Nguyên Liệu Nấu Nướng

So sánh các quán lẩu nướng ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 25.1K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 32 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moncherie Xem bài viết
    Chipachipa mình ăn rồi, nói chung tẩm ướp cũng giống mấy quán kia, chọn món theo list chứ không được đi lấy đồ, đồ ăn tráng miệng thì ít chỉ có kem, dưa hấu và chè. Ăn lẩu nước cũng được. Lẩu nướng không khói nhưng sao ăn xong người đầy mùi?
    À có bạn nào ăn sochu chưa, đồ ăn tẩm ướp có bị ngọt giống như các quán khác ko vậy? Ăn sochu Láng Hạ hay Mai hắc đế ngon hơn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em hay ăn ở ngọc khánh ,ăn cũng tạm được ,giá hơi chát
    • 322 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mẹ nào ở mạn Hà Đông, thanh xuân có quán lẩu nướng không khói SEoul vip có view rất đẹp, món ăn ok mà giá chấp nhận được. Nhà mình rất thích ăn ở đấy
    • 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khansua Xem bài viết
    Mẹ nào ở mạn Hà Đông, thanh xuân có quán lẩu nướng không khói SEoul vip có view rất đẹp, món ăn ok mà giá chấp nhận được. Nhà mình rất thích ăn ở đấy
    Mình chưa ăn ở đây bao giờ nên không biết đồ ăn ra sao, nhưng mình đã nhòm qua rùi, đâu thấy view đẹp đâu bạn ơi?
    • 322 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhumai.ngt Xem bài viết
    Mình chưa ăn ở đây bao giờ nên không biết đồ ăn ra sao, nhưng mình đã nhòm qua rùi, đâu thấy view đẹp đâu bạn ơi?
    Bạn ơi phía trong quán rộng rãi, thoáng mát mà lại ấm cúng lắm. Lần đầu tiên vào mình ngỡ ngàng vì không nghĩ quán như vậy đâu, rất phù hợp với ăn gia đình hay tổ chức sinh nhật....
    • 97 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moncherie Xem bài viết
    À có bạn nào ăn sochu chưa, đồ ăn tẩm ướp có bị ngọt giống như các quán khác ko vậy? Ăn sochu Láng Hạ hay Mai hắc đế ngon hơn?
    đồ nướng với lẩu sochu ok lắm chị à, nhưng ăn gọi món chất lượng hơn buffet. Nhưng cũng là đồ đông lạnh và nước lẩu nấm như cho đường ý vì rất ngọt.
    E chưa ăn Seoul Jung nhưng mà mất thiện cảm kinh khủng. Lần 1 đến buổi khá đông, nhìn nhốn nháo kinh khủng, họ từ chối mình vì mình đi có 2 ngừoi. Thế mà có gia đình 4 người đến thì có tận 2 nhân viên với 2 người quản lý thì phải (ăn mặc kiểu bình thường, k đồng phục k comple) ra mời vào dù nhà họ cũng chưa đặt chỗ. Mỗi tội bị kê cho bàn ghế đểu ngồi ngay sát ngoài cửa ra vào. Mà e đứng ở cửa nhìn vào thấy bàn ghế cũng khác xa trên ảnh. Lần 2 thì gọi điện đặt chỗ, mình hỏi còn chỗ k, họ k trả lời mà hỏi ngược lại mình đi mấy người, mình bảo 2 thế là báo hết chỗ luôn
    Mà e thấy đồ ăn bọn này gần như y xì Seoul Garden, đắt kinh đi đc, bán voucher trên mạng mãi có mấy ai mua đâu mà chảnh vậy chứ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên em vừa có chương trình Buffet Lẩu Nướng BBQ Tại Nhà Hàng Mango 118 Lê Duẩn Hà nội – Bữa Tiệc Thịnh Soạn Với Hơn 40 Món Ăn Âu – Á Hấp Dẫn. Voucher Trị Giá 299.000Đ Còn 180.000Đ, Giảm 40% xem chi tiết các mẹ có thể xem tại
    http://www.hotdeal.vn/ha-noi/buffet-...ango_3283.html

http://www.hotdeal.vn/ha-noi/buffet-...ango_3283.html

• 473 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi quán lẩu nướng và lẩu nước nào ăn ngon bổ rẻ có nhìu nấm và có mực ý, vì e k ăn đc tôm ạ. Với cả tẩm ướp ít cay nhé. Em đọc mà loạn cào cào quá. hic
    Bình yên...
    • 1,451 Bài viết

