Nguyên Liệu Nấu Nướng

Buffet trưa tại Hà nội chỗ nào ăn ngon giá cả hợp lý nhất các bố các mẹ ơi .......

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Chả là khối văn phòng chúng em làm ở VP cả buổi cũng mệt, muốn hỏi các bố các mẹ địa chỉ ăn trưa BUFFET nào tại Hà nội có giá cả hợp lý, ăn uống vệ sinh nhất..v..v..., địa bàn công ty em ở quận Hoàn Kiếm ạ..... cảm ơn các bố các mẹ nhiều :X:X:X:.......
    ....:X:X:X...chung tình nhất trong những kẻ đa tình....:X:X:X....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 424 Bài viết

• 1,740 Được cảm ơn

Tớ thích Buffet Việt (1A Tăng Bạt Hổ), món ăn đa dạng, giá cả cũng vừa phải. Thứ 4 hàng tuần giá giảm hơn các ngày khác nữa. :Smiling:
    Có cuộc gặp gỡ như chiếc khăn tay.
    Khi bạn mệt nhọc, nó sẽ thấm mồ hôi trên trán bạn.
    Khi bạn đau khổ, nó sẽ lau khô những giọt nước mắt.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 628 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

@steedboy : bác ra chỗ 118 Lê Duẩn ý, chỗ Mango hotel có buffet trưa giá tốt phết, có 70K thui .... hơn 30 món âu lẫn á, nhân viên nhiệt tình nữa ....nhưng hình như họ mới chỉ mở buffet trưa vào ngày thứ sáu, thứ 7 và chủ nhật thôi hay sao ý ạ .... bác thử qua đó xem sao nhé....
    :Kiss::Kiss::Kiss:Vui vẻ với đàn bà, la cà với phụ nữ, mệt lử với các cô:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 137 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Buffet Việt bây h vẫn còn KM thứ 4 hả chị? Nhà hàng giảm giá ntn ah? Đợt trước thấy có mấy chị khiếu nại chất lượng đồ ăn ở đây, gây đau bụng ngộ độc mà hơi sợ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ BiRonRon Xem bài viết
    Tớ thích Buffet Việt (1A Tăng Bạt Hổ), món ăn đa dạng, giá cả cũng vừa phải. Thứ 4 hàng tuần giá giảm hơn các ngày khác nữa. :Smiling:
    Khoảng cách giữa Pro và Amateur chỉ bằng một sợi chỉ mảnh. Nhưng dù Amateur có cố gắng thế nào đi chăng nữa thì cũng không bao giờ có thể bước qua được sợi chỉ ấy !!!
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhnguyen2025 Xem bài viết
    Buffet Việt bây h vẫn còn KM thứ 4 hả chị? Nhà hàng giảm giá ntn ah? Đợt trước thấy có mấy chị khiếu nại chất lượng đồ ăn ở đây, gây đau bụng ngộ độc mà hơi sợ
    Bạn có thể cho tớ biết giá ở đó như thế nào không, để lựa chọn giữa cái bạn lãng tử gợi ý và buffet việt xem cái nào LỢI hơn ::X:X....thank nhá
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lãng Tử Yến Thanh Xem bài viết
    @steedboy : bác ra chỗ 118 Lê Duẩn ý, chỗ Mango hotel có buffet trưa giá tốt phết, có 70K thui .... hơn 30 món âu lẫn á, nhân viên nhiệt tình nữa ....nhưng hình như họ mới chỉ mở buffet trưa vào ngày thứ sáu, thứ 7 và chủ nhật thôi hay sao ý ạ .... bác thử qua đó xem sao nhé....
    Cảm ơn bác, thứ sáu này em qua thử đấy xem như nào :X
    • 75 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Pó tay với bạn mất tớ thấy ăn ở đây sợ kinh khủng (do đối diện cơ quan tớ nên tớ ăn suốt)
    • 33 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em cũng ăn qua vài quán buffet rồi, Việt, Brothers, Tông Đản, Ngọc Mai, Seoul Garden, Sen. E vẫn thấy ăn ở Sen ổn hơn cả. E thích Sen Tây Hồ vì nó rộng rãi, thoáng mát, mỗi tội hơn xa. Chị ở q.HK thì ăn Sen Bùi Thị Xuân đi. Hơi nhỏ nhưng dịch vụ được, đồ ăn tươi hơn buffet Việt.
