• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 330 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình thấy món chân gà/vịt rút xương trộn xì dầu chua ngọt ngon tuyệt, nhưng mỗi lần tự rút xương rất mất thời gian và nó cứ nát bét ra ấy.
    Có mẹ nào biết ở đâu bán chân gà/vịt đã rút xương sẵn rồi không cho mình biết với.
    Cám ơn các mẹ nhiều.
    Tridung/Songtoan (HN)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách chọn gạo ngon và phân biệt các loại gạo

Thị trường gạo hiện nay đang loạn về tên gọi, loạn giá, loạn chất lượng do bị giả danh, pha trộn,...

• Cho bé ăn Phomat hay váng sữa thì tốt hơn?

Các mẹ nhà mình ới ời, dạo gần đây em thấy rộ lên phong trào cho con ăn váng sữa, phô mai…Nghe nói...

• Thơm giòn gỏi chân gà rút xương

Thơm giòn gỏi chân gà rút xương Gỏi chân gà rút xương ăn rất giòn và ngon, bạn có thể thực hiện món này vào ngày cuối tuần. http://images.danviet.vn/CMSImage/Resources/Uploaded/phuongthao/110312_lssK_chan-ga.jpg Nguyên liệu:

• Gợi ý thực đơn 1 tuần cho cả gia đình.

Hàng ngày đều phải đi chợ, việc đau đầu nhất với các bà nội trợ đó là phải suy nghĩ “Hôm nay ăn...

• Cúm gà có thể đã lây từ người sang người

Ca tử vong vì cúm gà của hai mẹ con tại Thái Lan hồi năm ngoái khiến giới hoa học chú ý, vì có thể bà mẹ đã nhiễm bệnh trực tiếp từ con. Song lúc đó các nhà khoa học chưa khẳng định được. Mới đây, các chuyên gia y tế nước này đã tìm ra bằng chứng cho thấy có thể cả mẹ và dì đều lây bệnh từ cô bé. ...

• 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hic hic, mình cũng đang cần hỏi như vậy, có mẹ nào biết không ạ?
    • 613 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanh1702 Xem bài viết
    Hic hic, mình cũng đang cần hỏi như vậy, có mẹ nào biết không ạ?
    Các chị tham khảo cái này xem: http://www./forum/showthread.php?t=32934

Em hôm nay ngồi sờ lần lại thấy. Order luôn 2 hộp để mai bạn ý mang đến nhà rồi. Để em ăn thử rồi báo cáo cho các chị đu theo nhé.

Mod ơi, em không quảng cáo đâu. Chỉ chia sẻ thôi...đừng phạt em nhé.