Nguyên Liệu Nấu Nướng

Quán thịt chó ngon - giá cả phải chăng ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 27.3K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mọi người ơi, giúp mình với, gấp lắm rồi!
    Chẳng là mình ko sành ăn thịt chó lắm. Nhưng có bạn người nước ngoài cứ muốn phải dẫn đi ăn thịt chó = được, nhân tiên cũng cuối tháng rồi, mọi người chỉ giúp mình quán thịt chó ngon , sạch sẽ chút và giá cả phải chăng nữa nhé. Cảm ơn mọi người!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Gần nhà mình ở phía gần Cầu Mai Động có một phố bán cả thịt chó sống và chín, có hàng thịt chó Anh Tú, và Tỵ Béo rất đông khách bạn ạ
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,114 Bài viết

• 1,622 Được cảm ơn

Ở đầu dốc Hàng Than, chỗ đó ngon mà rẻ, đông lắm
    • lex
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Quán Sơn Hải ở chỗ đường nguyễn khang
    ngon !
    em toàn ăn ở đó
    • 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lex Xem bài viết
    Quán Sơn Hải ở chỗ đường nguyễn khang
    ngon !
    em toàn ăn ở đó
    Mình cũng được giới thiệu mấy quán ở đường Nguyễn Khang - gần nhà mình nữa. Hic hic, mấy bạn người nước ngoài sang toàn đòi ăn thịt chó ko bít rồi có ăn được ko nữa!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huyenmeo_QG; 23/04/2009 vào lúc 08:28 PM.
    • 205 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình thấy ngon nhất HN là thịt chó Hàng lược, cực ngon và giá bình dân. Bánh đa và mắm tôm cũng ngon
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận thịt chó Hàng Lược và Thanh Đỏ Hàng Than ăn đc, hôm qua vừa ra HL làm 4 cái đùi chó về gặm, ngon , mà dạo này có thêm thịt chó sống ở chợ 19-12 chuyển về Phùng Hưng nữa, nên hnào thèm là ra đó, giá hợp lý, ở Lê Văn lương gần quán bia phía đầu cũng có 1quán thịt chó nhà sàn, ở cầu vượt giải phóng - trường chinh cũng có 1 quán hợp lý ….nhưng mỗi tội hơi xa nhà nên ít lên mấy quán này thưởng thức, cùng lắm thì chạy ra Núi Trúc nữa thôi
    • 105 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy quán Sơn hải ăn chả ngon gì cả. Mình thấy thịt chó ở Ô chợ dừa cũng được.
    • 606 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

mình thấy ăn chó chặt ở chỗ trần nguyên hãn gần hàng bán xe honda ý ăn ngon phết, chứ ăn thịt kiểu thịt hấp không thích.
    Bạn yên tâm ăn thịt chó thì không sợ đắt đâu, ăn tẹt ga uống rượu nội thì 100k/ng là thoải mái
    • 2,064 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Thấy Thanh Đỏ Hàng Than có vẻ uy tín nhỉ :Battin ey: Cuối tháng ghé qua mới được :Battin ey:

• S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangbaolong Xem bài viết
    mình thấy ăn chó chặt ở chỗ trần nguyên hãn gần hàng bán xe honda ý ăn ngon phết, chứ ăn thịt kiểu thịt hấp không thích.
    Bạn yên tâm ăn thịt chó thì không sợ đắt đâu, ăn tẹt ga uống rượu nội thì 100k/ng là thoải mái
    Quán này ax nhà mình trước cũng hay mua về, gọi là quán thịt chó nhà tròn thì phải, quán ăn ngay vỉa hè chứ không phải quán bia sát cửa hàng Honda.
    Thịt chó mua ở quán bia Hải Xồm Nguyễn Đình Chiểu ăn cũng được. Trước có hàng chó chặt chợ Âm Phủ, bây giờ không biết chuyển đâu rồi ?
    • 304 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HeoPink Xem bài viết
    Thấy Thanh Đỏ Hàng Than có vẻ uy tín nhỉ :Battin ey: Cuối tháng ghé qua mới được :Battin ey:
    Dân bản địa ở đó ăn ở quán Thành Đô đối diện Thanh đỏ bạn ạ
    Ăn ngon hơn thật
    i
    • 166 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

em cũng thích thịt chó, nhưng khổ nỗi ông xã không thích tí nào. huhu. dù sao cũng đánh dấu hôm nào rủ rê bạn bè vậy.
    • 6,883 Bài viết