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechie Xem bài viết
    Pó tay với bạn mất tớ thấy ăn ở đây sợ kinh khủng (do đối diện cơ quan tớ nên tớ ăn suốt)
    Tớ định qua đấy ăn vì thấy giá cả phải chăng mà ....nhưng mà nghe bạn nói thế thì cũng phải hỏi kỹ tại sao bạn lại sợ thế??? chán hay thiếu hay như thế nào hả bạn???? giá cả thì có vẻ oke mà ????
    • 75 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi steedboy Xem bài viết
    Tớ định qua đấy ăn vì thấy giá cả phải chăng mà ....nhưng mà nghe bạn nói thế thì cũng phải hỏi kỹ tại sao bạn lại sợ thế??? chán hay thiếu hay như thế nào hả bạn???? giá cả thì có vẻ oke mà ????
    Bạn thử tính xem ở thời buổi này di ăn vớ vẩn 1 món đã gần 70k (đơn cử trưa nay ăn vịt ở Gia ngư tớ đã het 60k) thì tự chọn 70k sẽ thế nào. Ở đây có bán cơm trưa tự chọn 40k/suất nhưng chỉ free rau và cơm còn thịt do họ gắp vào đĩa cho mình. Còn vụ tự chọn các trưa thứ 6 , 7, CN là mới bắt đầu từ 1/6 tức là mai mới bắt đầu mà bạn nào bảo ăn rồi và cũng ổn thì mình phải xem lại hihi chưa bán thì ko hiểu bạn ý ăn kiểu gì
    Nói thẳng là ở đây bán rất đắt ko rẻ đến như giá đâu, bạn đi ăn thử thì về cho biết ý kiến nha chứ tớ đi ăn cơm trưa ở đây về chạy mất dép. ở đây có ưu điểm là ngồi ăn rất mát và thoáng
    • 137 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Cảm ơn chị mechie đã cảnh báo, ko bà con dân tình lại kéo hết vào đấy mua bực vào người. Thời buổi bây h 5k còn tiếc nữa là...Thế mà ở bên topic nào đấy có mấy bạn PR nhiệt tình cho Mango lắm cơ
    Khoảng cách giữa Pro và Amateur chỉ bằng một sợi chỉ mảnh. Nhưng dù Amateur có cố gắng thế nào đi chăng nữa thì cũng không bao giờ có thể bước qua được sợi chỉ ấy !!!
    • 628 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechie Xem bài viết
    Bạn này vui phết, ăn ở đó tuy KINH KHỦNG nhưng mà bạn " ăn suốt " được...quá tài ..... thứ hai là tớ đã được mời ăn " thử nghiệm " ở đó nên mới biết được là đồ ăn cũng ổn ..... thế thôi, còn sự lựa chọn là của mọi người... biết đâu nói đấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lãng Tử Yến Thanh; 03/06/2011 vào lúc 09:00 AM.
    :Kiss::Kiss::Kiss:Vui vẻ với đàn bà, la cà với phụ nữ, mệt lử với các cô:Kiss::Kiss::Kiss:
    • 75 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Bạn này vui phết, ăn ở đó tuy KINH KHỦNG nhưng mà bạn " ăn suốt " được...quá tài ..... thứ hai là tớ đã được mời ăn " thử nghiệm " ở đó nên mới biết được là đồ ăn cũng ổn ..... thế thôi, còn sự lựa chọn là của mọi người... biết đâu nói đấy
    Hihi ban Lãng tử Yến Thanh ơi, khổ lắm tớ ăn suốt vì khu tớ làm việc nếu muốn ăn gần chỉ có 2 nơi 1 là nhà ăn 99 Lê Duẩn, 2 là chỗ nhà ăn đó nên tớ phải ăn suốt thôi. Nhưng bi giờ thì tớ sợ thật nên mang cơm đi rồi. Đáng nhẽ ra "ăn suốt" tớ phải để ở thì quá khứ nhỉ hihi
    Thực ra tớ nói để mọi người lựa chọn thôi chứ những ngày không có cơm mang và muồn ngồi mát tớ vẫn phải cúng tiền ăn ở đây hic. Tớ gần thì chịu khó chứ nắng nôi mà để mọi người đi xa mà ăn lại không đúng ý thì ngại thôi mà
    Bạn Lãng tử yến thanh đừng ném đá tớ nữa nha
    • 628 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

