• 22 Lượt chia sẻ
  • 160K Lượt đọc
  • 384 Trả lời

• 602 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Hôm nay mát giời em quyết định mở 1 topic về Pizza khuyến mại, Hình như diễn đàn mình có rồi, nhưng em làm 1 cái tổng hợp để nhỡ các mẹ thích ăn pizza thì ngày nào cũng có thể kiếm được hàng khuyến mại để order cho đỡ mệt túi tiền :Laughing:

Alfresco: mua 1 tặng 1 vào thứ 3

(http://alfrescosgroup.com/cms/alfres...t/view/53/106/)
    23L Hai Ba Trung - Tel: 04 38267782

108 K1 Lang Ha - Tel: 04 37723555

98 Xuan Dieu - Tel: 04 37195322

A37 Pho Hoang Ngan, Khu Do Thi Trung Hoa, Nhan Chinh - Tel: 04 3556 9822

Peperonis: Mua 1 tặng 1 vào thứ 5

(http://alfrescosgroup.com/cms/pepp/i...=26&Itemid=113)
    29 Ly Quoc Su, Hanoi - Tel: 04 3928 5246

31 Bao Khanh, Hanoi - Tel: 04 3928 7030

123 K1 Giang Vo, Hanoi - Tel: 04 3512 1468

114 B2 Nguyen Chi Thanh, Hanoi - Tel: 04 3771 0160

15 Nguyen Du - Tel: 04 3944 7199

Pizza 112: Thứ 3,5: Mua Pizza L tặng 1 pizza M, Thứ 6: Mua 2 Pizza tặng 1 Pizza cùng cỡ

(http://www.pizza112.net/?pa=viewgroup&code=8)
    112H2 Thành Công
    101bis Hàng Bông
    ĐT: 2 2.11.22.11 - 3.772.1289

Mondo Gelato: Mua 1 tặng 1 vào thứ Ba và thứ Bảy (http://www.mondogelato.com.vn/index....&mid=78&cid=78)
    91A Thợ Nhuộm - Tel:84-4.9367.368

103.B2 Nguyễn Chí Thanh - Tel: 84-4.7.711.759

Press Club: Mua 1 tặng 1 vào thứ 7 và chủ nhật
    (http://www.hanoi-pressclub.com/delimenu.html)
    ĐT: 38 255 337

Pizza Hut:
    Chương trình khuyến mại 39k/người
    (http://www.pizzahut.vn/promo.php)
    Cái này thì phải ra hàng ngồi ăn ạ. Cửa hàng của nó là ở trong BigC ý ạ. 39k là giá khá ổn. Mỗi phần gồm 1 món chính (pizza, cơm hoặc Mỳ ý), 1 món phụ (salade, bánh mì bơ tỏi hoặc súp), 1 nước (Pepsi hay 7up).

A Little Italian: Thứ 7 giảm giá 50% cho pizza
    78 Thợ Nhuộm, ĐT: +84 4 39424167

