• 4 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,322 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Em cần tìm vài quán cafe - bar có thể ngồi bệt thoải mái , nhạc nhẹ nhàng, không gian lãng mạn, có không gian riêng cho couple và đồ uống ngon .
    Nhờ các chị em gợi ý giúp ạ :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi cách làm kim chi Hàn Quốc ngon và nơi bán nguyên liệu ?

Em rất thích ăn kim chi Hàn Quốc nhưng lại ko biết cách làm, mua ngoài thì chưa tìm dc chỗ bán ưng...

• Các món ăn ngon làm từ Cá Ngừ Đại Dương

VUA BIỂN rất mong nhận được sự đóng góp và chia sẽ của chị em về các MÓN NGON làm từ CÁ NGỪ ĐẠI...

• Nguy cơ dịch bệnh sau cơn lụt ở Hà Nội

Nguy cơ dịch bệnh sau cơn lụt ở Hà Nội Nguy cơ bệnh dịch sẽ đến sau khi nước rút khỏi Hà Nội Nước lụt kéo dài trong khu đô thị không chỉ gây ách tắc giao thông mà còn là nguy cơ phát tán dịch bệnh.Một số biện pháp đơn giản như ngăn không cho trẻ em chơi đùa...

• Hà Nội - Mua giá sách cho bé ở đâu?

Mọi người ơi, mình muốn mua 1 cái giá sách cho bé nhà mình (3 tuổi) nhưng tìm mãi ở Hà Nội chả có. Cái này là mình biết ở 1 nhà máy thiết bị giáo dục ở Thanh Hoá làm, nhưng hình như theo đơn đặt hàng của Bộ giáo dục để cung cấp cho các nhà trẻ hay sao...

• Hương vị tuổi thơ

Từ khi còn nhỏ tôi rất mê cùng mẹ đi chợ nhưng không hề thích lăn vào bếp tí tẹo nào! Tôi quá thích...

• 721 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

bn có thể đến những quán sau!m thấy nói chung là ngồi bệt thì rất chật khi đông khách!
    1.cafe Thư Quán_thụy khuê(gần xí nghiệp xe bus 10-10.chỉ mở ban ngày.có đợt ngày nào m cũng đến đây vì không khí đc mà có món trà hoa cúc m thích)
    2.cafe Bin _khương thượng(cái này hợp teen hơn,a chủ rất chi là đẹp giai)
    3.cafe La bougi_tầng 2 số 34 mã mây(cafe nến_nên không gian rất chi là lãng mạn.các ngày trong tuần rất vắng nên tiện cho couple,bjo bỏ k dùng nến rùi thay vào đó là có đồ chơi để chơi)
    4.cafe trên đường hàng bài(k nhớ địa chỉ nhưng quán này khá nổi tiếng!t7,cn có biểu diễn nhạc sống nữa!không khí lãng mạn!quán duy nhất m thấy hay vì có bán bỏng ngô)
    còn mấy quán nữa nhưng k đc đặc sắc cho lắm!!
    để lúc nào rảnh rỗi m đi thám thính thêm rùi báo sau nhá!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,322 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ bò sữa, chờ tin thêm của mẹ nó :LoveStruc:
    • 217 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siu_nhân_bò_sữa Xem bài viết
    bn có thể đến những quán sau!m thấy nói chung là ngồi bệt thì rất chật khi đông khách!
    1.cafe Thư Quán_thụy khuê(gần xí nghiệp xe bus 10-10.chỉ mở ban ngày.có đợt ngày nào m cũng đến đây vì không khí đc mà có món trà hoa cúc m thích)
    3.cafe La bougi_tầng 2 số 34 mã mây(cafe nến_nên không gian rất chi là lãng mạn.các ngày trong tuần rất vắng nên tiện cho couple,bjo bỏ k dùng nến rùi thay vào đó là có đồ chơi để chơi)
    4.cafe trên đường hàng bài(k nhớ địa chỉ nhưng quán này khá nổi tiếng!t7,cn có biểu diễn nhạc sống nữa!không khí lãng mạn!quán duy nhất m thấy hay vì có bán bỏng ngô)
    em ko nhầm thì chị đang nói đến quán chuồn chuồn phố thì phải
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh thi ko hay di cafe ngoai quan nhiu nhung hum truoc ong anh dan di choi cho den quan Music Cafe Restaurant gan Viện Âm Nhạc
    o CC2 đường Mễ Trì -Từ Liêm- Hà Nội. hom minh di vao t7 nen con co ca nhac song nua. quan ay phong canh dep, mom an ngon gia cung kha mem.ban tham khao thu nhe.ah ban co the tim hieu ve quan tren http://www.musicafe.biz/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình biết có một quán cafe bệt rất hay ở 117 Văn Cao, Liễu Giai. Tên là Kira Kira. Quán này được trang trí rất độc đáo, có không gian riêng, nghe nhạc thì tuyệt, đặc biệt là những bạn thích chụp hình và thích yên tĩnh với những trò chơi có sẵn. Hôm trước mình đi với lũ bạn vào cả buổi chiều. Tuyệt............
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết vài quán bệt cũng rất hay. Thứ nhất là quán Kira kira cafe tại 117 Văn Cao, Liễu Giai. Quán thứ 2 là Alian tại Khúc hạo. Hai quán này phong cảnh được trang trí khác nhau nhưng đều rất độc đáo, không gian riêng tư, yên tĩnh. Đặc biệt đồ uống rất hay mà giá cả phải chăng. Hôm trước mình với bạn có đến chỗ 117 Văn cao và bạn mình mê luôn. Bạn cứ thử đến xem sao????
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

I Like Coffe - góc riêng cho giới trẻ Hà Nội
    Địa điểm:
    số 10 ngõ 23 Giang Văn Minh
    Quán nằm trog ngõ 23 đối diện với tổg đài Viettel, cạnh trườg Nguyễn Trãi, phía bên Nhà Hát Kim Mã, đi đườg Giảng Võ, Cát Linh sẽ dễ tìm đc đườg hơn nhé
    I Like...Nhỏ nhắn xinh xắn và ấm áp. Đến với I Like các bạn có thể được đắm mình trog các bản nhạc ưa thík, được thưởg thức các món đồ uốg mới lạ, các món đồ ăn làm bạn nhớ mãi. Hay được chia sẻ mọi cảm xúc buồn vui với Nhật Ký Quán và lưu giữ lại hình ảnh của mình và bạn bè với Album Quán. Ngoài ra các bạn có thể lướt web và thư giãn với truyện tranh, các tác phẩm văn học, các trò chơi,....
    các bạn có thể vào FB qán để xem thêm hình ảnh về qán
    http://www.facebook.com/c0ffee.ilike
    • 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Địa điểm cafe bệt:
    Align cafe
    CS1 : 1B Mã Mây - 0462733056
    CS2 : 10A Khúc Hạo - 0438489588
    Cafe Tzo
    zô 1: Số 107, ngõ 4C Đặng Vãn Ngữ (Đối diện trường cấp III Kim Liên)
    Tzô 2: 69 Yên Ninh (33 Quán Thánh rẽ trái)
    Zin Cafe
    84 Yên Phụ
    Highway4
    54 Mai hắc đế
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siu_nhân_bò_sữa Xem bài viết
    Cho em địa chỉ cụ thể tý đi ! Hic... Đang cần gấp gấp !
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3