• 12,419 Được cảm ơn

Em bình chọn cho thịt chó ở 2 địa điểm: Dốc hàng Than và Hàng Chuối. Dẫn một đống Tây đi ăn rồi gật gù nức nở luôn.
    Nói lại thèm, cơ mà hôm nay đang thông báo dịch, thôi vậy, không lại chết vì cố tình thiếu hiểu biết.:Smiling::Smiling:
    Cùng Trái Tim Nhân Ái WTT đồng hành cùng các bệnh nhi BV Bỏng Quốc Gia
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index71.html
    Hội đồng hương Thanh Hoá- Tầng 7- Xứ Thanh nảy lộc đâm chồi
    http://www.webtretho.com/forum/f172/.../#post23168682
    • 437 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

đang có dịch tả từ thịt chó đấy, thôi chắc khỏi cần biết nữa nhỉ?

cứ kiêng lâu lâu cho nó lành
    • 3,882 Bài viết

• 4,241 Được cảm ơn

Đấy, mấy chị em kêu thèm thịt chó tính là hôm nay mua về ăn trộm sếp ở cty nhưng mấy hôm nay nghe vô tuyến nói dịch tả từ thịt chó sợ quá, đành nuốt thèm vậy.
    • 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lớp e đang có nhu cầu đi ăn nhậu vào dịp cuối tuần này, chủ đề là thịt chó ạ :Laughing:
    Có bố mẹ thông thái nào biết quán thịt chó nào ngon ở mạn khu vực Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt k ạ :LoveStruc::LoveStruc:

e search trên mạng thì có thấy quán Thịt chó Đảo Hải Âm 207 Hoàng Quốc Việt, Thịt chó Kinh Kỳ 329 Cầu Giấy, Thịt chó Việt Trì 318 Cầu Giấy, thịt chó Ông Tò hay gì gì đó ở phố Doãn Kế Thiện ....... :Silly:
    đã ai ăn ở 1 trong những quán trên chưa ạ? giá cả dao động như thế nào ạ ?
    • 487 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pnChi Xem bài viết
    Lớp e đang có nhu cầu đi ăn nhậu vào dịp cuối tuần này, chủ đề là thịt chó ạ :Laughing:
    Có bố mẹ thông thái nào biết quán thịt chó nào ngon ở mạn khu vực Cầu Giấy, Hoàng Quốc Việt k ạ :LoveStruc::LoveStruc:

e search trên mạng thì có thấy quán Thịt chó Đảo Hải Âm 207 Hoàng Quốc Việt, Thịt chó Kinh Kỳ 329 Cầu Giấy, Thịt chó Việt Trì 318 Cầu Giấy, thịt chó Ông Tò hay gì gì đó ở phố Doãn Kế Thiện ....... :Silly:
    đã ai ăn ở 1 trong những quán trên chưa ạ? giá cả dao động như thế nào ạ ?
    Sơn hải đi bạn, ở đường Nguyễn Khang ý, gần cầu Cót, ko thì xuống Hà Đông, ăn Anh Hiếu ngon lắm!
    Em trở về đúng nghĩa trái tim em
    Là máu thịt, đời thường ai chẳng có
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi!
    • 101 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

61 Lê Văn Hưu hàng thụt vào bên trong ...đảm bảo ngon.Tớ đi với bạn đến ăn ai cũng khen,bát đũa đều trần nước nóng mang ra cho mình mắm tôm cũng chưng sạch sẽ.Thịt chó ngon đảm bảo luôn
    • 215 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Oài, em tởn Sơn Hải tới già, cảm giác cứ bẩn và mất vệ sinh thế nào ý ạ! :Sigh:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2