Nguyên Liệu Nấu Nướng

sài gòn mua PIZZA ở đâu ngon ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.27K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

CHÀO CẢ NHÀ:
    Mình rất thích ăn pizza nhưng ở sg mình mua 5-6 nơi rồi mà ăn ko vừa ý
    mong cả nhà chỉ giúp thanks cả nhà
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đến đường Đông Du, Q.1. Đối diện Chùa của Đạo Hồi. Tên nhà hàng gì gì mình quên mất rồi. Mình ăn thấy được hơn Pizza Inn, Pizza Hut, Dominos.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrinhThao2606 Xem bài viết
    Bạn đến đường Đông Du, Q.1. Đối diện Chùa của Đạo Hồi. Tên nhà hàng gì gì mình quên mất rồi. Mình ăn thấy được hơn Pizza Inn, Pizza Hut, Dominos.....
    thanks bạn nhé,mình sẽ ghé ăn thử
    • 1,329 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Bạn có thể mua ở Pizza 4P's, 8/15 Lê Thánh Tôn, Q1. Nếu bạn muốn đến ăn phải đặt chỗ trước gần cả tuần đấy. Quán này ko rộng mà khách đông nên nếu cận ngày thì ko hi vọng sẽ có chỗ đâu. Mình đến đó ăn thấy khách Tây cũng đông lắm, tuy vậy giá cả ở đó mình thấy vừa phải, hợp với chất lượng đồ ăn. Mình ăn hồi tháng 8 nên mình ko nhớ hết, chỉ nhớ pizza gà trẻ con rất thích. Bạn có thể đặt 1/2 pizza loại này và 1/2 bánh pizza loại kia thay vì ăn nguyên cả cái 1 loại. Món salad cũng ngon nữa, tóm lại món nào ở đó mình thấy cũng dễ ăn. Bạn ăn thử coi co hợp khẩu vị ko nhé.
    TrinhTrinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_2nhoc Xem bài viết
    Bạn có thể mua ở Pizza 4P's, 8/15 Lê Thánh Tôn, Q1. Nếu bạn muốn đến ăn phải đặt chỗ trước gần cả tuần đấy. Quán này ko rộng mà khách đông nên nếu cận ngày thì ko hi vọng sẽ có chỗ đâu. Mình đến đó ăn thấy khách Tây cũng đông lắm, tuy vậy giá cả ở đó mình thấy vừa phải, hợp với chất lượng đồ ăn. Mình ăn hồi tháng 8 nên mình ko nhớ hết, chỉ nhớ pizza gà trẻ con rất thích. Bạn có thể đặt 1/2 pizza loại này và 1/2 bánh pizza loại kia thay vì ăn nguyên cả cái 1 loại. Món salad cũng ngon nữa, tóm lại món nào ở đó mình thấy cũng dễ ăn. Bạn ăn thử coi co hợp khẩu vị ko nhé.
    thanks bạn nhé,mình sẽ ghé ăn thử
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chabo-giobe Xem bài viết
    CHÀO CẢ NHÀ:
    minh biet 1 tiem Ciao Pizza thuoc nha hang La Gelateria o so 47 nguyen huu canh quan binh thanh chuyen ban pizza cua y va co dau bep y thuc hien lun do va co 1 su khac biet la pizza o day duoc nuong bang lo cui dung goc cua y nen minh chac chan se ngon hon nhung loai nuong bang lo dien thong thuong . ban co the den do an thu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CHÀO CẢ NHÀ:
    mình biết 1 tiệm Ciao Pizza thuộc nhà hàng La Gelateria ở số 47 nguyễn hữu cành quận bình thạnh chuyên bán bánh pizza của ý và có đầu bếp ý thực hiện luôn đó và có 1 sự khác biệt là pizza ở đây được nướng bằng lò củi đúng gốc của ý nên mình chắc chắn sẽ ngon hơn những loại nướng bằng lò điện thông thường . bạn có thể đến đó ăn thử
    • 59 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CHÀO CẢ NHÀ:
    Mình thấy Zio Bello mới khai trương chi nhánh ở Hai Bà Trưng gần đến NTMKhai thì phải. Chỗ này toàn Pizza đế mòng ngon lắm, lần đầu mình ăn ở chi nhánh quân 7 và mê luôn tới giờ. Hình như là đầu bếp người ý luôn á, vị ăn rất chuẩn, không có bị ngọt ngọt kiểu Domino. Ở đây đặc biệt là Mì ý tươi ăn ngon ngon hay hay hỏng thấy ngán.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng tình cờ ghé ngang thử quán Zio Bello ở 135 Hai Bà Trưng, nghe nói đây là chi nhánh thứ 2 tại VN, ăn Pizza ở đây đúng là ghiền luôn bánh mỏng thơm dai chứ không như Pizza Hut hay Domino của Mỹ, ông bếp người Ý ở đây cũng dễ thương... tiếng anh ỗng nói hơi khó nghe nhưng được cái là chiều khách cũng vui. Nói chung mình thấy không Pizza chỗ nào ngon bằng ở đây, còn nữa, đồ tráng miệng ở đây thì cũng hấp dẫn vô cùng, nhớ thử kem sữa và Tiramisu. Muốn biết rõ hơn thì xem review của Báo Thanh Niên nhé

http://saigonamthuc.thanhnien.com.vn...o-sai-gon.aspx