• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2,572 Bài viết

• 3,604 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ở đâu bán cái cối xay thịt bằng tay giống ở hàng thịt lợn ng ta vẫn dùng k? Mình tìm mua cái đó để thi thoảng làm nem or làm các món mà cần xay thịt or cua thì use.Nhà có cái máy xay sinh tố nó có cối xay thịt rồi nhưng thịt xay bằng máy xay thường bị nát quá, ăn bị bở chứ k giòn và ngon như thịt xay bằng cối xay tay or băm. Ai biết thì mách cho m địa chỉ để mua với nhé. Thanks:Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,544 Bài viết

• 6,116 Được cảm ơn

Siêu thị bán đây. Có phải cái = gang k hở mẹ cháu? Nếu đúng thì Intimex Bờ Hồ thẳng tiến nhé.
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,572 Bài viết

• 3,604 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daiyentrang Xem bài viết
    Siêu thị bán đây. Có phải cái = gang k hở mẹ cháu? Nếu đúng thì Intimex Bờ Hồ thẳng tiến nhé.
    Chính xác là cái đó đó. Vậy mừ m tìm hoài k có, để cuồi tuần lượn lờ xem có mua đc k. Thks chị nhé!
    • 1,485 Bài viết

• 2,407 Được cảm ơn

Hôm nọ mình đi chợ trời cũng thấy có đấy
    • 3,549 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Trong Fivi mart cũng có mà .
    • 669 Bài viết

• 1,143 Được cảm ơn

Ở SG thì mua ở đâu nhỉ, có ai biết chỉ em với???

• 69 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Sài gòn, cối xay hoa quả bằng tay mua ở đâu các mẹ nhỉ? Mình mua xay trái cây cho bé nhà mình chứ bỏ vào máy xay sinh tố thì dính hết vào đó mất rồi.
    Hạnh phúc như bầu trời này vậy
    Không chỉ dành cho một riêng ai
    • 66 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Xay hoa quả bằng máy xay cầm tay cũng được mà chị ơi, em thường dùng máy cầm tay braun, xay ít cũng ko sao mà
    • 548 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menghe81 Xem bài viết
    Các mẹ có biết ở đâu bán cái cối xay thịt bằng tay giống ở hàng thịt lợn ng ta vẫn dùng k? Mình tìm mua cái đó để thi thoảng làm nem or làm các món mà cần xay thịt or cua thì use.Nhà có cái máy xay sinh tố nó có cối xay thịt rồi nhưng thịt xay bằng máy xay thường bị nát quá, ăn bị bở chứ k giòn và ngon như thịt xay bằng cối xay tay or băm. Ai biết thì mách cho m địa chỉ để mua với nhé. Thanks:Kiss:
    Mẹ nó đã dùng chưa? Cho mình xin tý kinh nghiệm với. Đang lăn tăn vụ máy xay thịt / cua đây. Moulinex thì đắt quá trong kỳ bão giá này, khoảng gần 1000k so với cái cối xay tay có gần 200k này. Cảm ơn mẹ nó nhé.

• 96 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Máy xay tay nặng lắm, mình phụ nữ có khi lại ko xay được
    mà nếu xay ít mất công rửa cực kỳ ý ạ.
    Em khuyên nên đầu tư Moulinex, tiền nào của đấy, đừng mua hàng tàu (nhà em mua hàng tàu thay mây lần rồi). Đắt 1 lần mà dùng được 5-7 năm còn hơn.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình biết chỗ này có bán cái máy xay thịt. Nhưng nhỏ hơn cái ở chợ. Kích thước nhỏ gọn, tiện lợi mà giá cũng phải chăng
    Mình đã mua tặng chị Dâu 1 cái để xay thịt làm nem với lị nấu cháo cho em be.
    Bạn gọi theo số này nhé: 01685 322 123
    Xem trên linh này: http://maivangdatviet.blogspot.com/2011/12/phan-phoi-may-xay-thit-gia-re.html
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang tìm mà không thấy, ở siêu thị làm gì bán đâu
    • 812 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi raovatnhanh11 Xem bài viết
    Mình biết chỗ này có bán cái máy xay thịt. Nhưng nhỏ hơn cái ở chợ. Kích thước nhỏ gọn, tiện lợi mà giá cũng phải chăng
    Mình đã mua tặng chị Dâu 1 cái để xay thịt làm nem với lị nấu cháo cho em be.
    Bạn gọi theo số này nhé: 01685 322 123
    Xem trên linh này: http://maivangdatviet.blogspot.com/2011/12/phan-phoi-may-xay-thit-gia-re.html
    giá rẻ thiệt, có mẹ nào dùng qua cái này chưa ạ? có bền k ạ? ở NTS e sợ mất công đi lại dùng đc có vài hôm thì chán quá
    máy xay đc thịt có xay đc hành tây giá đỗ k ạ hihi e định mua thỉnh thoảng làm nem
    Chỉnh sửa lần cuối bởi phamthanhthuy87; 06/01/2012 vào lúc 10:46 PM.

• 825 Bài viết

• 1,550 Được cảm ơn

Máy xay thịt bán nhiều trên phố Hàng Khoai (gần khu vực bày bán chai lọ) giá khoảng 90-120K loại nhỏ.
    Khi dùng lưu ý thỉnh thoảng phải mài lưỡi cắt (cái lưỡi thép hình chữ thập)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@Yeubimbi89810: Mình thấy trong Marximark có đó. Bạn nghía thử xem
    • 45 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Giờ con 89K nè, ở SG nhé các mẹ!

http://www.dealsoc.vn/tinh-thanh/may...g-tay-722.html

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhgata Xem bài viết
    Giờ con 89K nè, ở SG nhé các mẹ!

http://www.dealsoc.vn/tinh-thanh/may...g-tay-722.html
    Mua mấy cái hàng này không dùng được đâu các mẹ ah, quay 1 , 2 lần là nó bị hỏng cái vòng xoay, bực mình lắm, mình dùng rồi. Mình đang muốn mua loại hoàn toàn bằng thép mà xoay tay thì mới dùng được, có mẹ nào biết ở đau thì chỉ dùm nha
    Bố Mẹ yêu Bống & Bill
    • 73 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy các mẹ mua máy xay tay Kai của Nhật, thấy bảo dùng cũng thích, cũng định hóng mua mà đang kẹt hi hi

• 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các mẹ có biết bây giờ máy này bán ở đâu không, giá cả ntn??
    Mình muốn mua 1 cái mà không biết tìm ở đâu.
    Help me!!!
    • 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ti_gon2010 Xem bài viết
    Các mẹ có biết bây giờ máy này bán ở đâu không, giá cả ntn??
    Mình muốn mua 1 cái mà không biết tìm ở đâu.
    Help me!!!
    Máy xay bằng tay chất liệu gang nhé, các mẹ thông thái đảm đang trả lời dùm mình nhé
    Thanks nhiều!!!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2