Nguyên Liệu Nấu Nướng

Hỏi mua muối tôm Tây Ninh ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 198 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các chị ơi,
    Em muốn tìm mua muối tôm Tây Ninh, có chị nào bít ở Hà Nội thì ở đâu có bán hok ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Muối tôm Tây Ninh, đặc sản ở vùng đất không có biển

Tây Ninh không có biển nhưng đã cho ra đời một loại muối thơm ngon, trở thành đặc sản của vùng đất chỉ có nắng và gió. Là tỉnh biên giới Tây Nam, giáp ranh với nước bạn Campuchia, Tây Ninh trong tâm thức của nhiều người là vùng đất tâm linh, nổi tiếng với địa danh núi Bà Đen, Tòa Thánh Cao...

• Chỗ mua muối tôm tây ninh ngon?

Hi các mẹ.Em có người bạn vô SG ăn muối tôm ở mấy hàng bán trái cây ngon quá nên muốn mua 1 ít về HN ăn dần,mà hỏi mấy người bán trái cây thì họ nói là họ mua ở chỗ nào đó chỉ chuyên đổ mối thôi,ko chịu chỉ cho em.Ở trong siêu thị em cũng thấy bán muối Tôm nhưng em thấy hình như muối đóng hộp trong...

• Cách làm bánh trôi nước cốt dừa thơm ngon chuẩn bị cho 3.3 tết Hàn Thực

Cách làm bánh trôi nước cốt dừa - Chuẩn bị sát ngày tết Hàn Thực mùng 3 tháng 3 rồi . Hôm nay "Thực...

• Hướng dẫn làm sinh tố bơ thơm ngon đầy dinh dưỡng

Sinh tố bơ là món sinh tố ngon, bổ dưỡng và không thể thiếu trong mùa hè oi bức. Cách làm sinh tố...

• 198 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hik. Hok có mẹ nào bít ạ :-s
    • 133 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em chỉ biết chị có nick là my gà con bên diễn đàn làm cha mẹ thôi. Em mua của chị đấy mấy lần rồi. Ai cũng khen ngon. Vị cay đặc biệt, thơm cũng đặc trưng. Ngon lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hien_honey; 19/11/2011 vào lúc 11:57 PM.
    • 81 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien_honey Xem bài viết
    em chỉ biết chị có nick là my gà con bên diễn đàn làm cha mẹ thôi. Em mua của chị đấy mấy lần rồi. Ai cũng khen ngon. Vị cay đặc biệt, thơm cũng đặc trưng. Ngon lắm.
    bạn mua thế nào chỉ cách cho mình mua với, có đắt k?
    • 66 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trong Metro Hoàng Mai em cũng thấy bán, chỗ hàng gia vị ấy, có bán luôn cả sốt chanh ớt (cái nước sệt sệt màu xanh xanh ấy)