Nguyên Liệu Nấu Nướng

Hỏi nơi bán rượu nếp ngon ở Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 386 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ ơi sắp mùng 5 tháng 5 rồi mình muốn mua 1 ít rượu nếp ( làm theo kiểu Bắc ở Sài Gòn) cho bố mình, mẹ nào biết mua ở đâu ngon thì giới thiệu nhé

Cám ơn mọi người :Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Sapphire; 04/06/2008 vào lúc 12:50 PM. Lý do: sửa chủ đề
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi chỗ bán giường ngủ cho bé (Sài Gòn)

Mọi người ơi, chỉ giúp mình ở Sài Gòn chỗ nào chuyên bán giường tủ cho bé. Mình muốn mua cho bé 1 bộ giường tủ & bàn ghế, có dạo qua khu vực Ngô Gia Tự, nhưng không vừa ý vì giường tủ làm giống đồ người lớn quá, nhìn không xinh. Cám ơn mọi người nhe ! :1: :1:

• Hướng dẫn làm sinh tố bơ thơm ngon đầy dinh dưỡng

Sinh tố bơ là món sinh tố ngon, bổ dưỡng và không thể thiếu trong mùa hè oi bức. Cách làm sinh tố...

• Hỏi địa chỉ cửa hàng bán bánh kẹo, nước uống (Sài Gòn)!

Mình muốn tìm địa chỉ cửa hàng bán bánh kẹo, nước uống tại TPHCM (tốt nhất quận 10, quận 3, Bình Thạnh), mình muốn hợp tác lâu dài nên các cửa hàng lớn và có xuất hóa đơn đỏ cho công ty. Bên mình chuyên tổ chức hội thảo với số lượng người đông mà đối tác nào muốn giới thiệu sản phẩm cùng thì tốt....

• Ho mùa hè!

Thưa bác sĩ con bé nhà em đoi khi ho cả mày hè, không bị nhiễm lạng cũng ho? Coa đàm do nguyên nhân...

• Công thức làm kavas từ bánh mì đen

http://shopskyexpress.tk/wp-content/uploads/2014/08/10330446_240700766128182_2545758090142353987_n.j...

• 546 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình thấy ở khu Phạm Văn Hai bán nhiều, nhưng không biết có ngon không. Bạn thử lên đó xem.
    • 4,700 Bài viết

• 5,185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sapphire Xem bài viết
    Các mẹ ơi sắp mùng 5 tháng 5 rồi mình muốn mua 1 ít rượu nếp ( làm theo kiểu Bắc ở Sài Gòn) cho bố mình, mẹ nào biết mua ở đâu ngon thì giới thiệu nhé

Cám ơn mọi người :Rose:
    Trong chợ Bàn cờ cổng Nguyễn Thiện Thuật đi vào có 1 cô chuyên bán rượu nếp bắc và cơm rượu kiểu Nam, tớ ăn thấy cũng đc! Bạn thử coi!
    • 45 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn cứ ra đường Hồng Hà gần sân bay, nhiều và ngon tuyệt cú mèo
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi! các chị có biết ở HN có chỗ nào bán rượu nếp ngon ko ạ?
    Cu Thóc!:LoveStruc:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện nay nhà mình có bán rượu nếp nguyên chất,để càng lâu uống cảng ngon. Nếu bạn có nhu cầu có thể ghé tại nhà mình để mua

93/39 đ lũy bán bích p tân thới hòa q tân phú
    • 91 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình thấy địa chỉ 50 Hồng Hà bạn ạ, chưa mua thử vì mình cũng mới vào SG, mai sẽ đi mua thử
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)