ai lại ném đá người đẹp đâu... chả qua là tớ thấy sao nói vậy thui mờ...người đẹp cứ vui lên nhá :*:*L:*
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

@lãng tử và mechie: Thưa hai bạn, hôm nay tớ đã ăn thử Buffet 70k tại 118 Lê duẩn cùng với 9 người bạn nữa và rút ra kết luận :
    - KHông gian mát mẻ, sạch sẽ
    - Đồ ăn cũng phong phú, tuy bày biện chưa bắt mắt lắm.
    - Giá đồ uống QUÁ RẺ ( so với các khách sạn đồng hạng)
    - Giá thành 70k thì không một chỗ nào có thể có giá như thế này với mức đồ ăn như thế này .
    - Nói chung là cũng ĐƯỢC với thời buổi BÃO GIÁ như thế này

Một lần nữa, cảm ơn mọi người đã tư vấn cho mềnh nhá :X:X:X
    • 3,882 Bài viết

• 4,238 Được cảm ơn

@lãng tử và mechie: Thưa hai bạn, hôm nay tớ đã ăn thử Buffet 70k tại 118 Lê duẩn cùng với 9 người bạn nữa và rút ra kết luận :
    - KHông gian mát mẻ, sạch sẽ
    - Đồ ăn cũng phong phú, tuy bày biện chưa bắt mắt lắm.
    - Giá đồ uống QUÁ RẺ ( so với các khách sạn đồng hạng)
    - Giá thành 70k thì không một chỗ nào có thể có giá như thế này với mức đồ ăn như thế này .
    - Nói chung là cũng ĐƯỢC với thời buổi BÃO GIÁ như thế này

Một lần nữa, cảm ơn mọi người đã tư vấn cho mềnh nhá :X:X:X
    Vậy là chỉ có vào trưa T6, T7 và CN thôi hả bạn? Giá 70K là giá KM hay như nào ạ. Tớ xin ít thông tin vì tớ cũng đang muốn hẹn gặp mấy người bạn.
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Hôm nọ ăn xong tớ hỏi nhân viên thì họ bảo trong thời gian đầu khoảng 2 - 3 tháng giá sẽ như thế này ( chắc là KHUYẾN MÃI ).... mọi người nên đến ăn thử xem .... chúc vui vẻ
    • 3,882 Bài viết

• 4,238 Được cảm ơn

Hôm nọ ăn xong tớ hỏi nhân viên thì họ bảo trong thời gian đầu khoảng 2 - 3 tháng giá sẽ như thế này ( chắc là KHUYẾN MÃI ).... mọi người nên đến ăn thử xem .... chúc vui vẻ
    Bạn ơi bạn có số dt của nhà hàng ko cho tớ gấp nhé.
    • 337 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ KiuKiu Xem bài viết
    Bạn ơi bạn có số dt của nhà hàng ko cho tớ gấp nhé.
    Bạn gọi theo số 043-8222732 nhé... họ còn nhận giao cả cơm hộp nữa đấy... chúc bạn vui vẻ nhé :X:X:X
    • 164 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

thâtl lòng khuyên các mẹ với giá tiền gần 300k thì không nên ăn Buffet Việt. Cá nhân mình thấy đồ ăn không chất lượng so với giá tiền mà nhân viên gọi mà cứ lờ lờ đi. Mình thấy giá đó ăn ở sen Hà Thành ngon hơn nhiều.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2