• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 2,913 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Có bạn nào biết chỗ mua vỏ bánh gối ở đâu không, chỉ giùm mình với. Loại vỏ tròn, lớn nhé chứ không phải vỏ để làm há cảo đâu. Mình tìm mãi không có, nhiều khi thèm măm bánh gối mà phải trộn bột rồi cán làm vỏ cũng lười :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeChiChi; 15/11/2010 vào lúc 01:47 PM.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Địa chỉ mua vỏ bánh gối ở HN?

Các chị ơi, chả là lâu lâu rồi em không tự làm món bánh gối. Mùa này HN bắt đầu se lạnh, thích hợp cho mấy món ăn này. Nhưng giờ em không biết mua vỏ bánh gối ở đâu cả, hic. Em đi hỏi khắp các hàng ở chợ gần nhà rồi mà không có. Có ai biết ở đâu bán vỏ bánh gối thì chỉ cho em với, mạn Kim Liên,...

• Hướng dẫn làm món tôm càng kho tàu cực thơm ngon tại nhà

Cách làm tôm càng kho tàu - Món tôm càng kho tàu cực kỳ dễ làm, lại không tốn nhiều thời gian làm,...

• 5 bí quyết vàng khi mua hàng giảm giá

Cuối năm là thời gian các cửa hàng thi nhau giảm giá, từ mặt hàng thời trang, trang sức đến mỹ...

• Nguyên liệu "Bột Tò He" an toàn cho trẻ nhỏ (có thể ăn được )

Bánh trung thu và Bột nặn tò he ---- Cách pha chế hoàn toàn độc đáo Bạn đang có ý định tự làm...

• Mua vỏ bánh gối ở đâu thì ngon?

Chào các mẹ. Cho mình hỏi xem mẹ nào hay làm bánh gối biết chỗ mua vỏ bánh ngon với. Mình cũng biết trên mấy cửa hàng gần bờ hồ cũng bán rất nhiều. Nhưng mình không biết cửa hàng nào ngon. Mình muốn mua vỏ bánh mỏng khi rán lên giòn và thơm, không bị cứng. Mẹ nào biết chỉ giúp nhé. Mình đang muốn...

• 2,913 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

:Crying: Có ai biết không chỉ giùm mình với. CN này tính làm mà nghĩ tới khoản nhồi bột là ớn rùi.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com