Nguyên Liệu Nấu Nướng

Máy ép bánh mỳ tam giác Doner Kebap

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.78K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mod cho em nhờ 1 ngày thôi ạ, mọi ng có biết mua máy ép bánh mỳ giống ngoài hàng ở đâu không ạ? Em ở Hn, em cảm ơn. :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ai đã từng mua máy làm bánh mỳ...

Xin cho mình chút ít kinh nghiệm với, nhà mình rất hay ăn bánh mỳ, mà nhiều lúc mua thì cách rách mà làm thì toàn hỏng hi hi vì mình không có hoa tay.Mình đang nhắm một em naỳ, không biết có ai đã và đang sử dụng ẻm thì chia sẻ với mình một chút nhé, mình cám ơn. ...

• Các món làm từ nấm và cách làm

Các bạn vào đưa ý kiến của mình về các món nấm và cách làm ở đây nhé!!! Phần 1: Lẩu nấm gà ta Bí...

• Có loại bột ăn dặm nào dành cho bé tiêu chảy không các mẹ?

Chào các mẹ, con nhà mình đã qua tuổi ăn dặm lâu quá rồi nên không cập nhật được các loại bột ăn...

• Mua bánh mì tam giác?

Hi các mẹ, mình muốn mua cái loại bánh mì tròn tròn (loại bánh mì không mà rỗng ruột ở trong ý), mà người ta thường cắt ra để bán bánh mì donner kebab đó, nhưng mà tìm hoài không ra, các mẹ giúp mình với.

• Mua men bánh mì ACTIVE DRY YEAST ở đâu tại TP.HCM ạ?

Hi các chị các mẹ thông thái, :) Chẳng là em đang tập tành làm bánh, và có mua men Instant Dry...

• 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có ai biết giúp me với..............máy trong siêu thị là loại nhỏ dùng để làm bánh sandwich
    • 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

TỚ đang thanh lý máy cán bột mỳ nè, bạn có quan tâm ko, ko biết có phải loại bạn cần ko?!