Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua cốc nhỏ bằng sứ làm sữa chua

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 19.8K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1,371 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết ở đâu bán loại cốc nhỏ bằng sứ hoặc thuỷ tinh mà có nắp đậy làm sữa chua không?Em không thích dùng đồ nhựa

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 613 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi morning sunlight Xem bài viết
    Có mẹ nào biết ở đâu bán loại cốc nhỏ bằng sứ hoặc thuỷ tinh mà có nắp đậy làm sữa chua không?Em không thích dùng đồ nhựa

Một công đôi việc là mua Hipp về cho con ăn. Chục hộp là có chục cái cốc làm sữa chua đẹp mê li nhé. Trước e nhiều lắm nhưng cho hết cả rồi. Cũng toàn các bạn xin làm sữa chua. Chứ không thì e biếu ngay....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me.be; 07/03/2009 vào lúc 11:26 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,592 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

chính xác, em đang được các mẹ săn đuổi để xin lọ đây

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.be Xem bài viết
    Một công đôi việc là mua Hipp về cho con ăn. Chục hộp là có chục cái cốc làm sữa chua đẹp mê li nhé. Trước e nhiều lắm nhưng cho hết cả rồi. Cũng toàn các bạn xin làm sữa chua. Chứ không thì e biếu ngay....
    • 1,371 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Nhưng mà con em lớn rồi đâu có ăn bột Hip nữa đâu ạ mà mua???Thế bác nào có cho em xin vậy!!!!

• 781 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Tớ cũng cần mua cốc sứ hoặc thủy tinh làm caramen và sữa chua, giờ dang dùng tạm cốc thủy tinh nhỏ nhưng muốn mua cốc sứ hơn
    • 781 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Tớ cũng cần mua cốc sứ hoặc thủy tinh làm caramen và sữa chua, giờ dang dùng tạm cốc thủy tinh nhỏ nhưng muốn mua cốc sứ hơn. Mẹ nào biết chỗ bán chỉ giùm nhé!
    • 613 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hạnh Minh Xem bài viết
    Tớ cũng cần mua cốc sứ hoặc thủy tinh làm caramen và sữa chua, giờ dang dùng tạm cốc thủy tinh nhỏ nhưng muốn mua cốc sứ hơn. Mẹ nào biết chỗ bán chỉ giùm nhé!
    Cốc sứ thì trong the daiso- cửa hàng 1 giá 30k em thấy có bán. Hàng Nhật nên trông bắt mắt lắm nhưng 30k thì chát quá.

Làm sữa chua các mẹ tìm ikea xem, ở ngõ Thanh Miến ý ah. Hoặc đầu Đặng Văn Ngữ. Cốc thuỷ tinh có nắp đậy.
    • 781 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.be Xem bài viết
    Cốc sứ thì trong the daiso- cửa hàng 1 giá 30k em thấy có bán. Hàng Nhật nên trông bắt mắt lắm nhưng 30k thì chát quá.

Làm sữa chua các mẹ tìm ikea xem, ở ngõ Thanh Miến ý ah. Hoặc đầu Đặng Văn Ngữ. Cốc thuỷ tinh có nắp đậy.

me.be ơi cho mình đị chỉ cụ thể của daiso và ikea với! Đầu Đặng Văn Ngữ là shop nào hả mẹ nó?
    • 613 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hạnh Minh Xem bài viết
    me.be ơi cho mình đị chỉ cụ thể của daiso và ikea với! Đầu Đặng Văn Ngữ là shop nào hả mẹ nó?
    The Daiso la bên Giảng Võ ah. Gần duty lắm a. Cửa hàng lớn lắm, nhưng toàn đồ nhỏ nhỏ linh tinh. Chịu khó tìm kiếm sẽ có nhiều cái hay a. Cốc sứ ở ngay bên trái cửa ra vào.

Ikea thì mẹ cháu check shop Ken, family shop va european shop ở đây nhé. http://www..com/forum/forumdisplay.php?f=25
    • 781 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thanks mebe nhé. Chiều đi làm về mình ghé The Daiso liền.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao me Hanh Minh
    Me da mua duoc coc thuy tinh chua? Gia ca the nao? Me Hanh Minh up thong tin cho minh biet voi. Minh dang co nhu cau qua
    Cam on me Hanh Minh nhieu
    • 271 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Các bạn ghé đường Nguyễn Phúc Nguyên, gần ga xe lửa Saigon, chuyên bán đồ sứ, thủy tinh tha hồ chọn lựa các mẹ ạ, giá cũng tốt nữa
    Mẹ yêu con............
    • 76 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mua nước yến đóng lọ 1 hộp 6 lọ khoảng 200ng, an xong dc cai lọ thủy tinh không thì ngta cũng thâu lại 2000/lọ
    • 291 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Em EveveyTran bán đồ đó đấy hình như mấy k hay mười mấy k 1 cái thôi bạn ah. Nhiều loại = sứ khác cũng đẹp lắm lần trước cũng thấy em ý rao bán bên ******** số đt của em ý đây 0906147103
    nguyenthao
    • 120 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cung dang can mua lo thuy tinh co nap de lam sua chua cho con, bac nao biet bao gium em voi nhe, em cam on
    :Rose::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc::Rose:
    • 640 Bài viết

• 1,090 Được cảm ơn

DAISO trong tiếng Nhật là đồng giá. các mặt hàng trong đó có mức giá là: 30 ngàn cho các mặt hàng gia dụng.đồ trong đó thì đẹp. so với mức giá chung là hơi chat rồi. nhẩm sơ sơ cho chục hũ sữa chua cũng đi tong 300k cơ đấy. haiiizzzzzzzzzz
    • 150 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

trong siêu thị có đấy các chị, hũ thủy tinh có nắp nhựa dùng làm yogurt, 3k/cái
    • 291 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Tốt nhất là nên dùng hũ đựng thức ăn trẻ em Hipp, lọ nhỏ vừa phải, có nắp đậy, cái này có thể xin của nhà nào có con nhỏ được. Mà mấy hũ này dùng để làm caramen cũng thích lắm.
    Còn nếu có điều kiện hơn chút thì đầu tư mua máy làm sữa chua đi chị. Hôm trước em mua 1 cái máy của Đức, có 14 hũ thuỷ tinh tất cả, dùng thích lắm. Mùa hè ăn sữa chua thoải mái mà ủ nên sánh đặc lắm, dốc ngược hũ cũng ko bị rơi.
    • 428 Bài viết

• 1,157 Được cảm ơn

cái lọ yến thủy tinh có chịu nhiệt được không các mẹ nhỉ?
    • 76 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

bên làm cha mẹ cũng có người bán bộ cốc làm sữa chua bằng thủy tinh 7 chiếc ~ 140k tính ra không đắt lắm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2