Nguyên Liệu Nấu Nướng

Nhờ các mẹ giới thiệu nhà hàng chay

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 364 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các mẹ ơi!
    Em là biên tập viên bên danh bạ ẩm thực Việt Nam, tháng 7 tới là tháng ăn chay, em đang cần tìm một số nhà hàng chay ngon, ko cần nổi tiếng lắm nhưng nói chung là ở mức trung trung, thoáng mát sạch sẽ để chụp hình và viết bài về chủ đề này. Mẹ nào biết nhà hàng nào hoặc có nhà hàng thì giới thiệu cho em nhé, em ko hay ăn chay, bạn bè e cũng vậy nên đang phân vẫn không biết lựa chọn địa điểm nào. Các mẹ giới thiệu em thấy tin tưởng hơn. Thanks các mẹ nhé
    Nhung- 01689 965 715
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 438 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

Bồ đề tâm
    Trúc Lâm Trai - Lê Ngọc Hân
    Cơm chay Nàng Tấm - Trần Hưng Đạo
    Cơm chay khải Tường - Kim Mã
    • 107 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoa Sen ngõ 205 Đội Cấn
    Tâm Thành Đường Láng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cutit_08 Xem bài viết
    Các mẹ ơi!
    Em là biên tập viên bên danh bạ ẩm thực Việt Nam, tháng 7 tới là tháng ăn chay, em đang cần tìm một số nhà hàng chay ngon, ko cần nổi tiếng lắm nhưng nói chung là ở mức trung trung, thoáng mát sạch sẽ để chụp hình và viết bài về chủ đề này. Mẹ nào biết nhà hàng nào hoặc có nhà hàng thì giới thiệu cho em nhé, em ko hay ăn chay, bạn bè e cũng vậy nên đang phân vẫn không biết lựa chọn địa điểm nào. Các mẹ giới thiệu em thấy tin tưởng hơn. Thanks các mẹ nhé
    Nhung- 01689 965 715
    Mẹ Nhung có thể tham khảo nhà hàng chay Ngọc Linh nè, mình và ông xã đã ăn ở đây rồi, cũng ngon lắm, nhưng nếu đi đông thì nên kiếm cái voucher để đc giảm giá
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi themoon123 Xem bài viết
    Mẹ Nhung có thể tham khảo nhà hàng chay Ngọc Linh nè, mình và ông xã đã ăn ở đây rồi, cũng ngon lắm, nhưng nếu đi đông thì nên kiếm cái voucher để đc giảm giá
    Mình ở HN cơ mẹ nó ơi!