• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.52K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 207 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho tớ hỏi món này ở HN bán ở đâu thía :Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,020 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangttt Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho tớ hỏi món này ở HN bán ở đâu thía :Smiling:
    Xịn thì có hàng xách tay của Pháp, hình như 45K hộp 2 lạng.

Mình hay mua ở hàng bánh mỳ Nguyên Sinh trên Lý Quốc Sư, chưa đến 20K/lạng đâu, ngon lắm.
    Mẹ yêu em bé tý ty của mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 4,238 Bài viết

• 755 Được cảm ơn

Tôi ở trong SG nhưng hễ có dịp ra HN là cũng phải tới Nguyên Sinh để vác về ít nhất 2 hộp ăn cho đỡ nhớ. Ngon. Tôi thấy pate Gan Ngỗng ở NS ngon, còn hàng xịn thì tất nhiên là tiền nào của đấy rồi. Nhưng vị của xịn tôi lại không thích cho lắm.
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cái nhà Nguyên Sinh ý làm mấy món batê rứt chi là ngon, em mê món patê gan gà nhà ý nữa, cơ mà hồi cúm, chả biết có mà ăn không. Lâu lắm cũng không có cơ hội ăn lại, đọc thấy cái topic này định nhẩy vào khen các bác NS tí thì đã có mẹ khen trước rồi. Chỉ ghét mỗi cái cửa hàng ý cóc có chỗ để xe, đi mua toàn phải đi hai người không cứ nơp nớp.
    • 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Khánh Vy Xem bài viết
    Xịn thì có hàng xách tay của Pháp, hình như 45K hộp 2 lạng.

Mình hay mua ở hàng bánh mỳ Nguyên Sinh trên Lý Quốc Sư, chưa đến 20K/lạng đâu, ngon lắm.
    có 8k/lạng thui các chị ah, e cũg hay mua ở đó mà, hay là có nhiều loại nhỉ ? :rolleyes:
    • 315 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Chị ơi, cho em địa chỉ cụ thể của cửa hàng Nguyên Sinh đó được không chị, em cũng thích patê lắm, đầu tháng 11 này em sẽ ra HN để em còn biết đường mà đến đó mua một ít về làm quà cho AX của em nữa .
    • 147 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chidang Xem bài viết
    Chị ơi, cho em địa chỉ cụ thể của cửa hàng Nguyên Sinh đó được không chị, em cũng thích patê lắm, đầu tháng 11 này em sẽ ra HN để em còn biết đường mà đến đó mua một ít về làm quà cho AX của em nữa .
    Cửa hàng Nguyên sinh ở 17 Lý Quốc Sư đấy chị ạ. Công nhận sản phẩm ở đấy ngon thật, em cũng rất thích nhưng người bán hàng thì chẳng thích :Laughing:
    • 315 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Mình cám ơn bạn rất nhiều!
    • 78 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memip_12 Xem bài viết
    Cửa hàng Nguyên sinh ở 17 Lý Quốc Sư đấy chị ạ. Công nhận sản phẩm ở đấy ngon thật, em cũng rất thích nhưng người bán hàng thì chẳng thích :Laughing:
    Pate gan ngỗng ăn nó như thế nào ạ, em cũng nghe nói ngon nhưng chưa thử bao giờ, đợt tới ra HN, nhất định phải thử thôi :Smiling: