Nguyên Liệu Nấu Nướng

Nhà hàng nướng và cuốn Tre BBQ-229 Giảng Võ cho em xin ý kiến?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.44K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sắp tới nhóm tại chức tụi em chuẩn bị liên hoan tất niên cuối năm? Mọi người thì muốn thử ở nhà hàng nướng và cuốn Tre BBQ ở 229 Giảng Võ mới khai trương nhưng không biết nhà hàng này thế nào? Có mẹ nào đã ăn ở đây rồi cho em ý kiến và nhận xét nhé để nhóm bọn em còn quyết định?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 32 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nhà hàng này ở Giảng Võ mà sao mình ko nhìn thấy nhỉ? nó ở khu nào bạn ơi?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trangteen; 05/01/2012 vào lúc 03:12 PM.
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cái này hình như đối diện với khu triền lãm Giảng Võ.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình thì chưa ăn ở đây nhưng đc ông xã đi ăn đầy tháng con đồng nghiệp ở đây về thấy ngon thế là mua cho mình một hộp gà nướng mật ong sữa thấy bảo có 89 ngàn nhưng ăn thì rất ngon, Thế là hôm sau có khách đến chơi mình gọi cho bên nhà hàng này vì họ có hình thức giao hàng tận nơi nên hỏi mua luôn mấy món, giá cả hợp lí, nhân viên nhiệt tình đưa đến tận nhà cũng nhanh và thuận tiện
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở đây có món nào đặc trưng nhỉ?
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em ăn ở đây thấy nhân viên hướng dẫn rất nhiệt tình, mọi thứ đều nướng bằng than hoa và que tre, đặc sản ở đây là bún chả que tre và xôi bỏ lò, .... mình thấy nhiều món lắm nhưng chẳng nhớ hết, mẹ nó đến đây ăn thử cũng đc đấy
    • 229 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em ăn ở đây rùi, ăn hôm chưa khai trương vì có cô em làm ở công ty ấy nên nó mách đến ăn thử ko mất tiền. Rủ thêm 2 cô bạn đi ăn, ăn no nê mà chả mất đồng nào, sướng. Chính vì thế mà ko biết giá rổ ra làm sao cả.
    Nhưng mà, đồ ăn thì ngon, lạ. Ngon nhất là món ếch nướng, thơm, ngọt lắm. Món miến nướng với hàu cũng ngon nhưng mà miến ngon, hàu thì bình thường. Hi
    Mấy món cuốn cũng ngon lắm. Ăn nhìu món quá chả nhớ nổi.
    Chỉ nhớ món ngon nhất và món dở nhất. Món dở nhất là món cải bó xôi, nó nhạt và cải thì đắng và hăng hăng, khó ăn. Thấy quản lý nhà hàng cũng kêu là khó ăn.
    Hồi đó em đi ăn thì nhà hàng chưa khai trương nên chắc còn nhiều thiếu xót có lẽ bjo tốt hơn rồi, vì sau khi ăn xong còn phải ghi ý kiến đóng góp mà, từng món 1 cơ nên chắc họ đã sửa đổi. Chứ hôm ấy, nước chấm chán lắm, tất cả các loại đều chấm 1 nước chấm mà nước chấm thì ko có gì đặc biệt cả lại nhàn nhạt nữa. Nhưng chắc bjo sửa rồi, vì em kêu ca này này nhiều nhất mà.
    Em nghĩ là chị nên đi ăn!
