• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các mẹ, mình muốn mua cái loại bánh mì tròn tròn (loại bánh mì không mà rỗng ruột ở trong ý), mà người ta thường cắt ra để bán bánh mì donner kebab đó, nhưng mà tìm hoài không ra, các mẹ giúp mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua bánh mì giống bánh mì Big C ở đâu

Gần đây mẹ mình có mua cho mình 2 ổ bánh mì ba-ghet của Big C. Tiếc là mua về để lâu rồi nên ăn không còn ngon như lúc đầu nhưng vẫn rất ngon(vì nó mềm mềm, đúng ý của mình). Có mẹ nào biết ở Q.1 có chỗ nào bán bánh mì giống như Big C ko ạ. Vì ở Q.1 ko có Big C. Tou rle jous mình cũng ăn rồi, ko...

• Cùng Vân Trang nâng niu bản thân từ 5 giác quan

Luôn bận rộn với những dự án phim dài hơi, tham gia diễn kịch vào cuối tuần nhưng lúc nào trông Vân...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Địa chỉ mua bánh mì đen ở SG

Em đọc thấy ghi bánh mì đen (loại bột nguyên chất ăn vào cứng cứng, nhám nhám) có nhiều chất sắt cho phụ nữ, kg gây tăng cân. Nhưng bánh mì đen em mua ở Tous Les Jours (hic hình như sai tên rồi) trên đường Hai Bà Trưng thì là loại đã chế biến rồi, an thì mềm mà lại ngọt ngọt nữa. Có ai biết chỗ nào...

• Một số 'tip" nuôi trẻ sơ sinh của mẹ Nhật

Vẫn biết là mỗi nước thì có cách chăm con khác nhau nhưng em muốn chia sẻ ở đây để các mẹ tham...

• Công thức làm kavas từ bánh mì đen

http://shopskyexpress.tk/wp-content/uploads/2014/08/10330446_240700766128182_2545758090142353987_n.j...

• 14,832 Bài viết

• 40,679 Được cảm ơn

bạn vào khu Vĩnh Phúc nhé, nhà tớ trong đó, mới có 1 hàng bánh mì, bán luôn cả bánh mì Kebab nhân thịt và bánh mì ko luôn, thấy có xưởng to lắm, làm và bán tại trận luôn
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em thấy bánh mì tam giác đó là cắt ra từ 1 cái bánh hình tròn,có 1 hãng chuyên cung cấp bánh mì kiểu đó,tí em ra mua cơm trưa em ngó bao bì luôn,mà bánh mì tam giác ăn toàn bị rớt thịt ra ngoài,phí
    • 208 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    bạn vào khu Vĩnh Phúc nhé, nhà tớ trong đó, mới có 1 hàng bánh mì, bán luôn cả bánh mì Kebab nhân thịt và bánh mì ko luôn, thấy có xưởng to lắm, làm và bán tại trận luôn
    Chị Kún ơi cho em địa chỉ cụ thể nhà bánh mỳ này nhé!
    Mơ về một hạnh phúc:LoveStruc:, có lớn lao không anh:Battin ey:???
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng ở khu đó . chị cho em địa chỉ với được không ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _smile_; 26/03/2010 vào lúc 04:20 PM.