Nguyên Liệu Nấu Nướng

Học nấu ăn ở Hải Phòng ở đâu hay ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 7.78K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 157 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Câu hỏi như trên ạ. Em đang tìm lớp cho đứa em ở dưới Hải Phòng. Mẹ nào biết giúp em ạ. Em cảm ơn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học nấu ăn ở đâu?

Mình muốn đi học nấu những món ăn đơn giản cho gia đình, các bạn có địa chỉ nào tin cạy ở HN giởi thiệu mình nhé. Do mình sống ở bên TQ từ bé mới về VN được mấy năm, mẹ chồng mình thì mất rồi, bà giúp việc thì chẳng biết gì cả. Mình chỉ cần học nấu những món đơn giản cho gia đình thôi.

• Món ngon mỗi ngày, Làm bánh với bột trà xanh

CÁCH LÀM BÁNH GREEN TEA LAYER CAKE Mời các bạn cùng khám phá cách làm món bánh Green Tea Layer...

• Khi hệ hô hấp yêu con sẽ dễ bị ho?

Khi hệ hô hấp yêu con sẽ dễ bị ho? có phải không ah? con em đẻ mổ hệ hô hấp của con yếu hơn các...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Học nấu ăn các món bắc ở đâu?

Tình hình là em sắp lấy chồng mà chồng em lại là người bắc nên em muốn học nấu vài món , mẹ nào biết chỗ học chỉ em với nha, cảm ơn các mẹ nha:x

• 329 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

chị đến trung tâm của hội phụ nữ HP ở số 23 Minh Khai, họ dạy cả cắm hoa cắt tỉa rau củ nữa, nấu ăn và đồ uống có hết
    • 157 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn. Bạn đã học ở đấy chưa? Có hay ko? Mình có qua hỏi thì thấy trung tâm hơi ít học viên và chưa biết bao giờ mở hay sao ấy. Hic, muốn học nấu ăn 1 cách bài bản mà khó quá. Có anh chị nào có kinh nghiệm về học nấu ăn không ạ?
    • 329 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Hồi trước em gọi tới đó để học làm bánh,mà trước thì dạy có 500k,giờ lên 1tr500k,mà thấy mấy ng kêu,dạy ko tốt,tức là chẳng học đc cái gì thêm sau khi đi học đó hihiì,ít học viên,fai xếp lịch gì gì đó, xong có thêm lớp may vá thêu thùa thì cũng ko dạy nữa,vì chẳng ai học . nên em bỏ ý định đến đó học
    em nấu đc các món ăn cho gia đình hàng ngày,cả ngày cúng lễ, ko cầu kì gì cả,nên rất đơn giản để nấu ăn, nếu các chị chưa biết nấu các món ăn hàng ngày và cúng lễ thì em hướng dẫn cho free nhé
    Tại em nuôi chồng em béo trắng ra mà,nên chắc em nấu cũng ko đến nỗi tệ
    còn các món cắm tỉa hoa rau củ em,chỉ biết làm bông hồng bằng cà chua thôi ạ,còn cắt gọt fai có bộ dụng cụ mới làm đc
    • 20 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

chủ đề này vẫn chưa có câu trả lời ạ
    em cũng đang tìm chỗ để học nấu ăn
    bạn phuơnghippy có sợ phiền khi đến nhà bạn học không zợ
    yêu là chẳng nghét điều gì ... yêu là chẳng tiếc chi ... dù mai đây ... sau cơn mưa ... em sẽ đớn đau thật nhiều nhưng không hề hối tiếc và chẳng cần lo âu vì khi trái tim em không anh thì nó sẽ ngừng đập