Nguyên Liệu Nấu Nướng

Đường củ cải - mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,134 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình tìm mua đường củ cải mà hỏi các cửa hàng đều không có hoạc chỉ co loại của TQ. Có ai biết mua ở đâu chỉ giúp mình với? Có phải loại đường này mát hơn đường bình thường không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Biến khuyết điểm thành nét quyến rũ trên gương mặt

Trước đây mọi người hay nhận xét mình là khá xuề xòa. Lúc ý phương châm của mình là mặc đồ gì phải...

• Giường ngủ SG mua ở đâu?

Em sắp cưới và mún mua 1 cái giường gỗ sồi 1.8x2m, mấy chị bít chỗ nào bán hàng tốt và giá rẻ ko, chỉ em với. Thx nhìu :)

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Cách chế biến Yến Sào Cao Cấp

Em mới mua 100gram tổ yến đã rút lông của công ty Danh Yến (giá chỉ có 2 triệu 8). Em tính nấu cho...

• Thực Phẩm dinh dưỡng Extra-Fo mua ở đâu ?

Hôm trc tớ đọc tiền phong thấy giơi thiệu về sản phẩm dinh dữong chức năng này , tớ muốn mua mà khôg biết mu ở đâu . Mẹ nào biết thông tin gì thì cho tớ xin ý kiến kèm địa chỉ mau ở Hanoi nhé , hoặc ở đâu dó ship về HN . Thanks các mẹ nhiều :Rose::Rose::Rose: Ah , dưới đây là Link của bài...

• 2,291 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Hồi xưa mình có mua trong siêu thị đường củ cải có từng miếng nhỏ để cho vào trà cho bố mình. Chắc bây giờ vẫn có.
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi bầu Xem bài viết
    Hồi xưa mình có mua trong siêu thị đường củ cải có từng miếng nhỏ để cho vào trà cho bố mình. Chắc bây giờ vẫn có.
    Mình đang cần mua , cho mình địa chỉ siêu thị với. Mình đang ở TPHCM, nếu có ở Hà Nội, cho mình địa chỉ luôn nhé. Mình cảm ơn nhiều.