• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.06K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 262 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hi các mẹ, em tìm bột yến mạch để làm mặt nạ trị mụn mà tìm muốn đỏ con mắt cũng không ra. Mẹ nào biết ở đâu bán thì chỉ em với. Thks mọi người nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• HCM mua cám gạo và bột yến mạch ở đâu?

Mấy chị ơi, cho em hỏi ở SG muốn mua bột cám gạo và bột yến mạch ở đâu an toàn ạh? BẢo quản có dễ và đc lâu ko, mua 1 lần nên mua bao nhiu cho kịp sử dụng? Với các chị bày em cách dùng với :( em muốn dùng tắm toàn thân cho trắng và trị thâm ở lưng ấy. Thanks các chị nhìu ạh :x

• Cách chế biến Yến Sào Cao Cấp

Em mới mua 100gram tổ yến đã rút lông của công ty Danh Yến (giá chỉ có 2 triệu 8). Em tính nấu cho...

• Niềm vui khi giảm cân thành công

Giảm cân là một điều rất khó khăn, nhưng phải có lòng kiên nhẫn. Trước đây thì cũng cái tội ham ăn...

• Mua hạt đậu rồng ở đâu?

Các mẹ cho em hỏi chút ạ. Em vừa đọc được một bài báo nói về tác dụng chữa đau dạ dày của hạt đậu...

• Mua bột Yến Mạch ở đâu tại Hà Nội

Chào các chị, các bác, em đinh mua bột yến mạch ở hà nội nhưng không biết mua ở đâu uy tín, sợ đi mua linh tinh thì lại tiền mất tật mang, mong các bác giúp đỡ.

• 262 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em chỉ mua một ít để làm đẹp chứ ko mua để ăn đâu ạ. Có ai khác biết chỗ bán không ạ?
    • 262 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

đã mua được rồi. 50k/400g, xài không biết khi nào mới hết^^ở 58 hay 54 (không nhớ chính xác ạ^^) hàm nghi, q1,hcm nhe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)