• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2,842 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Có bạn nào biết chỗ mua vỏ bánh gối ở đâu không, chỉ giùm mình với. Loại vỏ tròn, lớn nhé chứ không phải vỏ để làm há cảo đâu. Mình tìm mãi không có, nhiều khi thèm măm bánh gối mà phải trộn bột rồi cán làm vỏ cũng lười :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeChiChi; 15/11/2010 vào lúc 01:47 PM.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua vỏ bánh gối ở SG và địa chỉ ăn xôi xéo.

Báo cáo với các mẹ là em người HN ạ. E vào SG cũng 3 năm rồi nhưng vẫn nhớ món ăn HN lắm ạ. Cứ mỗi lần nghĩ đến đồ ăn HN lại vật vã lắm ạ. Không biết ở đây có mẹ nào biết chỗ bán vỏ báng để làm bánh gối ở SG k ạ? Còn nữa ạ, đang đêm hôm mà e vật xôi xéo quá ạ, mẹ nào có địa chỉ bán xôi xéo ở SG...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Nước sôi pha bột cho bé có làm mất chất không?

Kính chào bác sỹ, Cho mình hỏi, em gái mình hay pha bột dinh dưỡng cho cháu ăn bằng nước sôi,...

• Cho em hỏi cách làm vỏ bánh gối ?

Có chị nào rành về bánh trái giúp em với. Vỏ bánh gối thì có bán, nhưng em muốn tự tay làm, nhưng ko biết làm như thế nào ? :14: Lâu lắm rồi, em có nhớ lớp tụ tập ăn uống, làm bánh gối . Có con bạn em biết làm, mà tại tham ăn, mải mê làm việc khác nên em ko biết nó làm vỏ bánh ntn. hình như có bột...

• 2,842 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

:Crying: Có ai biết không chỉ giùm mình với. CN này tính làm mà nghĩ tới khoản nhồi bột là ớn rùi.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com