• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.15K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ, mình muốn mua cái loại bánh mì tròn tròn (loại bánh mì không mà rỗng ruột ở trong ý), mà người ta thường cắt ra để bán bánh mì donner kebab đó, nhưng mà tìm hoài không ra, các mẹ giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ưu điểm vượt trội của sữa Dr. Luxia

Là loại sữa gây được sự chú ý trong thời gian gần đây, Dr Luxia tiếp cận với người tiêu dùng Việt...

• Món bánh mì tẩm sữa Cô gái Hà Lan 20+ chiên giòn

Mỗi sáng, Bằng Trang nhà mình đều thích ăn bánh mì vuông, sau đó uống sữa Cô gái Hà Lan 20+ rồi đi học. Nhưng con gái ăn được một thời gian thấy có vẻ chán nên mình quyết định tự tay vào bếp để đổi món cho con gái bằng chính hai món yêu thích của con, nhưng chỉ cần thêm chút dầu ăn, là mình sáng...

• Hướng dẫn làm món tôm càng kho tàu cực thơm ngon tại nhà

Cách làm tôm càng kho tàu - Món tôm càng kho tàu cực kỳ dễ làm, lại không tốn nhiều thời gian làm,...

• Địa chỉ mua bánh mì đen ở SG

Em đọc thấy ghi bánh mì đen (loại bột nguyên chất ăn vào cứng cứng, nhám nhám) có nhiều chất sắt cho phụ nữ, kg gây tăng cân. Nhưng bánh mì đen em mua ở Tous Les Jours (hic hình như sai tên rồi) trên đường Hai Bà Trưng thì là loại đã chế biến rồi, an thì mềm mà lại ngọt ngọt nữa. Có ai biết chỗ nào...

• Hướng dẫn 2 cách làm kim chi ngon đúng vị Hàn Quốc

Hướng dẫn làm kim chi Hàn Quốc - Muốn cho kim chi giòn, ngon thì cải nên để cả cây hoặc nguyên tàu...

• 14,832 Bài viết

• 40,679 Được cảm ơn

bạn vào khu Vĩnh Phúc nhé, nhà tớ trong đó, mới có 1 hàng bánh mì, bán luôn cả bánh mì Kebab nhân thịt và bánh mì ko luôn, thấy có xưởng to lắm, làm và bán tại trận luôn
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em thấy bánh mì tam giác đó là cắt ra từ 1 cái bánh hình tròn,có 1 hãng chuyên cung cấp bánh mì kiểu đó,tí em ra mua cơm trưa em ngó bao bì luôn,mà bánh mì tam giác ăn toàn bị rớt thịt ra ngoài,phí
    • 208 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    bạn vào khu Vĩnh Phúc nhé, nhà tớ trong đó, mới có 1 hàng bánh mì, bán luôn cả bánh mì Kebab nhân thịt và bánh mì ko luôn, thấy có xưởng to lắm, làm và bán tại trận luôn
    Chị Kún ơi cho em địa chỉ cụ thể nhà bánh mỳ này nhé!
    Mơ về một hạnh phúc:LoveStruc:, có lớn lao không anh:Battin ey:???
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng ở khu đó . chị cho em địa chỉ với được không ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _smile_; 26/03/2010 vào lúc 04:20 PM.