Trong đống này có pizza 112 em chưa ăn thôi, còn đâu em ăn thử hết rồi. Hợp lí nhất là Mondo Gelato, có thể ăn tại nhà hàng hay mang về đều được 1 tặng 1 :Kiss: Bánh ngon, nhiều phomat, giá hợp túi tiền. Đây là lựa chọn số 1 của em.
    Pepperonis và Alfresco là họ hàng, nhưng em khoái Pepper hơn chút xíu, em cảm giác nó nhiều thịt hơn. Từ ngày biết bọn Mondo thì em ko gọi Alfresco nữa :Laughing:
    Press Club thì ăn ngon, nhiều phomat, nhưng đắt. Khoảng 250k/size M, mua 1 tặng 1 vẫn cứ là đắt.
    Pizza Hut như em đã nói, 39k là giá quá ư phải chăng. Nhưng pizza đế dày và ít đủ thứ :Laughing: Rẻ nên ta cũng không thể đòi hỏi hơn được ạ.
    Cái Little Italian là đam mê 1 thời của em, là nhà hàng duy nhất mà em biết có chế độ giảm giá 50% chứ ko chơi kiểu mua 1 tặng 1. Lâu rồi em không ăn ở đây nên không biết giờ nó thế nào, nếu mọi người có nhã ý thì gọi check thử hộ cả nhà luôn. Pizza ở đây ngon. Đế hơi dày 1 chút nhưng ngon :Laughing: Có điều nếu chịu khó đến pick up thì sẽ ngon hơn, vì bánh sẽ ko bị nguội như đợi họ giao hàng tận nhà, mà cái giao hàng tận nhà của bọn này ngày trước em thấy lâu khủng khiếp. Trên đời này không còn gì chán ngán bằng việc ăn 1 cái pizza bị nguội, thế nên em toàn mò đến tận nơi tha về.
    Ai còn thông tin gì thì share tiếp nhé ạ. Chúc cả nhà an pizza ngon :Battin ey:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng hay ăn ở Little Italian, nhưng mà hình như ở đây bi giờ đổi tên thì phải, không biết còn bán không nữa, đế dầy hay mỏng là do mình order mà, hi, mình thích ăn pizza lắm hehhe, mình thấy ăn ở hot rock cũng ngon và giá cũng ok , chúc các bạn ngon miệng
    • 241 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Tuần trước em ăn cả ở Alfresco, Peppe, lẫn Little Italian. Và em thấy Little Italian không còn ngon như trước, bánh ít "cái", dù order đế mỏng, nhưng em vẫn phải ăn đế hơi dầy. Al Xuân Diệu thì ngon hơn Peppe. Trong 3 nơi thì Al Xuân Diệu ngon nhất.
    Ở Hot Rock có món bò nướng đá,... hứt.. hứt.. thèm quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 111 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Mình ăn ở Little Italian cũng khá lâu rồi, từ hồi chuẩn bị có bầu bé thứ hai và Nhà hàng ấy mới sửa cơ, hai vợ chồng phải đi làm sáng thứ bảy xong rồi khấp khởi ra ăn Pizza giảm giá của Nhà hàng này, ăn xong thấy thanh toán vẫn nguyễn như vân, hỏi em phục vụ thì ẻm ấy thẽ thọt bảo, chỉ giảm giá cho bánh mang đi thôi chị ạ, nếu ăn tại đây thì bọn em phải phục vụ nên vẫn đúng giá, hic. Thế là từ đó mình ấn tượng không tốt vì cái chiêu quảng cáo không rõ ràng ấy nên mình lượn luôn, chưa quay lại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 740 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Hàng peppe em nhớ là mua 1 tặng 1 vào thứ 3, thứ 5 nhưng cũng chỉ giảm cho bánh mang đi thôi còn ăn tại nhà hàng thì cũng chẳng giảm gì cả. Và nếu mua 1 cặp vé của megastar (vincom) thì sẽ được giảm 50% khi ăn pizza peppe :Thinking::Thinking:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Zinzin11; 21/04/2009 vào lúc 08:49 AM.
    • S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Mình cũng rất thích món pizza, trong khi ax lại là đệ tử món spaghety. Mình ăn ở Peperonis mới được nửa cái thẻ khuyến mại. Vừa rồi chỗ này lại mới nâng giá thẻ nên chắc phải lâu lâu nữa mới được khuyến mại. Hic, chỉ sợ đến lúc đấy họ lại tiếp tục nâng giá tiếp. Để hôm nào mình thử chỗ Little Italian xem thế nào, mấy lần định gọi thử nhưng lại quên không lưu số máy ở đấy.

@ BongTomchua: chỗ nào khuyến mãi cũng thế mẹ nó ạ. Ăn tại chỗ thì không được khuyến mãi đâu. Nhà mình hôm nào định ăn pizza khuyến mại của Pepernoris toàn phải rủ thêm người đến cùng ăn, chứ 2 cái ăn chẳng hết.
    • 602 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Không, Mondo Gelato ăn ở cửa hàng cũng có khuyến mại luôn các mẹ nhá. Pepper thì chỉ 1 tặng 1 pizza vào thứ 5 thôi ạ, còn thứ 3 là mua pizza tặng spagetti thì phải (em ko thích mua mì về nhà nên ko để ý).
    Thẻ giảm giá pizza của pepper chỉ áp dụng cho pizza size to, ăn tại nhà hàng. EM còn mấy cái thẻ này từ đợt lâu lắm lắm rồi đi xem phim. Được cái bọn thẻ này không có hạn, lúc nào chìa ra cũng dc ok hết :Battin ey:
    • 111 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Không phải đâu mẹ nó ơi, mình ăn ở Little Italian khá lâu rồi, trước khi Nhà hàng đó sửa thì kể cả mình ăn ở đó nó cũng giảm giá.
    • 4,348 Bài viết

• 4,298 Được cảm ơn

Mondeo hết khuyến mại rồi các mẹ ạ
    ăn pizza 4 fromage ngon tuyệt tình tác mà thơm lừng lên ý cả nhà ạ. Mỗi tội đế mỏng, chồng em thích ăn đế dày
    Little italian hồi trước có món tôm sốt bơ tỏi ăn với bánh mỳ bơ tỏi, nghĩ đến là muốn chết rồi rooling:
    Hot rock giờ ăn chán quá rồi, cái gì cũng chán. Bò nướng đá mà cục đá bị vỡ 1 miếng trông đã mất cảm tình.
    • 481 Bài viết

