Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua bạch tuộc sống ở đâu - Hà Nội ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.31K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1,116 Bài viết

• 1,508 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi lfa có ai biết ở đâu bán bạch tuộc sống ko nhỉ ? Em search và đi mấy siêu thị rồi mà mãi ko tìm được. Mà chồng em lại khoái món đó nướng mới chết. Ai biết chỉ giùm em với nhá :Rose:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua hạt đậu rồng ở đâu?

Các mẹ cho em hỏi chút ạ. Em vừa đọc được một bài báo nói về tác dụng chữa đau dạ dày của hạt đậu...

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Từ bệnh nhân ADHD trở thành sinh viên Y Khoa

Được điều trị chứng rối loạn tăng động giảm chú ý (ADHD) từ năm 11 tuổi, cậu bé Peter Cheng đã bước...

• Mua vòng ngọc trai ở đâu-Hà Nội?

Các mẹ ơi, Mẹ mình thích có một dây chuyền bằng ngọc trai trắng. Mình muốn mua tặng mẹ. Các mẹ biết ở đâu ở Hà Nội bán vòng ngọc trai tốt và giá hợp lý không? Mình mù tịt về ngọc trai, mình không phân biệt được ngọc trai giả với ngọc trai thật, nên không dám mua lung tung. Các mẹ chỉ giúp mình...

• Mua ảnh em bé ở đâu ( Hà Nội)

Các mẹ ơi, cho mình hỏi là mình có thể mua ảnh bọn trẻ con ở đâu được nhỉ? Mình mới đang mang bầu thôi, nhưng nghe mọi người nói là nên ngắm ảnh trẻ con, càng xinh xắn dễ thương thì con mình đẻ ra cũng thế. Thế nên mình cũng muốn mua mấy tấm ảnh, nhưng mà chẳng biết mua ở đâu cả. Có ai chỉ giúp...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 92 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Faithful Xem bài viết
    Cả nhà cho em hỏi lfa có ai biết ở đâu bán bạch tuộc sống ko nhỉ ? Em search và đi mấy siêu thị rồi mà mãi ko tìm được. Mà chồng em lại khoái món đó nướng mới chết. Ai biết chỉ giùm em với nhá :Rose:
    Siêu thị uni matr đường Phạm Ngọc Thạch