Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua cánh gà ở đâu ngon và tin cậy?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 75 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình muốn mua khoảng mấy chục cái cánh gà, đoạn giữa bỏ phần nhọn và gốc cánh. Các mẹ có biết ở Hà Nội chỗ nào bán số lượng nhiều và chất lượng đáng tin cậy không? Mình sợ mua phải hàng Trung Quốc. Chỉ giúp mình nhé, và cho xin giá nữa càng tốt. Cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,414 Bài viết

• 2,035 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Blossom Xem bài viết
    Mình muốn mua khoảng mấy chục cái cánh gà, đoạn giữa bỏ phần nhọn và gốc cánh. Các mẹ có biết ở Hà Nội chỗ nào bán số lượng nhiều và chất lượng đáng tin cậy không? Mình sợ mua phải hàng Trung Quốc. Chỉ giúp mình nhé, và cho xin giá nữa càng tốt. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Tớ hay mua của CP, giá hình như gần 60K/kg. Đoạn giữa cánh là đắt nhất đấy. Mua ở chợ thì chắc người ta ko bán riêng với số lượng nhiều như vậy đâu.
    • 80 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hi mình cũng đang có nhu cầu, mẹ nào biết thì bảo em với.
    • 312 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ có biết hệ thống cửa hàng CP có ở những địa chỉ nào không? Mình biết mỗi một chỗ ở chợ Thành Công thôi, mà nhà mình ở khu Bưởi, Thụy Khuê.
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Tiu Xem bài viết
    Các mẹ có biết hệ thống cửa hàng CP có ở những địa chỉ nào không? Mình biết mỗi một chỗ ở chợ Thành Công thôi, mà nhà mình ở khu Bưởi, Thụy Khuê.
    Có 1 hàng ở trong chợ Ngọc Hà đấy bạn ạ.
    • 32 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình toàn mua trong Metro, đảm bảo sạch sẽ. Các bé nhà mình khoái ăn cánh gà chiên xì dầu, nên tuần nào cũng mua hoặc cánh, hoặc đùi. Bạn vào Metro mua vài vỉ để trong tủ đá ăn dần nhé.
    [CENTER]Ai còn mẹ - xin đừng làm mẹ khóc.
    Đừng để buồn lên mắt mẹ nghe con.
    :RaisedEye
    • 224 Bài viết

• 937 Được cảm ơn

chợ ngô sĩ liên cũng có , ở ngay đường chính chứ không phải trong chợ đâu , xe máy , oto đi chợ vô tư