• 708 Được cảm ơn

ôi. bn lần ăn ở pep mà e chẳng bh bít là t5 nó khuyến mại 1 cái .hix.. thế các mẹ ơi. nếu mình dùng thẻ tik điểm trừ tiền ở pep, thì có đc khuyến mại tặng 1 chiếc ko?
    • 602 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Đâu, Mondo vẫn khuyến mại đều đều hàng tuần mà chị. Đế mỏng hay đế dày có thể yêu cầu mà.
    Little Italian ngày xưa ăn tại chỗ cũng giảm 50% pizza, giờ chắc bỏ rồi, cái này em ko ăn nữa nên không biết.
    Hot Rock em ăn đúng 1 lần. Hồi lâu lắm lắm lắm rồi. Đợt đó 55k/ 1 cái size M, trong khi Little Italian khuyến mại còn có gần 30k/cái :Laughing:. Với cả Hot Rock pizza nó cho ít tí xíu thịt :Sad: Buồn xo...
    • 602 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Namiu Xem bài viết
    ôi. bn lần ăn ở pep mà e chẳng bh bít là t5 nó khuyến mại 1 cái .hix.. thế các mẹ ơi. nếu mình dùng thẻ tik điểm trừ tiền ở pep, thì có đc khuyến mại tặng 1 chiếc ko?
    Ăn tại chỗ của pep thì ko có kmại đó đâu chị, trừ khi chị có thẻ giảm 50% cho pizza to thôi. Thẻ tích điểm ko áp dụng cho pizza khuyến mại. Nghĩa là VD thứ 5 chị gọi 1 cái pizza về, nó tặng chị thêm 1 cái, và ko cho chị thêm tí điểm tích lũy nào hết :Smiling: (Ngày trước thì nó cho, nhưng bỏ khoảng 1 năm nay rồi). CÒn nếu chị dùng thẻ giảm giá 50% khi ăn ở nhà hàng thì vẫn dc tích điểm nhá
    • 428 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Pizza Hunt ở Big C thỉnh thoảng có khuyến mại đã lắmrooling:!
    Cherish yesterday - Live today - Dream tomorrow
    • S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Nếu mẹ nó mua được khuyến mại 1+1 thì không được tik vào thẻ đâu. Thế nên mình mua 1+1 bao nhiêu lần mà thẻ mãi cũng chỉ được nửa thôi :Smiling:.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 481 Bài viết

• 708 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi S-Z Xem bài viết
    Nếu mẹ nó mua được khuyến mại 1+1 thì không được tik vào thẻ đâu. Thế nên mình mua 1+1 bao nhiêu lần mà thẻ mãi cũng chỉ được nửa thôi :Smiling:.
    hii.. ý mình là hỏi ngc lại. thẻ tik đủ điểm rùi. bh đi mua đc trừ 120k thì có đc tặng 1 cái nữa ko? :Rose:
    • 602 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi S-Z Xem bài viết
    Em cũng tích được hình như là 7/12 ô. Chị em mình hôm nào hùn vốn đi :Battin ey:
    • 602 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

hii.. ý mình là hỏi ngc lại. thẻ tik đủ điểm rùi. bh đi mua đc trừ 120k thì có đc tặng 1 cái nữa ko? :Rose:
    Hehee, vì em chỉ rình rình ăn đồ khuyến mại nên tích mãi tích mãi mà chưa đủ điểm để giải đáp thắc mắc cho chị :Laughing:
    • S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

@ Namiu: Mình nghĩ là được nhưng không chắc vì chưa được khuyến mại bao giờ, cái này chắc mẹ nó phải gọi điện hỏi thôi.

@ Pub18: Không biết có + thẻ được không nhỉ, mà được khuyến mại bao nhiêu hả mẹ nó. Thẻ của mình ax cầm nên chẳng biết giá trị KM là bao nhiêu nữa ? Lần nào đi ăn ở ngoài thì cũng rủ ax đi.

Lâu lắm không ăn ở Hot Rock, ở đấy giá chát quá :Laughing:.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi S-Z; 21/04/2009 vào lúc 10:45 AM.
    • 197 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình chưa ăn thử ở 112 nên k biết. Nói chung bây giờ chất lượng bánh giảm giá cũng giảm theo rồi. Little Italian nhân ít, bánh k thơm. Al 23 Hai bà Trưng chẳng thấy pho mai đâu cả làm bánh ăn hơi cứng.
    • 340 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Đánh dấu, hé hé hữu ích quá