Nguyên Liệu Nấu Nướng

Rượu vang nho Đà Lạt mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 19.3K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 109 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em muốn mua rượu vang nho Đà Lạt cho mama em uống mỗi ly mỗi ngày.
    Nghe nói rượu này tốt lắm, còn làm trái tim của phụ nữ khỏe mạnh lên.
    Các nàng chỉ giúp em cơ sở chính của rượu vang Đà Lạt thì mua ở đâu nhé! Em ở Hà Nội ạ!
    :Smiling::Smiling::Smiling: Cám ơn cả nhà...
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình không nhất thiết phải dùng rượu vang Đà Lạt, vì vẫn có một loại rượu vang Pháp (xứ rượu vang nổi tiếng nhất thế giới) ngon trong tầm tiền như rượu M.J.95 (Baron de Saint Andre) của Cty Công nghệ phẩm Thiên Nam nhập khẩu và phân phối, hàng này ngon, hợp túi tiền. hình như ở đường Ng.Tri Phương Q.10 thì phải, ĐT 39 572 510 (ghi trong nhãn phụ tiếng việt). Các mẹ mua dùng thử coi. he he
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Usain Bolt Xem bài viết
    Theo mình không nhất thiết phải dùng rượu vang Đà Lạt, vì vẫn có một loại rượu vang Pháp (xứ rượu vang nổi tiếng nhất thế giới) ngon trong tầm tiền như rượu M.J.95 (Baron de Saint Andre) của Cty Công nghệ phẩm Thiên Nam nhập khẩu và phân phối, hàng này ngon, hợp túi tiền. hình như ở đường Ng.Tri Phương Q.10 thì phải, ĐT 39 572 510 (ghi trong nhãn phụ tiếng việt). Các mẹ mua dùng thử coi. he he
    cho mình biết là giá tiền bao nhiêu có được không? hồi tết có anh mua cho 2 bịch vang đỏ, uống thấy ngon ngon, nhưng ra tết nhiều việc quá bận lên quên mất. hôm rồi có bạn cho 1 chai vang đà lạt lại nhớ ra (uống có 3 ngày hết chai 75 ah).
    mẹ nào mua rồi có thể cho mình biết giá là bao nhiêu không?
    • 301 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doankhai1984 Xem bài viết
    Chào chị
    Em ở Công ty cổ phần tập đoàn Thành Hưng nhà phân phối Vang đà Lạt độc quyền tại miền Bắc. Chị liên lạc với em theo số này 0972 640 655 em sẽ giao vang Đà Lạt tận nhà cho chị với giá gốc cung cấp cho Đại Lý. Cảm ơn chị đã có những tình cảm tốt đẹp dành cho Vang Đà Lạt. Chúc chị và gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc
    Vang bạn giao chắc chắn là của Ladofood chứ?
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới mua Rượu Bordeaux 95 (hàng nhập khẩu từ Pháp), rất ngon, đậm đà giá mua tại shop có 80.000đ àh, các bạn mua dùng thử xem.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy rượu vang đà lạt ngon ma`.giá lại rẻ nữa.bạn có thể mua ở các siêu thi hay đại lý đây! hay lên mạng mà mua.minh hay mua hàng ở trang gtmart.vn.thấy giá có 54 ngìn một trai.nếu bạn mua rượu vàng ngoại phải trên 100 nghìn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình là con trai, : đã từgn uống vang đà lạt, vang nước ngoài và vang Ninh Thuận. Vang nước ngoài loại đắt tiền thì rất ngon, nhưng loại 200~300 thì cũng bình thường, vang Ninh Thuận không ngon,vang Đà Lạt trước đây khoảng 1~2 năm thì không ngon, nhưng tuần trước mua chai 54~60 ngàn gì đó uống thấy ngon hơn trước, còn có loại 100 ngìn hay sao ấy thấy ghi là loại excellent thì chưa uống
    • 825 Bài viết

• 1,565 Được cảm ơn

Bạn đến 71 Hàng Buồm, đại lý Vang Đà Lạt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 546 Bài viết

• 1,064 Được cảm ơn

Mình cũng đã thử nhiều loại vang rồi, nhưng thấy Vang Đà lạt giá rẻ mà lại ngon nữa. Trước kia cứ đi mua vang pháp, vang chi lê, chất lượng thì OK, nhưng đắt hơn vang đà lạt nhiều.
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị ơi, mua ở bigC nhé. hoặc 71 nguyễn chí thanh siêu thị civimart cũng có. em cũng hay mua ở đó. nghe bỏ mỗi ngày uống 1 chút rượu vang sẽ đẹp da và trẻ lâu.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rượu vang Đà Lạt bạn vào các siêu thị đều có bán đấy