Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua rượu Ruhm ở đâu dc nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.4K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 137 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tình hình là em thèm rượu ruhm. mẹ nào biết HN mình có thể mua ở đâu. Chỉ cho em. Em ra làm 1 chai về .... ngửi. Vì em ko uống dc rượu mà chỉ thích thôi...:Smiling::Battin ey:
    chuyên cung cấp các thực phẩm : pate heo,gà ,bò,chả cá thu,chả mực,cá thu tươi ,mực tươi,,,,,,,,

YM: anhthaiduong76
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,402 Bài viết

• 15,572 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saudo2008 Xem bài viết
    Tình hình là em thèm rượu ruhm. mẹ nào biết HN mình có thể mua ở đâu. Chỉ cho em. Em ra làm 1 chai về .... ngửi. Vì em ko uống dc rượu mà chỉ thích thôi...:Smiling::Battin ey:
    Metro mẹ nó nhé, mình thấy có chai Bacardi màu xanh, giá 170k
    • 721 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

ở liên hoa hoặc dan shop có bán lọ bé đấy bn ah!!cũng chả nhớ bao nhiu nữa nhưng cũng rẻ thui!!!
    mua về ngửi làm chi vậy???làm bánh ngon nhắm!!
    • 1,324 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siu_nhân_bò_sữa Xem bài viết
    ở liên hoa hoặc dan shop có bán lọ bé đấy bn ah!!cũng chả nhớ bao nhiu nữa nhưng cũng rẻ thui!!!
    mua về ngửi làm chi vậy???làm bánh ngon nhắm!!
    Chị ơi, hôm trước em ra Liên Hoa hỏi rồi, ở đó ko có rượu Rum đâu, chỉ có flavor mùi Rum thôi chị ạ Hux
    Cooking - Photo"ing" - Working - Smiling - Loving

• 408 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

ban vao metro la chuan nhat, mua chai BACADI ORO gold nhe, loai do la cao cap nhat do

Bếp nhà Sông Biển Rừng mời bạn vào thăm: http://songbienrung.blogspot.com/
    • 1,262 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi EveyTran Xem bài viết
    Chị ơi, hôm trước em ra Liên Hoa hỏi rồi, ở đó ko có rượu Rum đâu, chỉ có flavor mùi Rum thôi chị ạ Hux
    Ớ thế mọi khi tớ mua cũng ko phải rum ah. Có chai nhỏ 20k làm bánh làm kem mãi thôi. Mà anh tú lá bàng rơi cũng toàn dùng loại đó.
    Bếp nhà Bình: http://baobinhbep.wordpress.com/

Kim Bảo Bình

Kim Bảo Tường Nghi

• 1,324 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBảoBình Xem bài viết
    Ớ thế mọi khi tớ mua cũng ko phải rum ah. Có chai nhỏ 20k làm bánh làm kem mãi thôi. Mà anh tú lá bàng rơi cũng toàn dùng loại đó.
    Hì hì, e cũng ko biết luôn, em định mua về pha cocktail nên cần rượu rum chị ạ Còn đâu cho vào bánh chắc chỉ cần flavour là đc rồi, có syrup chắc mới cần rượu thật thôi :LoveStruc:

Em cũng muốn mua rượu rum mà muốn mua loại chai bé thôi chứ em mà mua chai to thì chắc là tối nào em cũng fải 1 choác rượu thì mới hết mất, hux hux :Crying:
    Cooking - Photo"ing" - Working - Smiling - Loving

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lòng vòng mãi mới tìm thấy chỗ mua rượu rum...giá cả có vẻ ổn các mẹ nhỉ
    Làm cái bánh cho anh xã nào
    http://bachvietshop.com/ruou-rhum.html
    • 298 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Hì hì, e cũng ko biết luôn, em định mua về pha cocktail nên cần rượu rum chị ạ Còn đâu cho vào bánh chắc chỉ cần flavour là đc rồi, có syrup chắc mới cần rượu thật thôi :LoveStruc:

Em cũng muốn mua rượu rum mà muốn mua loại chai bé thôi chứ em mà mua chai to thì chắc là tối nào em cũng fải 1 choác rượu thì mới hết mất, hux hux :Crying:
    Mình mua ở Jolischef chai 50 hay 100ml gì đấy có mấy chục k thôi. Thấy nó đề rõ là rượu chứ không phải là tinh chất hay gì gì đó đâu.
    • 2,800 Bài viết

• 1,371 Được cảm ơn

Mình thấy ở vanashop bán chai Rhum nhỏ 100 ml giá 20k, chai to 700ml giá 115k đấy bạn ạ. Hôm trước mình cũng mua chai nhỏ để về làm bánh & kem
    You're my everything

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn