• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.62K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 2,990 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Có bạn nào biết chỗ mua vỏ bánh gối ở đâu không, chỉ giùm mình với. Loại vỏ tròn, lớn nhé chứ không phải vỏ để làm há cảo đâu. Mình tìm mãi không có, nhiều khi thèm măm bánh gối mà phải trộn bột rồi cán làm vỏ cũng lười :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeChiChi; 15/11/2010 vào lúc 01:47 PM.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Hướng dẫn 2 cách làm kim chi ngon đúng vị Hàn Quốc

Hướng dẫn làm kim chi Hàn Quốc - Muốn cho kim chi giòn, ngon thì cải nên để cả cây hoặc nguyên tàu...

• Dưỡng trắng bằng nước vo gạo, đã kiểm chứng!

Số là ...em bị đen, xạm da nhiều từ ngày có thai. Hic. Ai cũng bảo có thai sẽ thay máu, người biến...

• Địa chỉ mua vỏ bánh gối ở HN?

Các chị ơi, chả là lâu lâu rồi em không tự làm món bánh gối. Mùa này HN bắt đầu se lạnh, thích hợp cho mấy món ăn này. Nhưng giờ em không biết mua vỏ bánh gối ở đâu cả, hic. Em đi hỏi khắp các hàng ở chợ gần nhà rồi mà không có. Có ai biết ở đâu bán vỏ bánh gối thì chỉ cho em với, mạn Kim Liên,...

• Mua vỏ bánh gối ở SG và địa chỉ ăn xôi xéo.

Báo cáo với các mẹ là em người HN ạ. E vào SG cũng 3 năm rồi nhưng vẫn nhớ món ăn HN lắm ạ. Cứ mỗi lần nghĩ đến đồ ăn HN lại vật vã lắm ạ. Không biết ở đây có mẹ nào biết chỗ bán vỏ báng để làm bánh gối ở SG k ạ? Còn nữa ạ, đang đêm hôm mà e vật xôi xéo quá ạ, mẹ nào có địa chỉ bán xôi xéo ở SG...

• 2,990 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

:Crying: Có ai biết không chỉ giùm mình với. CN này tính làm mà nghĩ tới khoản nhồi bột là ớn rùi.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com