Nguyên Liệu Nấu Nướng

Hỏi mua muối tôm Tây Ninh ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.66K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 199 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các chị ơi,
    Em muốn tìm mua muối tôm Tây Ninh, có chị nào bít ở Hà Nội thì ở đâu có bán hok ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cổ họng đỏ và rát

Con mình bị họ, khám bác sĩ cổ họng đỏ và con kêu rát, đau ngực sau mỗi cơn ho, đàm trong cổ nhiều...

• Muối tôm Tây Ninh

E nghiện ăn hoa quả chấm muối tôm Tây Ninh nhưng sợ không đảm bảo vệ sinh vì đang bầu bí, có mẹ nào biết cách làm muối tôm Tây Ninh thì giúp em với ạ, em cám ơn nhiều!

• Chỗ mua muối tôm tây ninh ngon?

Hi các mẹ.Em có người bạn vô SG ăn muối tôm ở mấy hàng bán trái cây ngon quá nên muốn mua 1 ít về HN ăn dần,mà hỏi mấy người bán trái cây thì họ nói là họ mua ở chỗ nào đó chỉ chuyên đổ mối thôi,ko chịu chỉ cho em.Ở trong siêu thị em cũng thấy bán muối Tôm nhưng em thấy hình như muối đóng hộp trong...

• Nguyên liệu "Bột Tò He" an toàn cho trẻ nhỏ (có thể ăn được )

Bánh trung thu và Bột nặn tò he ---- Cách pha chế hoàn toàn độc đáo Bạn đang có ý định tự làm...

• Cung cấp bột cacao nguyên chất, sô cô la 100% bơ cacao Bỉ

Em chuyên cung cấp sô cô la, cacao nhé các mẹ. Em nhập từ công ty cổ phần sô cô la Bỉ.Belcholat...

• 199 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hik. Hok có mẹ nào bít ạ :-s
    • 133 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em chỉ biết chị có nick là my gà con bên diễn đàn làm cha mẹ thôi. Em mua của chị đấy mấy lần rồi. Ai cũng khen ngon. Vị cay đặc biệt, thơm cũng đặc trưng. Ngon lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hien_honey; 19/11/2011 vào lúc 11:57 PM.
    • 81 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hien_honey Xem bài viết
    em chỉ biết chị có nick là my gà con bên diễn đàn làm cha mẹ thôi. Em mua của chị đấy mấy lần rồi. Ai cũng khen ngon. Vị cay đặc biệt, thơm cũng đặc trưng. Ngon lắm.
    bạn mua thế nào chỉ cách cho mình mua với, có đắt k?
    • 66 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trong Metro Hoàng Mai em cũng thấy bán, chỗ hàng gia vị ấy, có bán luôn cả sốt chanh ớt (cái nước sệt sệt màu xanh xanh ấy)