Nguyên Liệu Nấu Nướng

Có mẹ nào ăn ở quán Nhắng nướng chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.9K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 831 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Em chưa ăn đồ nướng ở quán này bao h vì thấy bảo nằm trên vỉa hè đường hơi bụi, nhưng mà đó là từ hồi đang làm đường! H đường làm xong rùi chắc cũng hết bụi rooling:
    Có mẹ nào ăn ở quán đó cho em xin ít thông tin với ạ! Mùa đông này chỉ có ăn lẩu và đồ nướng là ngon thôi ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,332 Bài viết

• 824 Được cảm ơn

Ăn nhắng nướng cứ thấy nó nhắng nhắng thế nào ấy . Quán ấy đồ ăn cũng tàm tạm, ăn từ thời nó mới mở thấy cũng lèo tèo ko hiểu giờ sao đông thế .Được cái thích bánh mì nướng bên ấy, bơ phết thơm lừng không quá ngọt
    • 131 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

ăn cũng được ạ, rổ rá bình thường - em thấy rẻ, đứa bạn em kêu hơi đắt.
    Có khá nhiều món nhưng hình như có mỗi một cách ướp cho các món thịt.
    bánh mì thì hình như là phết sữa đặc í chứ ạ, nướng cẩn thận ko cháy thành than, em toàn phải để trên thịt
    nói chung là có tí cay cay thì đưa mồi, nhưng mà ám mùi lắm ạ, hôm nào nhem nhuốc chuẩn bị tắm gội thì hãy đi ss ạ :Laughing:
    em vote cho nầm nướng rooling:rooling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 392 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

hôm qua em vừa đi ăn về xong, 2 đứa ăn 1 đĩa nầm, 1 ba chỉ nướng, 1 đĩa nhắng, 2 bánh mí, dưa chuột hết 155k ạ.
    Nói chung em thấy đồ ăn cũng bt, giờ tăng giá hơn ngày xưa ở trong ngõ nhiều, đĩa nầm bé tý cũng 50k rồi
    • 442 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

iem thấy k ngon bằng chỗ Gầm Cầu được cái bánh mỳ ngon thật .Còn lại phình phường mà lại đắt.bjo lại còn tăng giá nữa à
    • 913 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Hihi mình ở Sài Gòn ra lần nào cũng ghé. Thích lắm, đang ước gì mùa đông ra đó ngồi nữa đây.
    • 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E thấy ăn cũng bt, ko ngon bằng nướng ở Gầm cầu
    • 392 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaniCow Xem bài viết
    E thấy ăn cũng bt, ko ngon bằng nướng ở Gầm cầu
    chị ơi ở Gầm Cầu ăn hàng nào ngon ạ
    • 1,378 Bài viết

• 894 Được cảm ơn

e thấy ở đó ngon mà,
    hỏi nó thịt nhắng là thịt gì, ngta bảo là thịt 1 con vậth sống trong rừng.
    chắc nó lừa mình
    • 737 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mộc! Xem bài viết
    e thấy ở đó ngon mà,
    hỏi nó thịt nhắng là thịt gì, ngta bảo là thịt 1 con vậth sống trong rừng.
    chắc nó lừa mình
    ăn ở quán đấy là ăn thịt ở má con lợn đó em. Còn nhắng là tên nó đặt thế để câu khách.
    Không có phụ nữ xấu
    Chỉ có phụ nữ không biết phấn đấu để mình đẹp hơn
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Roberto Cavalli Xem bài viết
    ăn ở quán đấy là ăn thịt ở má con lợn đó em. Còn nhắng là tên nó đặt thế để câu khách.
    Thảo nào mình ăn thấy giống thịt lợn thế :Straightf:....Nói chung đồ ăn cũng ổn, hợp khẩu vị :Silly:
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình ăn ở Đại Cồ Việt cách đây phải 2 năm rồi ấy, cũng thấy ngon nhưng cảm giác không sạch lắm nên cũng chẳng quay lại nữa.
    • 1,405 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

chưa ăn lần nào, em đi qua thấy ghi nhắng nướng ko biết nó là con j, hóa ra là thịt nướng ạ.

Bống : NB:3kg2 1m:4kg6 2m:6kg1:Kiss:
    • 928 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

các mẹ thích ăn kiểu nướng như thế thì ra Lẫn quán í.quán này là quán vỉa hè đối diện pico plaza-hai bà trưng.mở từ 6h30.hôm nay e vừa đi ăn ở đấy,có nhiều món lắm.em ăn 2 đĩa thịt bò + 1 đĩa râu mực + rau để nương ( đậu bắp,hành tây+ ngô ngọt ) + 2 bánh mì + dưa chuột + trà đá hết 146k.bảo là thành viên của wtt dc baní giảm 16k :Laughing: em cm là đồ an ngon và nv thì nhiệt tình lẽ phép lắm í :Smiling:
    • 506 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

e thích bạch tuộc nướng ở Nhắng lắm :X
    Có những con người mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết.
    Làm được gì? Và đã có gì? Chỉ học đòi thói chê bai.
    • 2,230 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melien Xem bài viết
    các mẹ thích ăn kiểu nướng như thế thì ra Lẫn quán í.quán này là quán vỉa hè đối diện pico plaza-hai bà trưng.mở từ 6h30.hôm nay e vừa đi ăn ở đấy,có nhiều món lắm.em ăn 2 đĩa thịt bò + 1 đĩa râu mực + rau để nương ( đậu bắp,hành tây+ ngô ngọt ) + 2 bánh mì + dưa chuột + trà đá hết 146k.bảo là thành viên của wtt dc baní giảm 16k :Laughing: em cm là đồ an ngon và nv thì nhiệt tình lẽ phép lắm í :Smiling:
    Vụ này hay à nha. Hehe.
    Cánh chim bay mỏi tìm bến bình yên https://www.facebook.com/amcha.sad
    • 141 Bài viết

• 444 Được cảm ơn

hqua vừa đi xog,thấy có vẻ đắt,e đi 2ng 1đĩa bạch tuộc,1đĩa nhắng,1vodka nhỏ,2bmì,2trà đá mà hết tận 160k,hix,ăn bt,đĩa bé quá,huhu
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn leethuchinn thử đến Lẫn Quán theo gợi ý của melien ở trang trước xem nhé :Smug: Mình quảng cáo cho quán 1 chút thôi , suỵt khi tới bạn nhớ nói là được melien trên WTT giới thiệu , mình sẽ có ƯU ĐÃI NGAY LẬP TỨC cho vợ chồng bạn , trước là để làm quen sau là để bạn thử so sánh Lẫn Quán với Nhắng Nướng nhá :Cowboy: Suỵt , yên lặng ko Mod biết chém tớ thì chít :Straightf:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lanquan; 22/01/2010 vào lúc 01:02 AM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng ăn ở đó rồi, mới đầu vì tò mò ko biết con Nhắng là con j, hóa ra là thịt lợn rừng...Tóm lại là ở mức trung bình.
    • 66 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Nhắng là tên ông chủ quán đấy các mẹ ạ. Không biết em đọc ở đâu đó thấy bảo thế :Laughing:
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5