• 2,350 Được cảm ơn

thôi mango ko phải quảng cáo đâu mấy ngừoi trên này biết rồi , tên bạn đã có trang trọng trong nhưng nhà hàng sổ đen của hn đấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meyeucua217; 17/04/2012 vào lúc 10:32 AM.
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trưa qua 2 chị em mình lượn lờ vào Seoul Garden ăn buffet nướng,lẩu. Không biết mọi người thấy thế nào, còn mình thì thấy đồ nướng ở đây tẩm ướp rất ngon. Nước sốt cũng ngon nữa(quên không nghía xem nó là nước sốt gì. pó tay ). Lẩu thì chị mình đang bầu bí nên chọn loại không cay ăn thấy oki! Đặc biệt là có em trai phục vụ cười duyên chết người. .Nếu có dịp mình sẽ quay lại!
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucua217 Xem bài viết
    thôi mango ko phải quảng cáo đâu mấy ngừoi trên này biết rồi , tên bạn đã có trang trọng trong nhưng nhà hàng sổ đen của hn đấy
    Mình thấy ăn bên đó cũng đựoc mà chủ topic bên đó cung lên tiêng là nhà hàng có sự thay đổi phù hợp vs nhu cầu khách hàng rồi mình ko phải nói đỡ cho bên đó nhưng mọi người hãy thử đến 1 lần để tự cảm nhận bản thân mình đã ăn 2 lần ở đây và rất gài lòng ngoài ra mình thấy sumo cũng là 1 lựa chọn rất tốt và ăn ở mạn Quán sứ là ohucj vụ nhiệt tình nhất hơn xa HQV và HTK, nhưng nếu bên đó giảm giá xuống 1 chút thì có lẽ thích hợp hơn
    • 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em vừa đi ăn lẩu nướng Seoul Garden hôm qua, viết vài dòng comment cho các mẹ tham khảo ah. Nói chung đồ họ tẩm ướp bình thường, ko ngon lắm, lại cho quá nhiều hạt tiêu, cay kinh khủng. Mà món nào cũng tẩm ướp kiểu như vậy ah. Nhưng được cái ăn thoải mái, nhân viên phục vụ nhiệt tình và ko bị ám mùi quá nhiều vào người đâu ah. Em thấy đồ tráng miệng của SG ngon nhất, chè nấu ngon lắm ý.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhbaonuong Xem bài viết
    Trưa qua 2 chị em mình lượn lờ vào Seoul Garden ăn buffet nướng,lẩu. Không biết mọi người thấy thế nào, còn mình thì thấy đồ nướng ở đây tẩm ướp rất ngon. Nước sốt cũng ngon nữa(quên không nghía xem nó là nước sốt gì. pó tay ). Lẩu thì chị mình đang bầu bí nên chọn loại không cay ăn thấy oki! Đặc biệt là có em trai phục vụ cười duyên chết người. .Nếu có dịp mình sẽ quay lại!
    Nước sốt ở Seoul Garden là họ có công thức chế riêng, Em cũng ăn 1 lần tìm ở ngoài hoài hem có
    • 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi, Chef Dzung ở Nguyễn Chí Thanh thế nào ạ? E thấy hotdeal đang bán voucher 246k, k biết có nên mua k
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 236 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Tháng trc em cũng ăn ở seoul garden trên vincom,nói chung thịt thà khá nhiều loaj,tẩm ướp thì cùng 1 kiểu giống nhau,hải sản chả có ji ngoài,ngao,mực,cá tầm,hàu.....ăn cũng bình thg,cảm quan của m thấy còn ko OK bằng mua voucher của chipa đâu,chắc ko quay lại đó ăn lần nào nữa,hihi,ko quá tệ,nhưng cũng ko ngon lắm.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3