Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua bột yến mạch khô để đắp mặt ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 111K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 1,626 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đọc trên báo/internet thấy họ nói nhiều đến bột yến mạch khô dùng để đắp mặt nạ rất tốt, nhưng em ko biết mua ở đâu cả . Có ai biết thì chỉ cho cho em với. Xin chân thành cảm ơn & hậu tạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• bột yến mạch khô đắp mặt tốt lắm

mình nghe nói bột yến mạch kho đắp mặt rất tốt phải không các mẹ, mình đến siêu thị mua có 1 loại yến mạch nguyên chất đã xay nhuyễn nhãn hiệu bột yến mạch công ty tâm khánh ngọc mình mua về đắp thấy tốt và mịn da cả bot mụn các me thử xem nào giá thành cũng rẽ chi 31k 1 hợp

• Trang điểm làm bạn đẹp hơn

Là mẹ rồi thì thường là dành thời gian cho con mà chăm sóc cho bản thân cũng quên lo luôn, nên...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Mua bột yến mạch ở Hà Nội

Em đang muốn mua bột yến mạch về để rửa mặt, đắp mặt nạ v.v Nhưng mà em đi hầu hết các siêu thị Intimex, Le's mart, Coop mart ở Hà Nội mà ko có. Mua trên mạng thì em sợ hàng không chất lượng. Các chị nào đã từng dùng hay mua ở đâu chỉ em với được không ạ? Mua online thì địa chỉ nào tốt ạ? ...

• Các món ăn ngon làm từ Cá Ngừ Đại Dương

VUA BIỂN rất mong nhận được sự đóng góp và chia sẽ của chị em về các MÓN NGON làm từ CÁ NGỪ ĐẠI...

• 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tin tin ơi..me vao trang web http:ttvnol.com/lamdep.ttvn vao Mục lục làm đẹp là có thể tìm thấy nhiều địa chỉ mua bột yến mạch. Mẹ Khánh Vân thấy trong siêu thị Marko ở Ngọc Khánh có 1 shop bán bột đó với cả nhân sâm, bột nhân sâm .. Nhưng siêu thị này cứ nửa tháng là lại thay đổi như chong chóng nên em cũng ko chắc giờ nó còn bán ko
    :1: Me be Khanh Van - Ha Noi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,626 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Mẹ Khánh Vân ơi, vào trang đó có những 1 rừng thông tin (mấy chục trang thế) đọc ngại lắm, mà mình thì chúa lười & ko có nhiều thời gian rỗi, mẹ Khánh Vân có thêm địa chỉ nào thì tư vấn thêm cho mình đi (thôi đã thương thì thương cho chót..hehe..). Cảm ơn mẹ Khánh Vân nhìu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thế mẹ Tin Tin có hay lên Lê Thái Tổ ko, ở đó có bán bột ngọc trai và bột yến mạch mà, lại còn tư vấn nữa. Trang ttvnol.com kia kia em mách vào Mục Lục làm đẹp hoặc Địa chỉ mua sắm làm đẹp công thức yến mạch gì đó có đề số trang cụ thể đấy, ko phải lần mò lâu đâu.
    Thế mẹ Tin Tin nhà ở đâu, khu vực nào? Vậy mẹ Tin Tin lên số 1 Hoà Mã chưa, ở đó nhiều mỹ phẩm lên đó hỏi ngừi ta xem có thể mua được ở đâu. Em nghĩ thế là nhanh nhất :1:
    :1: Me be Khanh Van - Ha Noi
    • 1,626 Bài viết

• 462 Được cảm ơn

Thế hở bạn, mình sẽ thử lần mò xem sao.
    • 1,370 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

có mẹ nào biết về bột yến mạch không chỉ cho em với.Em nghe nói loại này rất tốt cho làn da khô.Co mẹ nào biết chỗ mua chỉ cho em với nhé,em cảm ơn

• 94 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Khà khà, bạn lên Western Canned Food ở góc Bà Triệu-Ngô Văn Sở nhé (đi từ dốc Bà Triệu xuống bên tay phải). Năm ngoái mình mua loại Jungle Oat 500gr thì phải, khoảng 50k, đại khái chọn loại nào càng nguyên chất càng tốt, đừng có chọn loại nào đã trộn với sữa đường gì rồi là hỏng đấy. Đi thuê xay mất vài ngàn nữa, dùng thoải mái. Mùa đông trộn sữa tươi, mùa hè trộn với sữa chua ko đường, đảm bảo tiêu chuẩn Ngon Bổ Rẻ Vệ sinh.
    Mình cũng đã cầu kỳ đến mức gửi mua yến mạch nguyên hạt nguyên cám từ Pháp về. Khổ nỗi nguyên chất đến mức độ này thì bên Pháp họ chỉ dành để...nuôi chim thôi . Không biết có phải là do ko đáp ứng tiêu chuẩn vệ sinh hay ko mà mình đắp loại nguyên chất này bị ngứa & nổi mẩn nhẹ. Giờ chỉ để dành để tắm là ổn.
    PhamN.Bich/Ha Noi
    • Đỗ Thị Minh Nguyệt
    Me Tin Tin ơi, bạn thử đến chỗ cửa hành Western Food ở Hai Bà Trưng xem, bán nhiều loại bột yến mạch lắm.
    • 4,934 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

Bột yến mạch pha chế để đắp mặt thế nào hả các mẹ? Công dụng ra sao?
    • 266 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đọc trên tạp chí thấy có trang giới thiệu làm mặt nạ bằng bột yến mạch? nhưng mình k biết chỗ mua?có ai biết địa chỉ mua bột yến mạch ở SG chỉ cho mình với.Cám ơn trước nhé!:1:

trang web cua Nhat An http://www.totsites.com/tot/nhatan
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8