Nguyên Liệu Nấu Nướng

Địa chỉ mua bột rau câu con cá

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.03K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 232 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Các mẹ ơi chỉ giúp em nơi mua bột rau câu con cá của Thái Lan với ạ??? Đợt trước em toàn mua ở Metro Hoàng Mai thui nhưng đợt này họ ko nhập loại đó nữa nên em không biết mua ở đâu cả, các mẹ giúp em với nhé!Em định mua bột này về để làm thạch rau câu ăn mùa hè này ạ.Em cám ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 232 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me meocon Xem bài viết
    Các mẹ ơi chỉ giúp em nơi mua bột rau câu con cá của Thái Lan với ạ??? Đợt trước em toàn mua ở Metro Hoàng Mai thui nhưng đợt này họ ko nhập loại đó nữa nên em không biết mua ở đâu cả, các mẹ giúp em với nhé!Em định mua bột này về để làm thạch rau câu ăn mùa hè này ạ.Em cám ơn các mẹ nhiều
    Các bác giúp em với!!!!!!!!!!!!!!!
    • 232 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

úi úi, có bác nào biết ko ạ .................................
    • 3,264 Bài viết

• 1,500 Được cảm ơn

Em bít chỗ bán nè, nhưng em ở trong SG... if chị cần gấp mà ngoài đấy không có bán thì em mua dùm ròi gởi ra cho
    Em không bít gia bi nhiu hết vì thấy chỗ Cường Dung có bán mà em thì không dùng thành ra không hỏi giá... có gì chìu chìu or mai em ra đó mua đồ ròi hỏi thăm dùm chị nhé
    Be Happy with sweety Cacao and our Family
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 151 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ở trong siêu thi CO Op MART trong này nhiều lắm chị ạ. Em nhớ loáng thoáng đâu ~ 20k/1 gói ji ấy
    • 139 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Ở ngoài chợ bến thành ( sg ) có bán đó chị : Chị đi từ công chính .....qua hàng bánh kẹo nhìn lên phía trên hình như rạp 173 hay 175 hay sao áh....Ngay khúc đó có đường nhỏ quẹo vô ( khu bán cá...khô ) Giá 15k/gói ...Hình như 14.5k nếu chị mua 40 gói

Chú ý : Theo cô dạy rau câu của em nói ...RC Thái hình con cá có hàng giả mạo,,,Các chị nhớ lúc coi thì xé nhẹ ở ngoài bìa bao co rách ko..nếu xé nhẹ mà rách là hàng thiệt...Hàng giả sẽ bán giá 9k or 10k/gói
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nhangon; 09/05/2009 vào lúc 07:32 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,265 Bài viết

• 806 Được cảm ơn

em mua rau câu con cá 13k một bịch.
    • 232 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Cám ơn cả nhà nhé, mình đã mua được bột thạch cùng HR bên rùi.
    • 363 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

nhiều loại cũng ngon tương tự như thế mà bạn, và bây giờ ko khó để mua đâu, nếu ngoài bắc mua thạch của hải phòng ăn cũng rất ngon.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi ở Việt Nam có hiệu rau câu Hoàng Yến có chất lượng còn tốt hơn con cá nữa đấy. Bạn xài thử xem