Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua giấy bạc bọc thức ăn để nướng ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 65 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Cho em hỏi mua giấy bạc dùng để bọc nướng thức ăn ở đâu ạ? Có những loại nào và nên mua loại nào ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sự kiện hot Vinpearl Games Royal City - Thêm yêu con mỗi ngày

GIÁO DỤC SỚM là một bước ĐỘT PHÁ của khoa học giáo dục hiện đại, tập trung vào giai đoạn vàng từ 0...

• Lưu ý khi dùng giấy bạc bọc thức ăn

Lưu ý khi dùng giấy bạc bọc thức ăn Trong nấu nướng chế biến thực phẩm, tôi hay sử dụng giấy bạc để nướng thức ăn hoặc bảo quản thực phẩm. Sử dụng thường xuyên có tác hại gì cho sức khỏe không? Nguyễn Thị Kim Dung (phường Hiệp Thành, quận 12, TP.HCM). TS Trần Bích Lam, bộ môn Công nghệ Thực...

• Có nên mua máy hấp và xay thức ăn để chế biến ăn dặm cho trẻ

Các mẹ ơi đã có mẹ nào dùng máy hấp và xay thức ăn cho trẻ chưa? Mình nghiên cứu thấy có loại máy của Chicco và phillip avent giá gần 4tr, mình định mua nhưng không biết nó có thực sự hữu ích và đáng đồng tiền bỏ ra không. Các mẹ thông thái cho mình lời khuyên nhé, mình cảm ơn nhiều nhiều

• Cách chế biến Yến Sào Cao Cấp

Em mới mua 100gram tổ yến đã rút lông của công ty Danh Yến (giá chỉ có 2 triệu 8). Em tính nấu cho...

• Mua hạt đậu rồng ở đâu?

Các mẹ cho em hỏi chút ạ. Em vừa đọc được một bài báo nói về tác dụng chữa đau dạ dày của hạt đậu...

• 754 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Ở BigC ý. Ko đắt lắm đâu. Mà hình như ở đấy chỉ có 1 loại thôi hay sao ý vì lần nào mua em cũng chỉ thấy có 1 loại
    • 14,832 Bài viết

• 40,679 Được cảm ơn

ở bất kể siêu thị nào cũng có , rẻ rẻ chỉ hơn 20k/cuộn thôi
    • 115 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Có vẻ như Metro rẻ nhất
    Tớ chỉ thấy nó khác nhau về size và về hãng sản xuất thôi.
    • 65 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn ơi vào siêu thị nào mà chẳng có .
    • 82 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

hôm qua mình vào fivimark tìm mỏi cả mắt giấy bạc để nướng sườn mà có thấy đâu
    :Crying:
    Ô la la mẹ meo meo, con gái iu miu miu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở đâu? mua ở siêu thị Thái hà hoặc metro bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn ở gần Văn Cao thì có thể ra siêu hị hàng nhập khẩu Sunmart nhé, 84 Văn Cao
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy giấy bạc giờ khá phổ biến , ở các siêu thị lớn nhỏ, thậm chí tạp hóa cũng bán
    • 298 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Mình thì hay vào Metro, có đủ các cỡ và các hãng luôn. Giá cả thì theo cỡ và theo hãng nữa. Mình mua loại do Metro đứng tên, lô 2 cuộn tính ra đắt hơn ở Big C mua 1 cuộn