Nguyên Liệu Nấu Nướng

mua kem ký ở đâu hả các mẹ?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 9.21K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tình hình là rất tình hình^^
    nắng nôi thế này mẹ em muốn mua kem ký về bán,nhưng lại ko biết nơi!xin các mẹ,các chị chỉ giúp nhiệt tình nha^^
    cám ơn mọi người nhìu nhìu lắm^^:Angel::Smiling::Kiss::LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 115 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

E chỉ biết kem Thủy Tạ có bán kem ký. Ngoài cái loại trong hộp 0.5-1lít bình thường thì nó có cái hộp to lắm, đâu những 3-4kg gì đó, e thấy quán cafe hay lấy về.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hakion Xem bài viết
    tình hình là rất tình hình^^
    nắng nôi thế này mẹ em muốn mua kem ký về bán,nhưng lại ko biết nơi!xin các mẹ,các chị chỉ giúp nhiệt tình nha^^
    cám ơn mọi người nhìu nhìu lắm^^:Angel::Smiling::Kiss::LoveStruc:
    Em đọc trên kênh14 thấy có 1 hàng kem ký ở Trần Quốc Toản đó chị ah.Em chưa ăn thử vì em không thích kem lắm:Straightf:
    Hình như giá là 20k/đĩa 2 người ăn.Nhưng theo chủ quan của em nhìn nó khá màu mè,nhìn như phẩm màu ý:Worried:
    Nhắc đến kem này nghĩ về thời con nít
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

đúng là ở trần quốc toản đấy a.đoạn ra quang trung ý.mấy hàng bán bánh bao chiên,caramen.cấp 3 e học marie curie toàn ra đấy măm thôi.
    ....::chip s2 bobby::...

chip_luv_vip
    • 79 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Ở Trần Quốc Toản hoặc Lê Quý Đôn đều bán mà, nhưng mà kem ký trông màu mè, chỉ sợ nhiều phẩm thôi.
    • 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thế ra đoạn Lò đúc cũng được, chắc hàng kem đấy mọi người đều biết. Em thấy cũng bán theo cân đấy chứ. Nhớ hồi xưa hay mua kem cân thủy tạ, bây giờ không biết có còn bán không nữa?
    • 40 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

me nao biet lay kem ky o TPhCM vua re vua ngon kg .? ai biet chi um
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có lần e mua ở Trần Quốc Toản nhưng nhìn màu mè quá. e sợ là phẩm màu ko an toàn nên hay mua kem hộp ở các siêu thị thôi