Nguyên Liệu Nấu Nướng

Địa chỉ mua vỏ bánh gối ở HN?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.2K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1,031 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Các chị ơi, chả là lâu lâu rồi em không tự làm món bánh gối. Mùa này HN bắt đầu se lạnh, thích hợp cho mấy món ăn này. Nhưng giờ em không biết mua vỏ bánh gối ở đâu cả, hic. Em đi hỏi khắp các hàng ở chợ gần nhà rồi mà không có. Có ai biết ở đâu bán vỏ bánh gối thì chỉ cho em với, mạn Kim Liên, Phương Mai đổ về đến Ngã Tư Sở ạ. Không thì ai còn nhớ cách làm vỏ bánh gối chỉ cho em cũng được. Em cảm ơn cả nhà nhiều ạ. :Rose::Rose::Rose::Rose:

• Công thức làm kavas từ bánh mì đen

http://shopskyexpress.tk/wp-content/uploads/2014/08/10330446_240700766128182_2545758090142353987_n.j...

• Địa chỉ may vỏ ga - gối ở HN?

Đệm nhà mình ngoại cỡ 2m*2m2. Bình thường mọi năm vẫn may của 1 bạn Vân ở Đại La nhưng tớ lại bị mất điện thoại nên k còn số của bạn ý. Tính may thêm 2 bộ, lên đây nhờ các mẹ chỉ giúp có địa chỉ nào may ga gối hợp lý chỉ tớ với. Tks các mẹ

• Bao giờ TH true MILK mới có sản phẩm sữa chua?

Chào BTC Gia đình tôi rất hay sử dụng sữa tươi của TH true MILK. Nhưng tôi tìm hoài mà chưa có...

• Cách làm hoặc dịa chỉ mua vỏ bánh Tacos

Các mẹ WTT tài giỏi ơi, tự nhiên mình thấy thèm Tacos (hay là Tortilla???). Mình có thể làm nhân bánh, nhưng vỏ bánh thì hơi khó. Các mẹ có thể hướng dẫn mình cách làm từ bột được không? Hoặc tiện hơn thì chỉ giúp mình nơi nào có thể mua được, cho mình biết giá một gói bao nhiêu tiền, bao nhiêu cái...

• Cung cấp bột cacao nguyên chất, sô cô la 100% bơ cacao Bỉ

Em chuyên cung cấp sô cô la, cacao nhé các mẹ. Em nhập từ công ty cổ phần sô cô la Bỉ.Belcholat...

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

bạn có biết chỗ bán bánh giò ở Kim liên ko? ở đấy cũng có người bán vỏ bánh gối và mỳ vằn thắn đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thì hay mua ở Lương Văn Can, 1 dọc có khoảng 7-8 nhà bên tay trái chuyên bán vỏ bánh gối, há cảo, mỳ tươi cả ngày luôn.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng thích ăn bánh gối lắm. Cứ đến tết dương là nhà e lại làm. E hay mua vỏ bánh ở Lương Văn Can, vừa đi mua vỏ vừa tiện thể đi chơi luôn :LoveStruc: rooling:
    • 1,031 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    bạn có biết chỗ bán bánh giò ở Kim liên ko? ở đấy cũng có người bán vỏ bánh gối và mỳ vằn thắn đấy
    Ôi nếu ở đây có thì tiện quá. Có phải hàng bánh giò ở đường Lương Định Của phải không chị? Quán này thì em biết. Thế còn hàng vỏ bánh gối nó nằm ở đâu ạ? Nếu chị cho em xin số nhà hoặc đặc điểm dễ nhận biết chút thì tốt quá. Em cảm ơn chị nhé :LoveStruc::Rose:

• 81 Được cảm ơn

Cửa hàng này bé xíu nằm đối điện bên bán bánh giò , cạnh mấy hàng bán đồ điện xong nồi điện ấy.cửa hàng hơi bé , bạn chịu khó nhìn, tớ cũng ko nhớ là ĐC là bao nhiêu để sáng mai tớ đi làm qua tớ nhìn địa chỉ cho bạn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi C.O.M.P.L.E.X Xem bài viết
    Ôi nếu ở đây có thì tiện quá. Có phải hàng bánh giò ở đường Lương Định Của phải không chị? Quán này thì em biết. Thế còn hàng vỏ bánh gối nó nằm ở đâu ạ? Nếu chị cho em xin số nhà hoặc đặc điểm dễ nhận biết chút thì tốt quá. Em cảm ơn chị nhé :LoveStruc::Rose:
    • 224 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Em mà cần mua vỏ bánh gối thì cứ Lương Văn Can mà tiến thôi, còn chưa bao giờ tự làm vỏ cả
    • 56 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

vỏ bánh gối khó làm lắm ah!ăn ngon thì Lương Văn Can,bt thì ở chợ bưởi nếu k thì chợ trên đg Đại La ý!e quên mất tên rùi!
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

lên lương văn can chị ạ
    em thấy vỏ bánh gối làm quen mới đẹp, trước dì em làm hàng, làm món này suốt, toàn tự năn hết mà đẹp y chang cái gối

• 104 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ôi các mẹ ơi! cho em hỏi là mua vỏ bánh Gối ở Kim Mã thì mua ở đâu ạ. Em cũng muốn làm mà đi tìm không có ạ. Các mẹ chỉ giúp em với.
    • 607 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Lên Lương Văn can hết các mẹ ơi
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi trog chợ Kim Liên cũng có bán đấy ạ! Cô bạn em thích ăn bán gối lắm, thấy cô ấy bảo hay tới đó mua!
    .....Counting down the days....
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dia. chi? no*i sa?n xua^'t
    so^' nha` 11 ngo~ 261 Kha^m Thie^n- Do^'ng Da - Ha` No^.i
    chuye^n gia co^ng
    Vo - Banh' Go^'i (1k/cai kick thuoc duong kinh 15cm)
    Vo - Ha' Ca?o 70k=1kg
    Vo - Su?i Ca?o 70k=1kg
    My` va(`n tha(n' 50k/1kg (ca'i na`y pha?i da(.t tru*o*'c 1nga`y vi` la`m ra^'t ma^'t tho*`i gian)
    tell: 01636979999 or 0438519623 ( gap Co^ Va^n ) co' nha^.n ship ta^.n nha` nhe' mo.i ngu*o*`i
    ca'c me. ca'c chi. ghe' qua u?ng ho^. cho mi`nh nhe' _______ Thanks mo.i ngu*o*`i nhi`u
    mi`nh la boy up len giu'p me. mi`nh ba'n ha`ng^^![IMG]http://www.*************/forum/images/smilies/icon_fU.gif[/IMG][IMG]http://www.*************/forum/images/smilies/ilove***.gif[/IMG]
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dia chi noi san xuat
    so nha` 11 ngo~ 261 Kham Thien- Dong Da - Ha Noi
    chuyen gia cong
    Vo - Banh' Go^'i (1k/cai kick thuoc duong kinh 15cm)
    Vo - Ha' Ca?o 70k=1kg
    Vo - Su?i Ca?o 70k=1kg
    My` va(`n tha(n' 50k/1kg (cai nay phai dat truoc 1ngay vi lam rat mat thoi gian)
    tell: 01636979999 or 0438519623 ( gap Co^ Va^n ) co nhan ship tan nha nhe moi nguoi
    cac me cac chi ghe qua ung ho cho minh nhe _______ Thanks moi nguoi nhiu
    minh la boy up len giup me minh ban hang hang^^![IMG]http://www.*************/forum/images/smilies/icon_fU.gif[/IMG][IMG]http://www.*************/forum/images/smilies/ilove***.gif[/IMG]