Nguyên Liệu Nấu Nướng

Lò nướng than ngoài trời mua ở đâu ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.18K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ thông thái và đảm đang. Em muốn tìm mua một lò nướng than hoa ngoài trời (loại có nắp đậy là tốt nhất) dùng để nướng BBQ cho chuyến đi dã ngoại. Ai biết thì chỉ giúp em nơi bán được không ạ? Với ai có kinh nghiệm tổ chức BBQ Party thì chỉ giáo giùm em luôn nha. Thanks các mẹ nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 nguyên tắc giúp xương chắc khỏe

Ngày 20–10 cũng là ngày Thế giới phòng chống loãng xương. Bạn đã làm gì để có bộ xương chắc khỏe? ...

• Báo động thị trường mua bán thận “ngầm” trỗi dậy

http://danviet.vn/63478p1c24/bao-dong-thi-truong-mua-ban-than-ngam-troi-day.htmSau khi cơ quan chức năng triệt phá đường dây buôn bán thận người sang Trung Quốc, việc mua bán thận ở Việt Nam có vẻ trầm xuống. Nhưng thời gian gần, thị trường mua bán thận “ngầm” lại trỗi dậy. Rao bán công khai...

• Hướng dẫn 2 cách làm kim chi ngon đúng vị Hàn Quốc

Hướng dẫn làm kim chi Hàn Quốc - Muốn cho kim chi giòn, ngon thì cải nên để cả cây hoặc nguyên tàu...

• Gợi ý thực đơn 1 tuần cho cả gia đình.

Hàng ngày đều phải đi chợ, việc đau đầu nhất với các bà nội trợ đó là phải suy nghĩ “Hôm nay ăn...

• Bếp nướng than ngoài trời

Các mẹ ơi, giúp em với, Em đang cần mua bếp nướng than ngoài trời mà vào Fivimart không có. Tìm mãi phần các mẹ từng hỏi nhau trước đó thì chẳng thấy đâu. Tìm trên google thấy có mẹ bảo là mua loại Landmann nhưng cho đường link lại không mở được. Mẹ nào biết, giúp em vơi vì mai em phải làm để đãi...

• 419 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mslee Xem bài viết
    Chào các mẹ thông thái và đảm đang. Em muốn tìm mua một lò nướng than hoa ngoài trời (loại có nắp đậy là tốt nhất) dùng để nướng BBQ cho chuyến đi dã ngoại. Ai biết thì chỉ giúp em nơi bán được không ạ? Với ai có kinh nghiệm tổ chức BBQ Party thì chỉ giáo giùm em luôn nha. Thanks các mẹ nhiều nhiều.
    Trong Metro có, loại không có nắp đậy hình như hơn 200k, có cả loại có nắp nhưng mình không để ý giá.