• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 330 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình thấy món chân gà/vịt rút xương trộn xì dầu chua ngọt ngon tuyệt, nhưng mỗi lần tự rút xương rất mất thời gian và nó cứ nát bét ra ấy.
    Có mẹ nào biết ở đâu bán chân gà/vịt đã rút xương sẵn rồi không cho mình biết với.
    Cám ơn các mẹ nhiều.
    Tridung/Songtoan (HN)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sử dụng máy lạnh tiết kiệm điện

Tiết kiệm điện ở máy lạnh liên quan đến cách sử dụng hợp lý,cách lắp đặt máy và vật liệu cấu tạo và...

• Các mẹ giúp em sơ chế chân gà rút xương mua ở siêu thị

Chào các mẹ đảm đang, thông thái, xã nhà em rất thích món nộm chân gà rút xương trộn với ngó sen. Em thì vốn hơi lười nhưng vẫn muốn chiều chồng chút, các nguyên liệu khác thì em làm ổn rồi còn mỗn nguyên liệu chính là chân gà thì....em chịu. Em ra siêu thị thấy bán nhiều chân gà rút xương rồi,...

• Thơm giòn gỏi chân gà rút xương

Thơm giòn gỏi chân gà rút xương Gỏi chân gà rút xương ăn rất giòn và ngon, bạn có thể thực hiện món này vào ngày cuối tuần. http://images.danviet.vn/CMSImage/Resources/Uploaded/phuongthao/110312_lssK_chan-ga.jpg Nguyên liệu:

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hic hic, mình cũng đang cần hỏi như vậy, có mẹ nào biết không ạ?
    • 613 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanh1702 Xem bài viết
    Hic hic, mình cũng đang cần hỏi như vậy, có mẹ nào biết không ạ?
    Các chị tham khảo cái này xem: http://www./forum/showthread.php?t=32934

Em hôm nay ngồi sờ lần lại thấy. Order luôn 2 hộp để mai bạn ý mang đến nhà rồi. Để em ăn thử rồi báo cáo cho các chị đu theo nhé.

Mod ơi, em không quảng cáo đâu. Chỉ chia sẻ thôi...đừng phạt em nhé.