• 1 Lượt chia sẻ
  • 7.66K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 86 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình nghe nói tổ yến rất tốt cho trẻ em và phụ nữ có thai. Có mẹ nào biết nơi nào bán tổ yên ở Hà nội không?
    Thanh Huong
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cung cấp bột cacao nguyên chất, sô cô la 100% bơ cacao Bỉ

Em chuyên cung cấp sô cô la, cacao nhé các mẹ. Em nhập từ công ty cổ phần sô cô la Bỉ.Belcholat...

• Công ty du lịch tổ chức tour Hà Nội - Đà Lạt.

Đầu tháng sáu tới công ty mình (tại Hà Nội) tổ chức cho mọi người đi nghỉ mát tại Đà Lạt ( Một nhóm khoảng 20 - 30 người). Mình muốn ký hợp đồng với một công ty du lịch nhưng không biết công ty du lịch nào tốt tổ chức tour Hà Nội - Đà Lạt (Năm ngoài công ty mình đi theo một công ty du lịch có chất...

• Khi nào dùng Siro ho, khi nào dùng thuốc long đàm?

Chào cả nhà, Theo em biết thì Siro ho và thuốc long đàm đều có tác dụng trị ho và...

• Ghế ngồi trên ô tô cho bé (Hà nội)

Chào các mẹ, Mẹ Chôm có một chiếc ghế ngồi trên ô tô cho bé của Đài loan mua ở New Kids (Bà Triệu) giá 995.000 VND. Chưa dùng lần nào vì Chôm chỉ thích mẹ bế chứ không chịu ngồi ghế. Có mẹ nào có nhu cầu thì liên lạc với mẹ Chôm (09.89.89.8778), sẽ để lại cho với giá 750.000 VND hoặc trao đổi...

• Công thức làm kavas từ bánh mì đen

http://shopskyexpress.tk/wp-content/uploads/2014/08/10330446_240700766128182_2545758090142353987_n.j...

• 37 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Bạn vào web , gõ từ khóa Yến sào Khánh Hòa, sẽ hiện ra nhiều topic nói về yến. Bạn vào topic của mẹ heoconthôngminh mà xem. Bạn ấy ở Hà Nội đấy
    • 199 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh Anh Xem bài viết
    Mình nghe nói tổ yến rất tốt cho trẻ em và phụ nữ có thai. Có mẹ nào biết nơi nào bán tổ yên ở Hà nội không?
    Bạn ra cty Yến sào Khánh hòa trên đường Kim Mã y, đi từ phía bến xe Kim mã lại thì cửa hàng nằm phía bên tay trái đường, đoạn ngã tư Núi trúc - KM, mua hàng công ty, yên tâm về chất lượng

• 197 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cua Mi Xem bài viết
    Bạn ra cty Yến sào Khánh hòa trên đường Kim Mã y, đi từ phía bến xe Kim mã lại thì cửa hàng nằm phía bên tay trái đường, đoạn ngã tư Núi trúc - KM, mua hàng công ty, yên tâm về chất lượng
    Mình đã tìm nhiều lần mà chẳng có đâu bán ở HN. Đại lý chính hãng của Công ty chỉ có bán nước, hoặc yến đã qua sơ chế thôi. Muốn mua yến nguyên chất mình toàn phải gửi người đi Nha Trang mua hộ cho yên tâm. Ở chợ Đồng xuân có nhiều lắm nhưng không yên tâm về chất lượng
    • 1,767 Bài viết

• 15,602 Được cảm ơn

Bạn ơi, tìm ở đây nhé.
    http://www./forum/showthread.php?t=16987
    • 4,837 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Em phải nhờ người nhà trong Nha Trang mua hộ vì ở HN ko yên tâm về chất lượng (mình gà nên sợ mua phải đồ đều ạ) với lại rẻ hơn ở HN. Loại yến huyết em mua giá gốc trong NT khoảng 5,2 triệu thì ở HN loại giống giống như vậy toàn thấy 6-->6,5t.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn ăn tổ yến cho con nó khỏe mà cũng chẳng biết mua ở đâu?
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ trong diễn đàn giới thiệu địa chỉ bán yến sào tin cậy ở Hà Nội này bạn. Hôm thứ hai vừa rồi mình có đưa một bạn cùng cơ quan ghé qua văn phòng của anh Toàn để mua yến về dùng theo lời giới thiệu của các mẹ. Bọn mình cố tình đi buổi trưa mà không báo trước để kiểm chứng xem công ty này hoạt động ra sao. Bọn mình lên phòng 602 và hỏi thì thấy đây là văn phòng chung của 3 công ty, trên tường có treo 3 tấm biển của 3 công ty, trong đó có biển yến sào Khánh Hòa của công ty Hoàng Sơn. Anh Toàn bảo 3 công ty thuê chung văn phòng để giảm chi phí. Mình thấy cũng hợp lý, vì với tình hình kinh tế đang khó khăn hiện nay thì bớt được đồng nào hay đồng ấy. Chứ thuê cửa hàng đẹp mà bán đội giá sản phẩm lên thì chỉ chết người mua hàng thôi. Mình không quan trọng lắm vấn đề đó, miễn là hàng thật, xịn, ngon, giá hợp lý là tốt rồi (hơi thực dụng một tí.hihi). Anh này bán cũng khá nhiều loại, cô bạn của mình nhờ anh tư vấn 1 lúc mới mua được hộp yến sào ưng ý. Cô bạn của mình nói là đúng như các mẹ giới thiệu, cách đón tiếp của anh này khá niềm nở, đến thì được ngồi điều hòa, uống nước mát để xem hàng, lúc về còn được anh dắt xe hộ nữa chứ.hihi. có mẹ nào được như thế chưa? :-))

http://zaodich.com/forum/f2933/yen-sao-khanh-hoa-hang-xin-100-gia-cuc-hap-dan-mien-phi-giao-hang-trong-noi-thanh-ha-noi-1797357/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Địa chỉ này tin cậy này bạn, các mẹ trong diễn đàn mua yến ở đây khá nhiều và giới thiệu cho nhau để mua. Công ty này ở ngõ 73 Giang Văn Minh - Ba Đình - Hà Nội. Hôm qua mình qua địa chỉ này để mua tiếp lần nữa, lần trước mình mua ăn hết rồi. Yến của công ty này bán ăn thấy chuẩn, khi chưng xong ăn vẫn còn thơm vị yến chứ không hôi như của hãng khác. Mình mua yến của công ty anh này khá nhiều lần rồi. Thái độ phục vụ của anh chủ công ty cũng khá niềm nở và nhiệt tình, hộp yến được đựng trong hộp giấy cứng có lót lụa rất đẹp, rất phù hợp để mang biếu hoặc tặng. Đó là điều mình thấy rất hài lòng. Mình gửi lại link của công ty đó cho các mẹ khác cùng xem nhé. :-))

http://zaodich.com/forum/f2933/yen-sao-khanh-hoa-hang-xin-100-gia-cuc-hap-dan-mien-phi-giao-hang-trong-noi-thanh-ha-noi-1797357/