Nguyên Liệu Nấu Nướng

Máy ép bánh mỳ tam giác Doner Kebap

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mod cho em nhờ 1 ngày thôi ạ, mọi ng có biết mua máy ép bánh mỳ giống ngoài hàng ở đâu không ạ? Em ở Hn, em cảm ơn. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi cách làm thịt ngâm nước mắm

Chào các chị em, chồng mình rất thích ăn thịt ngâm mắm mà bấy lâu nay chỉ mua ngoài tiệm, năm nay...

• Mua máy làm bánh mỳ

Em nhờ các mẹ chỉ cho em topic về các máy làm bánh mỳ này với a? Cac me cho em hoi luon la me nao mua roi thi dung co de dang, co hieu qua, banh co ngon khong a? Em cảm ơn cả nhà nhiều lém:Rose::Rose::Rose:

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• 12.000 điều ước trẻ thơ tại “Cây bàn tay yêu thương”

Tết Ất Mùi 2015 đã qua đi nhưng sự độc đáo của một sân chơi ngày Tết cho gia đình với “Cây Bàn Tay...

• Ai đã từng mua máy làm bánh mỳ...

Xin cho mình chút ít kinh nghiệm với, nhà mình rất hay ăn bánh mỳ, mà nhiều lúc mua thì cách rách mà làm thì toàn hỏng hi hi vì mình không có hoa tay.Mình đang nhắm một em naỳ, không biết có ai đã và đang sử dụng ẻm thì chia sẻ với mình một chút nhé, mình cám ơn. ...

• 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có ai biết giúp me với..............máy trong siêu thị là loại nhỏ dùng để làm bánh sandwich
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

TỚ đang thanh lý máy cán bột mỳ nè, bạn có quan tâm ko, ko biết có phải loại bạn cần ko?!