• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.89K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình hay mua nước mắm Hạnh Phúc ở dốc Tam Đa, ăn rất ngon nhưng hôm nọ do bận nên quyết định gọi điện nhờ mang đến cho một thùng. Vì mình không nhớ số điện thoại của cửa hàng ở dốc Tam đa nên lên mạng search ra một trang web gì đó là nuocmamhanhphuc.com ở trên là giới thiệu bọn bán lẻ QTM gì đó và thấy số điện thoại gọi hàng bên cạnh. DO chủ quan cứ nghĩ là chỉ có một đại lý duy nhất của nước mắm hạnh phúc nên mình gọi ngay số điện thoại đó hỏi có đúng là cửa hàng ở dốc Tam Đa không thì bảo là phải. Mình tin tưởng nên gọi mang đến một thùng loại 250ml. Giá 36000 nghìn một chai . mình nhớ lúc trước mình mua có 26.000 một chai nhưng người bán hàng giải thích giá đã lên từ lâu rồi nên mình cũng tin.

Về nhà ăn thử thì thấy nước mắm mặn chát, chả ngon lành gì, còn dở hơn các loại nước mắm khác, sau đó vì quên số điện thoại đã gọi mình ra dốc Tam Đa hỏi thì thấy giá vẫn 26000 và nước mắm ăn ngon hơn. Mình tức quá gọi đến bọn QTM thì bọn nó trả lời rất vô trách nhiệm. Tiếc là mình không giữ hoá đơn không thì mình đã làm cho ra nhẽ.

Có mẹ nào gặp cảnh này giống mình không
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 107 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Khanh Khanh Xem bài viết
    Mình hay mua nước mắm Hạnh Phúc ở dốc Tam Đa, ăn rất ngon nhưng hôm nọ do bận nên quyết định gọi điện nhờ mang đến cho một thùng. Vì mình không nhớ số điện thoại của cửa hàng ở dốc Tam đa nên lên mạng search ra một trang web gì đó là nuocmamhanhphuc.com ở trên là giới thiệu bọn bán lẻ QTM gì đó và thấy số điện thoại gọi hàng bên cạnh. DO chủ quan cứ nghĩ là chỉ có một đại lý duy nhất của nước mắm hạnh phúc nên mình gọi ngay số điện thoại đó hỏi có đúng là cửa hàng ở dốc Tam Đa không thì bảo là phải. Mình tin tưởng nên gọi mang đến một thùng loại 250ml. Giá 36000 nghìn một chai . mình nhớ lúc trước mình mua có 26.000 một chai nhưng người bán hàng giải thích giá đã lên từ lâu rồi nên mình cũng tin.

Về nhà ăn thử thì thấy nước mắm mặn chát, chả ngon lành gì, còn dở hơn các loại nước mắm khác, sau đó vì quên số điện thoại đã gọi mình ra dốc Tam Đa hỏi thì thấy giá vẫn 26000 và nước mắm ăn ngon hơn. Mình tức quá gọi đến bọn QTM thì bọn nó trả lời rất vô trách nhiệm. Tiếc là mình không giữ hoá đơn không thì mình đã làm cho ra nhẽ.

Nước mắm Hạnh phúc gì mà rẻ thế? Mình hay mua ở phố Nguyễn Công Hoan gần Bộ Thuỷ Sản, cạnh hàng Ông già. Giá chai to 60 độ đam là 55k hay 60 gì đó cơ.
    • 2,432 Bài viết

• 1,259 Được cảm ơn

Nc Mam91 HP loại màu xanh bán ờ ST côpmark hình như > 40 nghìn /chai ( 46 nghìn thì phải ) Mình mua ăn thử chả ngon tý nào , tuy ko mặn nhưng cũng ko ngon , loại màu vàng ( hay màu gì ko nhớ ) rẽ hơn 1 chút . Ghét quá , dạo này kiếm nc1 mắm ngon khó quá , mới đi Châu Đốc mua dc 1 hiệu nc mắm ngon ghê , mà mua có 4 chai ăn thử , mốt hết rùi tiếc quá .
    • 2,310 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Khanh Khanh Xem bài viết

Cửa hàng nào ở dốc Tam Đa thế mẹ nó chỉ cho em với , nhà em gần đấy mà ko biết có loại mắm này . Để hôm nào em mua dùng thử , trước giờ em toàn dùng Chinsu thôi
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chào cả nhà , chả là mình đc cho 1 chai nc mắm Hạnh Phúc 60độ đạm ,ngon quá, đến bây h hết rồi mà chẳng biết mua ở đâu . Có ai biết địa chỉ đại ly chính thức loại nc mắm này thì mách cho mình với . Many tks:Rose:
    Ác nghiệp như chén muối. Phước nhiệp như nước trong.
    Muối nhiều nước ít thì mặn,
    Nước thật nhiều,muối thật ít thì nhạt.:Nottalkin:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 453 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Bên có một chị bán laọi này. Không thì trong siêu thị ( Intimex thì chắc chắn) cũng có, sảnh nhà 17T9 Trung hòa Nhân chính hàng rau quả sạch bán 64000/ chai 650ml, hoặc shop Hương Diện bán đồ baby ở Nguyễn Khuyến cũng thấy có.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,229 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Ngoài HN có rồi hả mẹ nó, mình ko để ý, lạc hậu quá. Vì dạo trước nhà mình có ông cậu hay chạy xe vào miền Nam, lúc ra mang mấy thùng đem cho các nhà. Bây giờ ko chạy xe nữa mình cũng đang phân vân ko biết mua ở đâu. Cám ơn mẹ nó nhé!:Rose:
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tks mẹ nó nhé mình đã ghi đ/c vào rồi:Rose:
    Ác nghiệp như chén muối. Phước nhiệp như nước trong.
    Muối nhiều nước ít thì mặn,
    Nước thật nhiều,muối thật ít thì nhạt.:Nottalkin:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngay tại phố Thanh Hà lối vào chợ Bắc Qua . có cửa hàng chuyên bán đồ hộp Hương Thủy .Nước mắm Hạnh Phúc bán buôn còn rẻ hơn cả Siêu thị nhé.
    • 2,043 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

