Nguyên Liệu Nấu Nướng

Mua bạch tuộc sống ở đâu - Hà Nội ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.13K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,109 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi lfa có ai biết ở đâu bán bạch tuộc sống ko nhỉ ? Em search và đi mấy siêu thị rồi mà mãi ko tìm được. Mà chồng em lại khoái món đó nướng mới chết. Ai biết chỉ giùm em với nhá :Rose:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tủ lạnh hitachi

Bạn nào dùng tủ lạnh hitachi 2 cửa loại tiết kiệm điện năng chưa a? Mình định mua , nhưng thấy đc...

• Mua vòng ngọc trai ở đâu-Hà Nội?

Các mẹ ơi, Mẹ mình thích có một dây chuyền bằng ngọc trai trắng. Mình muốn mua tặng mẹ. Các mẹ biết ở đâu ở Hà Nội bán vòng ngọc trai tốt và giá hợp lý không? Mình mù tịt về ngọc trai, mình không phân biệt được ngọc trai giả với ngọc trai thật, nên không dám mua lung tung. Các mẹ chỉ giúp mình...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Hướng dẫn làm sinh tố bơ thơm ngon đầy dinh dưỡng

Sinh tố bơ là món sinh tố ngon, bổ dưỡng và không thể thiếu trong mùa hè oi bức. Cách làm sinh tố...

• Mua hạt thốt nốt ở đâu - Hà Nội

Có mẹ nào biết ở Hà Nội thì mua hạt thốt nốt ở đâu không? Mình thấy mấy quán chè có bán chè có hạt thốt nốt mà đi hỏi ở chợ Đồng Xuân, chợ Hôm,... cũng không có. Chỉ cho mình với.

• 92 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Faithful Xem bài viết
    Cả nhà cho em hỏi lfa có ai biết ở đâu bán bạch tuộc sống ko nhỉ ? Em search và đi mấy siêu thị rồi mà mãi ko tìm được. Mà chồng em lại khoái món đó nướng mới chết. Ai biết chỉ giùm em với nhá :Rose:
    Siêu thị uni matr đường Phạm Ngọc Thạch