Nguyên Liệu Nấu Nướng

hỏi địa chỉ mua nguyên liệu làm spaghetti

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 215 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

chị nào biết chỗ bán parmesan mà chưa bào nhỏ ra k ạ? cả worcestershire sauce nữa ạ (e cg k rõ là cái gì lắm, tra google thấy bảo là 1 loại nc mắm :Straightf

chị nào biết địa chỉ hay bán nguyên liệu làm đồ ăn của ý thì chỉ giúp e với ạ

i'm a chicken
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các món ăn chế biến từ trứng kiến

Các mẹ đã từng nghe đến loại nguyên liệu mới này? Trứng kiến nghe có vẻ hơi "kinh dị" nhỉ, song kỳ...

• Cho em hỏi địa chỉ mua nguyên liệu làm chocolate cheesecake?

Em đang chuẩn bị làm chocolate cheesecake (theo công thức của chị Linh kokotaru nhưng chị ý ko ở VN nên em ko hỏi được chỗ mua), các mẹ cho em hỏi chỗ mua mấy nguyên liệu này với, hnay em ra Intimex với Bà Triệu mà ko thấy :( Em ở HN ạ. 1 - thickened cream 2 - chocolate đen hoặc...

• Mua hạt đậu rồng ở đâu?

Các mẹ cho em hỏi chút ạ. Em vừa đọc được một bài báo nói về tác dụng chữa đau dạ dày của hạt đậu...

• mọi người chỉ em địa chỉ mua nguyên liệu làm kem trộn trắng da

Các chị trên diễn đàn có ai biết địa chỉ mua nguyên liệu làm kem trộn trắng da thì bảo em với nhé, em ở ngoài Hà Nội mà đọc trên diễn đàn thấy nhiều chị mua kem về trộn cứ trắng như mấy em "hót gơn" ấy làm em thấy ham hố quá. Da em cũng thuộc dạng trắng rồi nhưng mà em thấy nó cứ ko đều màu ý nên...

• nên cho bé ăn bột ngọt hay mặn?

khi bé mới bắt đầu ăn dặm nên tập cho con làm quen với bột mặn hay bột ngọt trước tiên và với liều...

• 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử ra khu Phùng Hưng hỏi xem sao nhé. Chỗ này là từ chợ 19/12 chuyển ra. Ở đó nguyện liệu và gia vị nào cũng có hết á. Các trung tâm dạy nấu ăn or ksạn cũng ra đó mua cả.

ah, mà ở HN nhé.
    • 61 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

KO gì gặp chuyên gia . Mẹ chỉ cần vào Metro là có đấy .
    Mà mẹ nấu mỳ ý cần gì worcestershire sauce . minh là đầu bếp ý mà
    chúc mẹ thành công!:cool:
    • 61 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

quên hoặc mẹ ra con heo vàng Có 1 cửa hàng ở phố Tống Duy Tân đấy ạ
    66 bà triệu nhé
    :cool: