Nguyên Liệu Nấu Nướng

Địa chỉ mua bánh trung thu gia truyền (Hà Nội)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 41.3K Lượt đọc
  • 152 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8
    • 236 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Các mẹ cần mua bánh trung thu cổ truyền,đúng hương vị cổ truyền(bánh kiểu lạp xưởng,mứt bít,hạt dưa,thịt mỡ,..) thì qua cửa hàng bánh trung thu cổ truyền Hải phòng ở 12 hàng chiếu nhé!bánh tươi,mềm,thơm ngon,sạch sẽ,đóng gói đẹp,mà bánh 250g to đùng có 35k thôi ạ...có hộp đi biếu tặng nữa.
    • 78 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Buratino_ Xem bài viết
    Mình vừa gọi điện cho hàng bánh trung thu ở Đội Cấn (mẹ kún kín recommend), nhà chị ấy vẫn đang làm bánh. Có mẹ nào mua bánh nhà này rồi cho em thêm ít review đi ạ. Thanks!
    Mình ăn bánh nướng hai năm ở đây rồi nếu ai thích ăn bánh truyền thống nhân thập cẩm thì sẽ rất thích, theo mình rất ngon.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bà xã mình toàn nhờ ng quen đặt bánh trên 183 Thụy Khuê. năm nào cũng mua vì nhờ đặt thì ngon hơn nhiều, đầy đăn hơn bánh bán ngoài cửa hàng. Hương vị truyền thống ngon hơn hẳn cái bánh nhuyễn nhuyễn của Kinh Đô.Hình như 45k thì phải nhưng ngon hết xảy
    • 129 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Nhà mình năm nào cũng mua ở Đăng Phương , Bảo Phương ở Thụy Khuê vì nó hợp khẩu vị với ông bà nội ngoại 2 bên. Còn đi biếu thì mua Kinh Đô cho lành chứ để ăn chẳng thích lắm vì ko thấy hương vị truyền thống gì cả.
    BÍT TẾT và MỲ Ý- 637A KIM MÃ- HÀ NỘI
    • 7,357 Bài viết

• 17,100 Được cảm ơn

Trẻ con nhà mình thì chỉ thích ăn bánh trung thu nhân nhuyễn như kiểu đậu xanh, hạt sen hay vừng đen và nhất thiết phải có cả trứng muối. Cái thể loại này thì bánh của hãng nào ngon hả các mẹ?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 7,357 Bài viết

• 17,100 Được cảm ơn

Trẻ con nhà mình chỉ thích ăn bánh trung thu nhân nhuyễn các loại như đậu xanh, hạt sen, hay vừng đen và nhất thiết phải có cả trứng muối. Cái thể loại bánh này thì nên mua của hãng nào ngon hả các mẹ?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 7,357 Bài viết

• 17,100 Được cảm ơn

Trẻ con nhà mình chỉ thích ăn bánh trung thu nhân nhuyễn các loại như đậu xanh, hạt sen, hay vừng đen và nhất thiết phải có cả trứng muối. Cái thể loại bánh này thì nên mua của hãng nào ngon hả các mẹ?
    • 269 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Em cũng đang nghiên cứu để nhập ít hàng bán lẻ cho khách trung bình thôi, không biết hàng bánh ngon, an toàn giá rẻ có không nhỉ, chứ thấy hàng cty đắt quá
    • 291 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebinuyen Xem bài viết
    Mình ăn bánh nướng hai năm ở đây rồi nếu ai thích ăn bánh truyền thống nhân thập cẩm thì sẽ rất thích, theo mình rất ngon.
    Cho mình xin số điện thoại của cửa hàng bánh với
    • 454 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebinuyen Xem bài viết
    cho mình xin số đt và đia chị của cửa hàng này với mẹ nó ơi
    • 149 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn nào vừa muốn hương vị truyền thống lại mẫu mã đẹp hãy thử bánh trung thu Thủy Tạ xem sao nhé,
    • 1,177 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuavabin Xem bài viết
    năm ngoái mua hụt bánh của1 nhà trên đội cấn vì gọi muộn quá ,gần sát rằm mới gọi thì chị chủ bảo hết .Năm nay muốn mua mà quên xừ nó số nhà với số đt,có mẹ nào biết chỉ cho mình với ,hình như đoạn cuối phố khoảng số 4?? gì đấy ,trong ngõ ,có mẹ kún kín ăn rồi khen ngon lắm .Mẹ kún có tạt vào đây cho mình xin địa chỉ nhà đấy với nha

Địa chỉ mình ko nhớ dc, ĐT :04.38326087. Mua >3 hộp thì mang đến. Cũng nhờ mẹ Kún mà biết, đúng là ngon tuyệt - ăn ở đó rồi thì ko thể ăn chỗ khác: Bà Dần, Ninh Hương...
    chị ơi giá ở đây thế nào ạ? có những loại gì ạ? Nhà em ai cũng thik ăn bánh truyền thống ko thik mấy loại đậu xanh
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi mua bánh trung thu giá mềm hậu trung thu ^^

Chào các mẹ wtt!!!! Em và chị gái rất khoải khẩu bánh trung thu nhân đậu xanh, khoai môn & thập cẩm :D Toàn rình lúc hậu trung thu để tìm mua bánh TT thui, gọi nôm na là bánh ế đó :D , nhưng mà em xin đính chính là vẫn còn ăn đc vì hạn sử dụng chưa hết. Các mẹ ai có kinh nghiệm mua bán bánh này ở...

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Hỏi địa chỉ đặt bánh trung thu ngon!

Chào các mẹ, các chị, Em đang có nhu cầu đặt bánh trung thu cho công đoàn cơ quan. Mẹ nào làm bánh handmade hoặc có store kinh doanh bánh, quan tâm thì pm em nhé! Yêu cầu: - Số lượng: 600 hộp (2 chiếc/hộp, loại cỡ vừa) -> 1200 chiếc - Giá thành hợp lý (bao gồm cả bao bì, bảo quản). - Chất...

• Nguyên liệu "Bột Tò He" an toàn cho trẻ nhỏ (có thể ăn được )

Bánh trung thu và Bột nặn tò he ---- Cách pha chế hoàn toàn độc đáo Bạn đang có ý định tự làm...

• Chút sáng tạo cho món bánh nho nướng rượu Rhum

Gắn bó với nghề đầu bếp hơn 20 năm, người chiến thắng cuộc thi Iron Chef 2012 – đầu bếp Lê Xuân Tâm...

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ tham khảo link này nhé! Mình thấy ai cũng khen đấy
    http://news.zing.vn/Cac-tiem-banh-Tr...ost125738.html
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8