• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.6K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hôm nay tớ vừa đi ăn thử Buffer nhà hàng Quang Minh - Biển Đông xong . Chia sẻ tí kinh nghiệm đừng ai gọi nước Bưởi ép nhé - chém 90k / ly hix hix - còn về đồ ăn thì quá ít - Đồ nướng Nguội đc mỗi món Tôm nướng và lẩu là ok ....
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix vợ chồng em cũng đã đến ăn ở nhà hàng Biển Đông một lần cũng vào đúng giờ ăn tối lên nhà hàng cũng chẳng còn món nhiều nữa, còn toàn những món nhìn thấy đã ngấy rồi lên vợ chồng em cũng chẳng ăn được mấy. Nhân viên nhà hàng cũng chẳng quan tâm đến khánh, không nhiệt tình tẹo nào. Vợ chồng em về bảo nhau " đúng là phí tiền lần cạch không dám có lần sau"
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm bữa em cũng vừa đi ăn thử ở biển đông về, em thấy thế này :
    thứ nhất là về nhân viên và cách phục vụ, đúng là cũng có chút tận tình nhưng phục vụ hơi chậm chạp, không sao, tạm chấp nhận.
    thứ hai : khi em đến ăn vào lúc 7h tối thì đúng như các bạn đã nói là chẳng còn mấy đồ ăn, gần như chỉ còn lại các đồ mà khách trước thấy không ngon bỏ lại, thôi cũng đành, vì lỡ bỏ tiền ra nên phải ngồi vào kiếm gì ăn tạm thôi, nhưng thế cũng không xong, món ăn thì nguội ngắt, món thì đồ thừa lại 1 chút cũng không còn... nếu như đến sớm thì có thể sẽ còn đồ ăn nhưng đúng là hơi ít món, để gọi là buffet thì có lẽ là hơi quá.
    thứ 3 là việc mua voucher trên muachung.. thật sự mình cũng chưa mua voucher nhưng thấy các bạn chê quá nhiều nên nhân tiện mình cũng nói ra, đó là phong cách phục vụ của nhà hàng không được trung thực, thiếu tôn trọng khách hàng. Điển hình như bạn maihoaithu2012 đã nói là hôm đầu tiên nhà hàng rao là khuyến mại 500 voucher giá rẻ, giảm đến 35% nên vội vàng mua sợ hết vì đã có hơn 400 lượt mua, nhưng ngay hôm sau lại tăng lên 1300 voucher ... rồi ngay lập tức bạn đã comment phía bên dưới để thắc mắc thì bị mua chung xóa đi để lấp liếm... vậy thì sao ???
    Túm lại là từ giờ không ăn ở Biển Đông nữa !!!!!!!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị một vố ở nhà hàng Biển Đông. Bọn mình mới lấy nhau nên đây là lần đầu mình mời bố mẹ vợ và cả nhà đi ăn buffet. Ôi trời lại còn mời bố mẹ vợ nữa chứ. Mình là dân vùng biển nên rất sành ăn đồ hải sản, nên mình thấy đồ hải sản của nhà hàng ko được tươi cho lắm nếu ko muốn nói là hơi quá đát. Đồ nướng ở nhà hàng chắc để từ sáng lên rất nguội ko còn nóng lên chẳng còn ngon nữa.Đúng là món ăn đã ít lại còn nguội nên chẳng ngon gì.Thật là bẽ mặt không dám đến nhà hàng Biển Đông nữa.
    • 376 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Òa, mình trót dại mua 3 VC rùi, giờ mới đọc được topic này huhuhu
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã ăn ở nhà hàng BF Biển Đông, thật ra mình thấy nhà hàng làm cũng tốt, không gian sạch sẽ dẽ chịu đồ ăn ngon nhân viên vui vẻ. Mình nghĩ với giá tiền đang bán khuyến mại là rẻ . Thời buổi vật giá leo thang họ làm được như vậy rất đáng khen! Mình đến phải trả ít tiền so với đồ ăn cũng hơi ngượng , vậy mà bó tay luôn với mẹ nào còn kêu đắt !
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhà hàng này ở đâu vậy các bác, ở đây toàn là đồ hải sản thôi à?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 114 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em ăn 3 lần, nói chung lần nào cũng hài lòng so với giá tiền bỏ ra , mặc dù ít món thật nhưng em thấy hải sản khá tươi và ngon , so với đi ăn ngoài thì rẻ hơn nhiều.
    vừa mua 9 voucher để cả nhà sang tuần đi tất niên
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4