• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.08K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 180 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Các mẹ ơi , cách đây 1 tháng, em được người bạn cho 01 bịch kẹo Cu đơ (của hà tĩnh), dạng kẹo đậu phọng đó, ngon lắm, nay hết trơn rồi..... hix..thèm wá. CÁc mẹ có biết chỗ nào ở TPHCM bán không?? chỉ cho em biếtt với, nhà em ở Bình Thạnh.
    Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 131 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình cũng đã ăn qua loại kẹo này rồi, quả thật là rất ngon, nhưn g ở TP hình như ko có chỗ nào bán loại kẹo này cả vì đây là đặc sản chính gốc của Hà Tĩnh. Chắc chỉ còn cách bạn phải nhờ người quen mua hộ thôi. Mình biết được loại kẹo này do chị làm cùng phòng cũng là dân Hà Tĩnh đấy. Chúc bạn vui nhé
    • 180 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MegauPooh Xem bài viết
    Bạn ơi, mình cũng đã ăn qua loại kẹo này rồi, quả thật là rất ngon, nhưn g ở TP hình như ko có chỗ nào bán loại kẹo này cả vì đây là đặc sản chính gốc của Hà Tĩnh. Chắc chỉ còn cách bạn phải nhờ người quen mua hộ thôi. Mình biết được loại kẹo này do chị làm cùng phòng cũng là dân Hà Tĩnh đấy. Chúc bạn vui nhé
    Cảm ơn lời hồi âm của chị :Kiss:
    Nhưng mà cách đây cũng lâu lắm rồi, khoảng cả năm chứ không ít, em có đọc trên tờ báo nào đấy :Laughing: ... hình như ở quận 4 hay 8 gì đó có một khu vực chuyên bán kẹo này. Nhưng em cũng có ăn đâu mà biết, chỉ biết rằng là kẹo tên ngộ ngộ thui. Bi giờ muốn mua không biết mua ở đâu :Crying:
    Có mẹ nào bán Cu đơ không , cho em biết với :Crying:
    • 4,621 Bài viết

• 974 Được cảm ơn

Cuối tuần này ông ngoại của XM đi Nghệ An, quê hương kẹo cu đơ nè, mẹ nó có muốn mua ko mình gởi ông mua vào cho
    • 71 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mua giúp em nhé chị. Em không biết đóng gói to hay nhỏ nên chị cứ mua giúp em 2-3 bịch nhé.
    Cám ơn chị nhiều.
    BT (Tp.HCM)
    • 247 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meximuoi Xem bài viết
    Cuối tuần này ông ngoại của XM đi Nghệ An, quê hương kẹo cu đơ nè, mẹ nó có muốn mua ko mình gởi ông mua vào cho
    Cho mình đặt hàng với, mua dùm mình 4 gói nha.
    Cám ơn bạn nhiều.
    • 818 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Bạn ơi nhờ ông mua dùm tớ 4 gói nha. Cám ơn bạn nhiều :Kiss:
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ mình đăng ký có còn kịp không mẹ Xí Muội ơi. Nếu kịp thì mẹ nó nhờ Ông Ngoại Xí Muội mua giùm tớ 5 bịch nhé.:Kiss: , Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé.
    Tội nghiệp ông Ngoại Xí Muội sẽ xách nặng đây.
    Tren doi nay co rat nhieu ky quan.
    Nhung ky quan tinh xao nhat van la trai tim nguoi Me.
    • 7,731 Bài viết

• 1,765 Được cảm ơn

Meximuoi ơi! còn kịp không cho em đăng ký với! Em cũng 4 gói nha chị. Thanks chị và bác nhiều
    • 6,901 Bài viết

• 6,622 Được cảm ơn

Hehe lập toppic này rồi mở cửa hàng kẹo bán ủng hộ từ thiện được đây các mẹ Nghệ Tĩnh ơi.
    Các mẹ cứ ăn, nếu ngon 16 tết mình về quê giỗ Bố sẽ mua giùm các mẹ để dành ăn Tết nhé.
    Con là tình yêu của Ba Mẹ :Kiss::Kiss::Kiss:.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2