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ăn ở đây mình thấy cũng đc, giá cả rẻ mà ngon nhưng mỗi tội khi vào nhà hàng phải đợi nhà hàng nướng @ khi gọi món thì nhà hàng mới nướng cho nóng giòn, nếu đi ăn buổi trưa thì chắc phải đi sớm
    • 41 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cái này hôm đi qua thấy nó khai trương múa lân inh ỏi nhưng, đông lắm nhưng em chưa thử nên em ko biết nó tn
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái này mình chưa ăn bao giờ, chỉ đi làm hay đi qua đó thấy đông phết, hỏi bạn mình mum ở đó rùi thì thấy nó bảo ăn ở đây ngon, phục vụ đc nhưng đồ ăn thì đến gọi nhà hàng mới nướng nên phải đợi,...nhưng ở đây nhà hàng nướng bằng than hoa và que tre nên món ăn rất thơm và nóng giòn vì gọi nhà hàng mới nướng mà, hnao mình cũng phải ăn thử xem tn mới đc
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà hàng nướng cho à, may quá, trời lạnh này mà đi ăn tự nướng, mặc mấy cái áo liền về thơm lâu phải biết,hix hix mình đi ăn nầm bò nướng hay bị thế này lắm, có hôm ăn nầm bò ở chỗ đường Hoàng Quốc Việt ăn phải miếng ớt phồng hết cả miệng
    • 17 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Nay cũng đi qua địa điểm này, thấy quán đẹp lắm, không biết đồ ngon ko, không biết vừa mới khai trương vừa cuối năm có khuyến mại gì ko ta, ).
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e chưa thử ở đây nhưng thấy bạn em bảo nhà hàng phục vụ khá đc mà lịch sự, cái gì cũng phải thử mới biết đc các mẹ ạ, biết đâu mọi ngừoi tấy ngon mà mình ko thấy ngon thì sao:hixx hic
    • 437 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Mình cũng có quan tâm đến nhà hàng này. Nhưng vừa thấy có deal của tre bbq mình chán hẳn vi thấy giá rất đắt. Giảm 40%, còn hơn 60k 1 cai combo Gồm 3 món 1 nước. Mà nhìn cái hình quảng cáo đã thấy chán. Mỗi món đc 1 nhúm, cái bát đựng salad bằng cái bát nước mắm bé tẹo, chắc 2 gắp là hết. Mình ăn bình thường nhưng chắc ăn 3 4 lấn mới no mất, 1 combo chả bõ dính răng. Thế mà hơn 60k, lại còn mang tiếng giảm 40% rồi. Mình thuộc dạng thích ăn, thích thử nhà hàng mới và chịu chi nhưng giá bất hợp lý như nhà gàng này, món ăn ko quá đặc sắc thì mình sẽ ko bao giờ chọn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà hàng này em thử một lần rùi, thấy giá cả cũng đc đấy chứ, họ có khoảng hơn 100 món nhưng e chưa có cơ hội thưởng thức hết, hôm đó vội nên e chỉ ăn mấy món là: xôi bỏ lò 59.000d/suất, cổ lợn nướng hương bưởi 59.000d, soup chanh tây 39.000d, nấm chiên ngũ vị 59.000d
    ngó sen chiên hình như hơn 40.000 hay sao ý
    em thì thích nhất món nấm chiên, ăn mê li, e vẫn thấy thèm, chồng e thì ko thích món này bằng món cổ lợn nướng hương bưởi , ông ý bảo ăn nó giòn mà thơm....e ko khoái món này lắm..
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái này em ko biết,em ngồi hóng các mẹ xin ý kiến
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng có ăn nhà hàng này đợt hôm tết dương lịch. Em thì thấy đồ ăn ngon, có nhiều cái như sung, chuối xanh được ăn kèm khá ngon, nhung thấy sao nhà hàng bài trí chén đĩa rất to, trong khi cái bàn thì nhỏ, nhiều khi muốn gọi nhiều một lúc thì cũng không được. Nhà hàng thường khi khách hàng gọi mới bắt đầu nướng nhưng đợi khá lâu, nên muốn gọi nhiều một lúc cũng chẳng có chỗ nào để cả. Nhiều khi thấy cần thay đổi bát đĩa hoặc bàn ăn thì thấy ổn hơn. Em thì có ý kiến thế
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà hàng này cũng mới nghe tên, chưa có dịp nào được thưởng thức ở đây
    • 46 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhà hàng này chỗ để xe hơi chật, nên họ có chỗ gửi bên kia đường, theo em thì nên thuê bảo vệ dẫn xe cho khách và lấy về cho khách, chứ mỗi lần băng đường đi qua thấy bất tiện quá.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà hàng này cũng chưa nghe đến bao giờ, chắc mới mở. Em thì hay ăn ở AOTA
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2