Nguyên Liệu Nấu Nướng

Có ai biết chỗ bán đế bánh pizza ở Sài Gòn không nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.24K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang định làm pizza mà ngán khoản làm đế bánh quá, không biết ở Sài Gòn có chỗ nào bán đế bánh pizza không. Mẹ nào biết chỉ em với ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 931 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

quán mình có làm đế bánh pizza nè bạn , bạn mua bao nhiêu?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn mua 1 cái làm thử trước thôi tại chưa làm bao giờ. Quán bạn ở đâu vậy? Bạn bán bao nhiêu 1 đế?
    • 318 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

@Pink: Tớ thấy trong metro ở quầy bánh mì có bán đấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy à cám ơn giotbuon nha, để bữa nào mình đi thử
    • 576 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Mình vẫn hay mua đế bánh pizza ở siêu thị Citimart ngay trong chung cư Hoàng Anh Gia Lai 3, 28K/2 cái. Họ có bán cả bánh mỳ nữa, mua về làm bánh mỳ bơ tỏi ngon tuyệt. Còn 1 chỗ nữa là cửa hàng Phương Hà hoặc Thái Hòa trên đường Hàm Nghi, Q1, ngay cạnh bánh mỳ Như Lan.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 931 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

nói vậy chứ mình chưa bán đâu ,bạn cần 1 cái thì ghé bên mình , mình tặng cho 1 cái về làm ăn thử ..hihihi, 355 lê quang sung p9 q6 nhé,0908.912.025 Châu
    • 174 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Mình thì hay mua ở đây. Khi nào mình đặt thì họ mới làm nên lúc nào cũng có bánh mới. Bạn phải gọi điện đặt trước 1 ngày nhé.
    Sesame : 153 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q. Bình Thạnh.
    Số đt : 08-35180897
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 598 Bài viết

• 7,591 Được cảm ơn

Em ra Phuơng Hà 58 Hàm Nghi nhé, cái gì cũng có hết. Đế bánh của nó cũng mềm,xốp, mỏng vừa phải. Chị mua thực phẩm nhập khẩu hay mua ở đây với Annam Goumet.
    • 134 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hôm nay mình vừa ra Phưong Hà mua nguyên liệu, thấy họ có bán 5 đế hay sao ý giá 60k.
    • 931 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbong04 Xem bài viết
    nói vậy chứ mình chưa bán đâu ,bạn cần 1 cái thì ghé bên mình , mình tặng cho 1 cái về làm ăn thử ..hihihi, 355 lê quang sung p9 q6 nhé,0908.912.025 Châu
    Hi các bạn giờ tình hình quán cũng ổn định nên mình đã làm đế pizza để bán , bạn nào cần mua thì ghé nha ,10k/cái size 20cm, kèm sốt cà chua
    • 252 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

siêu thu6 có ban đó bạn
    • 147 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hi các bạn giờ tình hình quán cũng ổn định nên mình đã làm đế pizza để bán , bạn nào cần mua thì ghé nha ,10k/cái size 20cm, kèm sốt cà chua
    ??? Hơ ???
    Sao hôm rồi em mua có kèm sốt cà chua đâu >"<
    Mà sao chị không làm đế to hơn tí ấy, đế 20cm nhỏ quá hà >"<
    • 931 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi candy0125 Xem bài viết
    ??? Hơ ???
    Sao hôm rồi em mua có kèm sốt cà chua đâu >"<
    Mà sao chị không làm đế to hơn tí ấy, đế 20cm nhỏ quá hà >"<
    những lần trước có làm sốt cà chua kèm theo ,mà đa số các bạn không lấy , nên mình không kèm theo nữa , dạo này chị có làm thêm lọai size 25cm nữa đó em , lọai lúc tước em mua là size 20cm rồi đó
    • 49 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

những lần trước có làm sốt cà chua kèm theo ,mà đa số các bạn không lấy , nên mình không kèm theo nữa , dạo này chị có làm thêm lọai size 25cm nữa đó em , lọai lúc tước em mua là size 20cm rồi đó
    Cho mình gía đế bánh pizza đi , mình lấy về để bán đó
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kiennon; 28/11/2012 vào lúc 07:16 PM.
    • 163 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeunguoila Xem bài viết
    Mình thì hay mua ở đây. Khi nào mình đặt thì họ mới làm nên lúc nào cũng có bánh mới. Bạn phải gọi điện đặt trước 1 ngày nhé.
    Sesame : 153 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q. Bình Thạnh.
    Số đt : 08-35180897
    Mình đã đặt mua đế pizza ở đây. Khá ngon, đế dòn, giá ổn. Thanks bạn nhiều
    Một ngày trôi qua trong bình yên
    Không vấn vương lo toan muộn phiền...
    • 266 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Dung la de o Seasame ngon thiet, gion va cuc mong, cuc thom mui bo..Nhung hinh nhu phai mua min la 10 cai neu dt dat truoc.. Con neu vang lai thi von bao nhiu mua bay nhiu..
    • 87 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Vậy nếu mình mua ở Sesame mà mua ít ít không tới 10 cái thì vô đại mà mua có được không nhỉ Với lại chỗ đó hình như là trường dạy nấu ăn, không biết nếu muốn vô mua thì tới chỗ nào ở trong đó nhỉ
    Với lại chị nào mua rồi có thể cho e biết giá cả không ạ
    • 266 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

E thử đt hỏi coi họ có bán vãng lai ko..1 cái đế 20cm là 6K nhá..vì có lần chị dt đặt họ 10 cái,bé nhận đt bảo chị còn có 6 cái,lấy luôn thì ghé,ko thì phải đợi chiều ghé mí có,nên chị nghĩ họ có extra đó.chứ nói thật 10 pcs mà nhà có 2 vc và 1 con,ăn hoài hok hết...