Nguyên Liệu Nấu Nướng

SG- Mua măng lưỡi lợn khô ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.66K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 150 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Em nghe người bạn ở Bắc nói măng khô lưỡi lợn ngon lắm mà không biết ở SG có bán không? bán ở đâu? Chị nào biết thì giúp em với nhé.
    Mây rồi sẽ tan hết, liệu có mấy người có thể chờ nhau đến trăm tuổi? Nếu đã vô duyên, xin người đừng nhớ nữa.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Công thức làm kavas từ bánh mì đen

http://shopskyexpress.tk/wp-content/uploads/2014/08/10330446_240700766128182_2545758090142353987_n.j...

• Ở SG, mua váy cưới ở đâu?

Chào các chị, các mẹ! Có ai biết ở SG có tiệm áo cưới nào mẫu dễ thương, dễ mua, dễ bán hok ạ? Em định chỉ mặc 1 váy cưới trong ngày cưới thôi nên quyết tâm chọn 1 cái thiệt hợp dáng và ưng ý. Một chuyện nữa, em chưa biết nên đi chụp hình cưới ở đâu(lòng vòng trong thành phố thôi) vì không đặc...

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• bé bi khò khè nhiều có phải bi hen suyễn ko ạ

Bé em 4 tuổi rồi , dạo gần đây em thấy đêm về bé thở có vẻ rất nặng tiếng , ko biết có phải bé bị...

• Học sinh THCS bị ép mua truyện người lớn

"Sau câu nói bất cần, em chà lên tôi, lăn tròn trên sàn nhà, những hoa văn trang trí dưới tấm thảm lót nền xoắn vòng kéo theo hai thân xác cuồng si, bạo liệt…", đây là một đoạn văn trong tuyển tập thơ văn học sinh THCS Nguyễn Du Gò Vấp, TP HCM bị ép phải mua. ...

• 888 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Mình biết có một hàng Phở-bún-miến trên đường Hùng Vương, Q5 bán măng khô lưỡi lợn, có loại ngâm sẵn chỉ về nấu, có loại khô. Tiếc là mình chúa quên địa chỉ nên đành chỉ bạn như thế này, hy vọng bạn tìm được. Bạn chạy đường Hùng Vương gần tới Nguyễn tri Phương thì nhìn sang tay trái có cửa hàng bán miến vịt, phở, bún gì đó thì đúng nó - đối diện cửa hàng là chung cư gì đó nằm sát mặt tiền Hùng Vương luôn. Nói chung khá dễ tìm.
    Mẹ thương con có hay chăng....:Rose:
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhà mình gần chợ bà chiểu bình thạnh nên biết, ở đó có bán đó bạn
    :Battin ey::Battin ey: Đừng ai thắc mắc vì seo 2 con tui trùng ngày sinh => đơn giản vì tui SINH ĐÔI thế thui:Laughing: