Trong khi mình thì thích ăn nấm , đúng là đắt xắt ra miếng, thôi lần sau đi ăn lẩu tìm nhà hàng có tiếng, ngon ngon 1 chút
    Chị em có nhà hàng nào ngon chia sẻ cho em với
    • 29 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

mình hay ăn mỗi lẩu nấm Ashima thôi ,chị e nào có địa chỉ khác ngon bổ rẻ thì mách với ,chứ ăn ở đây hơi đắt
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em thì đắt cũng ko quan trọng bằng chất lượng, nếu ngon sạch sẽ, tiền bỏ ra xứng với cái mình được hưởng thì ko sao, chứ mà bỏ ra ăn ko ra gì, đem bực tức về nhà thì khó chịu lắm. Nhớ ngày xưa đi ăn ở Hải Xồm cùng với hai vợ chồng ông bạn, ăn chẳng có gì, nối lẩu ko có cọng nấm nào cũng 300k, đến khi thanh toán cũng hết mấy triệu, ăn mà thấy nó ko sạch sẽ, chỉ thấy đông nên vào nhueng vơi tính cách của em thì ko muốn ăn ở đây.
    • 596 Bài viết

• 622 Được cảm ơn

Em cũng thấy lẩu nắm AShima ngon sạch sẽ nhân viên oke mỗi tội đắt thật các mẹ nhỉ?
    Gừng càng già càng cay.
    Trai càng gay càng đẹp
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E nhìn thực đơn ở đây tại website http://ashima.com.vn, toàn tôm hùm, cá song gì ấy, đa phần là hải sản, bào ngư, thấy giới thiệu nấm là nấm quý thế kia, ko đắt mới là lạ. Nhà hàng này được cái ai muốn thưởng thức ngon, chất lượng mà các nơi khác không có thì nên ăn ở đây. Em đọc các báo thấy khen nhà hàng này mấy năm liền được chứng chỉ nhà hàng xuất sắc. E cũng muốn thử một lần mà ko biết bao giờ nữa . Kinh tế tèng tèng thế này, ko dám nghĩ đến ăn nhà hàng
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mọi người nên thử qua Lẩu nấm băng chuyền MURU ở 102 Thái Thịnh..có rất nhiều loại nấm quý và nước lẩu pha chế tù nấm đặc biệt, và ngân sách cũng vừa phải khoảng hơn 200k. Các bạn để ý đợt vừa rồi có chương trình qua nhóm mua giá còn 138 k thì rất tuyệt vời!
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ baohip có biết món nào ko? 200k là giá bufet hay giá một món?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanphuong1004 Xem bài viết
    Hôm trước thằng bạn bảo vệ tốt nghiệp xong đi ăn lẩu, mà tức cú vì nước lẩu quá chán, lại còn không có cọng nấm nào nữa chứ.
    Trong khi mình thì thích ăn nấm , đúng là đắt xắt ra miếng, thôi lần sau đi ăn lẩu tìm nhà hàng có tiếng, ngon ngon 1 chút
    Chị em có nhà hàng nào ngon chia sẻ cho em với
    Quan trọng nồi lẩu bao nhiêu tiền thôi mẹ nó ạ, tiền nào của ấy, với lại tốt nhất nên chọn chỗ nào thương hiệu rồi thì ko bị hớ, chỗ nào mà bị chê nhiều thì ko nên vào
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Của rẻ là của ôi, như cuối tuần hôm vừa rồi đi ăn lẩu trên Nguyễn Ngọc vũ, nhà hàng cũng ít khách nên mấy đứa vào, thấy treo biển khuyến mãi tặng bia, giảm 10% tổng bill thanh toán, lcus vào ăn, nồi lẩu thì chẳng cso gì, tôm thì là tôm ươn, trắng toát ra. Ăn mà sợ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3