• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 2,946 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Có bạn nào biết chỗ mua vỏ bánh gối ở đâu không, chỉ giùm mình với. Loại vỏ tròn, lớn nhé chứ không phải vỏ để làm há cảo đâu. Mình tìm mãi không có, nhiều khi thèm măm bánh gối mà phải trộn bột rồi cán làm vỏ cũng lười :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MeChiChi; 15/11/2010 vào lúc 01:47 PM.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• “Nóng” với thời trang chăn ga gối

Là một sản phẩm chuyên dùng trong phòng ngủ, gần đây, chăn ga gối không chỉ là sản phẩm vải sợi đơn...

• Hướng dẫn làm món tôm càng kho tàu cực thơm ngon tại nhà

Cách làm tôm càng kho tàu - Món tôm càng kho tàu cực kỳ dễ làm, lại không tốn nhiều thời gian làm,...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Cách làm hoặc dịa chỉ mua vỏ bánh Tacos

Các mẹ WTT tài giỏi ơi, tự nhiên mình thấy thèm Tacos (hay là Tortilla???). Mình có thể làm nhân bánh, nhưng vỏ bánh thì hơi khó. Các mẹ có thể hướng dẫn mình cách làm từ bột được không? Hoặc tiện hơn thì chỉ giúp mình nơi nào có thể mua được, cho mình biết giá một gói bao nhiêu tiền, bao nhiêu cái...

• Mua vỏ bánh gối ở SG và địa chỉ ăn xôi xéo.

Báo cáo với các mẹ là em người HN ạ. E vào SG cũng 3 năm rồi nhưng vẫn nhớ món ăn HN lắm ạ. Cứ mỗi lần nghĩ đến đồ ăn HN lại vật vã lắm ạ. Không biết ở đây có mẹ nào biết chỗ bán vỏ báng để làm bánh gối ở SG k ạ? Còn nữa ạ, đang đêm hôm mà e vật xôi xéo quá ạ, mẹ nào có địa chỉ bán xôi xéo ở SG...

• 2,946 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

:Crying: Có ai biết không chỉ giùm mình với. CN này tính làm mà nghĩ tới khoản nhồi bột là ớn rùi.
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com