• 0 Lượt chia sẻ
  • 149K Lượt đọc
  • 412 Trả lời

• 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Mình nghĩ chắc các mẹ cũng biết nhưng mình cứ post lên chả may các mẹ nào chưa biết thì thử. Các mẹ ơi mình thường đặt bánh gato ở địa chỉ này rất ngon , giá cũng vừa phải. ở đây có rất nhiều loaị bánh ngon mỗi tội toàn tên Pháp mình chả nhớ nổi. Chị chủ thấy bảo làm bánh trong khách sạn Sofitel , mở thêm làm bánh tại gia.
    Chị Hương
    Địa chỉ : Khu tập thể Lý Nam Đế (hình như 16A)
    Tel 7470919
    Chỉ cần gọi điện thoại tên , đặt loại bánh , giá cả (tầm 80-100-....) Chiều đến có ngay.
    Với một số loại bánh khó như bánh gì mà 1000lớp thì bạn phải gọi từ hôm trước.
    ở đó còn làm rất nhiều loaị bánh...nhỏ phục vụ các bàn tiệc nữa đấy...
    Các mẹ cứ thử nhé. À quên mình thì thường hay đặt loịa bánh kem hơi mặn (cứ nói thế họ biết ngay ) khá là dễ ăn , ngon phải biết.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Review nuôi con bằng sữa Thụy Sỹ.

Dạo này đang loạn lạc tranh cãi giữa 2 bang phái: Sữa mẹ và Sữa bột. Mẹ Sony nay làm bài rì viu về...

• Cách nấu cháo cá thu cho bé, chọn cá thu như thế nào?

* Cách nấu cháo cá thu cho bé Như chúng ta biết cá thu là một món ăn rất ngon, nhiều dinh dưỡng,...

• 6 bước chăm sóc để bé bụng vui

Hệ tiêu hóa khỏe mạnh không chỉ cung cấp năng lượng cho cơ thể trẻ phát triển mà còn giúp tăng...

• Địa chỉ "cho thuê" bánh ga tô giá rẻ

Sinh nhật Bun lầ ra rất vui và hoành tráng nếu như chỉ kết thúc ở đoạn thổi nến và cắt bánh ga tô mua ở cửa hàng Hoàng Gia trên phố Cầu Giấy (một cơ sở bánh ga tô cũng có thương hiệu). Bố Bun cũng rất hoành tráng mời rất nhiều bạn bè và hàng xóm, cũng quay phim, chụp ảnh chiếc bánh. Khi cắt bánh...

• Nguyên liệu "Bột Tò He" an toàn cho trẻ nhỏ (có thể ăn được )

Bánh trung thu và Bột nặn tò he ---- Cách pha chế hoàn toàn độc đáo Bạn đang có ý định tự làm...

• Cửa hàng Bánh ga tô Kinh Đô (HN)

Mình muốn đặt bánh sinh nhật cho bé nhà mình ở Kinh Đô nhưng mình chỉ biết mỗi cửa hàng ở đầu Lạc Long Quân (gần nhà), đặt ở đó mà mang đến trường con ở Giảng Võ thì xa quá. Các mẹ có biết cửa hàng nào của Kinh Đô gần mạn Láng Hạ, Giảng Võ, Kim Mã không chỉ cho mình với. Tks.

• G&B
    • 12 năm
    • 1,458 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Em thì thích cái bánh gì như mai rùa có hạnh nhân rát đều lên trên. Các loại cookies ngon nhưng đâu có rẻ chị Loan ơi, lâu không mua nhưng đâu như 160k/1kg mà.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • 81 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bánh ở đây ngon lắm các mẹ à. Tết đến mẹ Chun cứ làm vài bịch về ăn dần nhưng mà phải đặt trước 2 tuần cơ đấy mỗi tội là đắt thôi Các mẹ cứ thử nhé chẳng kém bánh ngoại là mấy đâu.
    "Người đời thường tiếc cái đã qua, mong cái sắp đến mà hững hờ với cái đang có"
    • 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Tớ chỉ xài bánh gatô thôi. Chứ còn mấy loai bánh cân thì thua luôn. Tự nhiên nhớ đến nó vì vừa gọi điện đặt bánh tối mang về SN em chồng
    • 1,939 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Em cũng thấy bánh ở đây ngon các mẹ ah, các bánh khác không biết nhưng bánh gato như thế là rẻ đấy chứ nhỉ. Hôm trước sinh nhật con gái đặt 1 cái 200K, vậy mà hết veo, 2 hôm sau sinh nhật nàng, chàng thèm ăn bánh quá nên được cớ đặt tiếp cái bánh nữa , không biết tối nay về mở tủ lạnh ra còn được mấy góc :rolleyes: :rolleyes:.