http://www./forum/showthread.php?t=27555

Vào đây nè mẹ nó... Phục vụ tại chân công trình luôn.
    Mình thấy nhiều mẹ khen nước mắm này quá, hôm nào phải thử phát.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Vợ Ngố; 20/07/2009 vào lúc 11:28 PM.

• 30 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nha minh toan an nuoc mam Hanh phuc loai 250ml. Minh toan mua chung voi moi nguoi o van phong. Mot thung la 20 chai. Gia la 26000dong/chai. Dai ly chinh thuc tai Hanoi la 36 Doc Tam Da. Moi nguoi thu qua xem nhe. minh ko nho so tel
    • 2,414 Bài viết

• 2,013 Được cảm ơn

100 Hoàng Ngân nhé, cửa hàng rau sạch gì đó vừa khai trương. Thấy bảo càng bé càng ngon! Trước mua cho bé con chai tin hin 30K.
    • 726 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nancy76 Xem bài viết
    100 Hoàng Ngân nhé, cửa hàng rau sạch gì đó vừa khai trương. Thấy bảo càng bé càng ngon! Trước mua cho bé con chai tin hin 30K.
    Mình cũng thấy vậy nên cứ mua chai 250ml, mà ngoài Hà nội đắt hơn nhỉ, trong Sài gòn mình mua có 25.000đ một chai thôi.
    • 1,378 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Me Mamsua ui!
    Sai gon mua o dau vay???????

Chúng ta ai cũng phải già. Phải lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân!!!!!!
    • 36 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi UiiiDzaaa Xem bài viết
    Nc Mam91 HP loại màu xanh bán ờ ST côpmark hình như > 40 nghìn /chai ( 46 nghìn thì phải ) Mình mua ăn thử chả ngon tý nào , tuy ko mặn nhưng cũng ko ngon , loại màu vàng ( hay màu gì ko nhớ ) rẽ hơn 1 chút . Ghét quá , dạo này kiếm nc1 mắm ngon khó quá , mới đi Châu Đốc mua dc 1 hiệu nc mắm ngon ghê , mà mua có 4 chai ăn thử , mốt hết rùi tiếc quá .
    Nước mắm HP có vị ngon chứ? Chỉ có điều do cô đặc trong chân không, nên nó không có mùi hương tự nhiên, mà phải dùng hương tổng hợp. Nếu các mẹ ăn không cho tỏi vào, thì OK, nhưng cho tỏi thì mùi hương bị lộ, sẽ kém ngon.

Nên thử dùng Liên Thành 45% cốt nhỉ cá cơm, tuy độ đạm thấp hơn nhưng có mùi hương tự nhiên tốt.
    • 909 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Mình mua nhờ mua nước mắm ở dốc Tam Đa chai to 60 độ đạm giá 65K, ngon lắm các mẹ ạ.
    Con gái bú mẹ tới 19 tháng, dễ thương vô cùng!
    Điều tiếc nuối lớn nhất, day dứt nhất của mẹ là cai sữa con trai khi con chưa được 1 tuổi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mời mẹ nó ghé thăm công ty Nam Hồng của chúng tôi cung cấp các sản phẩm của nước mắm Hạnh Phúc http://www.hanhphuc36tamda.com

Trích dẫn Nguyên văn bởi nevertofar Xem bài viết
    Ngoài HN có rồi hả mẹ nó, mình ko để ý, lạc hậu quá. Vì dạo trước nhà mình có ông cậu hay chạy xe vào miền Nam, lúc ra mang mấy thùng đem cho các nhà. Bây giờ ko chạy xe nữa mình cũng đang phân vân ko biết mua ở đâu. Cám ơn mẹ nó nhé!:Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoanomuaxuan; 11/06/2011 vào lúc 12:07 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua mình vừa mua 2 chai nước mắm Hạnh Phúc 500ml để ăn thử trên Nông Sản Ngon được tặng 1 chai cùng loại đấy các mẹ ạ. Các mẹ thử vào www.nongsanngon.com.vn xem
    • 147 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình toàn ăn nước mắm Nha Trang 584 , của công cty cổ phần thủy sản nha trang , hiện tại cũng có mắm 60 độ đạm,
    Phải nói là mắm rất ngon với hương vị mắm truyền thống, ngọt mặm, thơm, kết mắm này nhất vì theo tìm hiểu thì được biết làm theo công nghệ truyền thống là cá biển, ướp muối... chứ không phải như một loạt mắm bây giờ
    • 88 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chào cả nhà , chả là mình đc cho 1 chai nc mắm Hạnh Phúc 60độ đạm ,ngon quá, đến bây h hết rồi mà chẳng biết mua ở đâu . Có ai biết địa chỉ đại ly chính thức loại nc mắm này thì mách cho mình với . Many tks:Rose:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2