Nguyên Liệu Nấu Nướng

Địa chỉ mua khay dùng trong lò vi sóng!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em có cái lò vi sóng hiệu sanyo nhưng cái khay tròn ở trong bị vỡ mất rồi. Có mẹ nào biết nơi nào bán cái khay đó không chỉ giúp en với ( HCM ).

Thanks.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Bé bị viêm họng và ho thì nên cho bé ăn gì cho dễ nuốt

Mấy ngày nay con mình bị ho có đàm kèm viêm họng, mình cho bé đi bác sĩ đã giảm ho phần nào nhưng...

• Hỏi địa chỉ mua bảng dùng được cả hai mặt

Các mẹ thông thái ơi, mình muốn mua cho con một cái bảng dùng được cả hai mặt: một mặt viết được bằng bút (như bảng phoocmeka bình thường), một mặt là nam châm để bé tự dính nhũng chữ, số theo yêu cầu. Hôm trước mình có qua cửa hàng đồ chơi trong Định Công họ có cái bảng như thế mà có luôn cả bảng...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Hỏi địa chỉ mua bán dụng cụ làm nails tại SG!

Em sắp vào Sgòn ,muốn mua dụng cụ về làm nails nhưg ko biết phải mua ở đâu.Lần trước vào em có đến chỗ kèm Nghĩa gần chợ Bến Thành ,nhưg chỗ này đa số là bán kèm ,ít bán màu vẽ và cọ vẽ .Nhờ mấy chị ở SG chỉ dùm em phố nào có nhiều cửa hàng bán đồ làm nails chỉ cho em với.Em xin cám ơn.

• 136 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bạn đến chỗ bạn mua lò hỏi xem sao hay ra khu chợ kim biên nghe nói khoảng tầm 300k thì phải
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 948 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunglaphunu Xem bài viết
    Em có cái lò vi sóng hiệu sanyo nhưng cái khay tròn ở trong bị vỡ mất rồi. Có mẹ nào biết nơi nào bán cái khay đó không chỉ giúp en với ( HCM ).

Thanks.
    Gọi điện hỏi trung tâm bảo hành của Sanyo, có bán đó bạn!
    15/6/2009 Ngày đầu con đi học!

Thử thách Hội bánh - Thử thách Hội bánh HN 4
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)