• 4 Lượt chia sẻ
  • 17.2K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 348 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang tập tành làm bánh bao để cuối tuần làm cho vui nhưng mà chả bít mua bột nở ở đâu cơ, cả cái cán bột mì nữa! Các mẹ giúp em với!
    Quyết tâm cai webtretho :RaisedEye:Clown::Sigh:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,442 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tytiti Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em đang tập tành làm bánh bao để cuối tuần làm cho vui nhưng mà chả bít mua bột nở ở đâu cơ, cả cái cán bột mì nữa! Các mẹ giúp em với!
    Bạn ơi các mẹ ở đây đã bàn nhiều về địa chỉ mua nguyên vật liệu làm bánh rất rõ ràng và chi tiết rồi nhé , Mod sợ các mẹ ở đây có tìm nên tạo 1 topic riêng cho vấn đề này rồi đấy

Mình cho bạn link này

Địa chỉ các nơi mua nguyên liệu, dụng cụ làm bánh, nấu nướng

Trước khi mở topic mới nên xem lại các topic cũ nhé bạn. Thân :Smiling:
    Bếp nhà Nhím Opera

Kem homemade mát lạnh cho mùa hè nóng bức

Nick cũ của mình là ngoctram2212 các mẹ nhé :Smiling:

NB : 2,9kg - 1m 4,4kg 54cm - 2m 5,9kg 58cm - 3m 7,5kg 61cm:Nottalkin: - 4m 8,7kg 65cm - 5m: không cân đo - 6m 10,3kg 69cm:Kiss: - 7m 10,7kg, 8m 11,1kg, 9m 11,5kg 72cm, 11,5m 12,2kg 75cm
    • 348 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ nó nhiều nhiều!
    Quyết tâm cai webtretho :RaisedEye:Clown::Sigh:
    • 4,006 Bài viết

• 2,608 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tytiti Xem bài viết

Tớ chán làm bánh bao rồi, nhà còn nhiều bột nở lắm, nếu tiện bạn qua chỗ tớ mà lấy, tớ ở Vương Thừa Vũ nhé
    • 142 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05 Xem bài viết
    Tớ chán làm bánh bao rồi, nhà còn nhiều bột nở lắm, nếu tiện bạn qua chỗ tớ mà lấy, tớ ở Vương Thừa Vũ nhé
    Mẹ binhminh_mua05 ơi, cuối tuần này mình cũng định tập tành làm bánh bao, mẹ BM_05 cho mình xin bột nở với nhé, tiện thể bày cho mình cách làm luôn có được k? Nếu được thì hnay hoặc mai mình qua lấy nhé. Tks mẹ BM nhiều. À, 2 bạn nhà mình cũng tên là Minh và Bình đấy, có trùng hợp không nhỉ?:LoveStruc:
    • 4,006 Bài viết

• 2,608 Được cảm ơn

sau 5h15 tớ có nhà
    • 49 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

các chị ơi em cũng muốn mua bột nở em ở bên minh khai