Chị Loan ơi bánh kem mặn là Tiramisu, ăn cộng nhận là ngon, mà chị Tumeo làm bánh đó hôm sinh nhật WTT cũng ngon lắm. By the way, em hay ăn hải sản vỉa hè Kim Anh trên đường Phan Chu Trinh đó chị. ăn nhiều đến nỗi cả nhà bà chủ quen mặt, ăn lần nào cũng được bớt at least 50K, nhưng mà tính sơ sơ tháng nào cũng gửi vào đó hơn 1.000K (mẹ cháu nghén Tít toàn thích ăn tôm sống)
    • 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Đúng đúng rồi chị cũng thấy rẻ , như so với Haihakotobuki, Kinh Đô chẳng hạn....chị giống ông xã em hay thèm bánh đó nên hay lấy cớ để đặt bánh ăn.
    Thôi thế là hết rồi , thấy mấy chị xin là lấy cớ ngay , tức ghê chưa
    Quán Kim Anh , trời !!!rất gần nhà chị ! Chị đây quen hàng đó từ khi nó còn bán ốc luộc ở tận Côgn viên Thố ng Nhất (đoạn Nguyễn Đình chiểu ) rất đông , rồi nó chuyển về đó rồi bỏ dần món ốc luộc thay bằng hải sản đấy. Chị quen cả 2 chị em đó : một béo một gầy....Hàng đấy mà "cô" bảo vỉa hè chẳng qua cô ngồi ngoài i cho mát thôi...hải sản thứ thiệt ngon nhất (đối với chị ) đấy...thèm quá. Biết thế hôm quá đi lượn lờ là ăn "chực " được đấy . Ông xã quá là chiều đâm ra hư gghê cơ hì hì hì
    • 170 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

ĐÚng, đúng, hôm gặp mặt lần trước chị Bình minh khao 1 bánh ga tô hoa quả ở cửa hàng đó, ai cũng khen ngon và tíu tít hỏi Mẹ Kem địa chỉ, số điện thoại
    Bà chủ cửa hàng phải cảm ơn chị Loan thôi
    • 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Thì vụ này chị ăn hoa hồng mà lị
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cung thich loai banh kem hoi man day chi Loan a, ngon that day, bac lam me chau lai them roi
    Ma sao cu cho nao co an co choi la lai thay me Loan vay, gioi ghe co.
    HA
    • 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi chị đặt một cái bánh có tên Hawai , ko giống loịa bánh gato bình thường. ăn mát mát, trên cùng là lớp dạng kiểu caramen rồi lớp dừa cuối cùng là lớp bánh ga tô xốp hơn gato bình thường. Mặt trên bánh có các loịa hoa quả
    Bánh ăn mát ngon nhạt...mình rất thích
    Mẹ Đứcbi ơi con nuôi của tôi thế nào rồi ! Chị khoẻ ăn , và chơi lắm...hì hì hì.
    • 261 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị Loan ới ơi!!!
    Zậy chị biết các loại bánh đó bán ở đâu trong này không hihihihihi chỉ giúp em với, nghe mà thèm quá sao từ khi mang bầu cu Win, em thèm ăn bánh kem lắm, nhưng chưa thưởng thức mấy bánh như chị tả đó, sao mà ngon quá.
    Đang muốn giảm cân nhưng gặp mẹ Loan trong này hoài chắc khó xuống cân quá hic hic hic hic (vì thèm ops: )
    Hạnh phúc như một cỗ máy càng đơn giản càng dễ sửa :Rose:
    • 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

Sao lại ngược thế chị thấy bánh trong đó rất ngon , ngon hơn ở ngoài này đấy.
    Em à hay là em ra đây đi chị đãi em ăn....hí hí hí

Các mẹ ở Sài Gòn ơi , có ai nhòm vào đây thì chỉ giùm mẹ cu Win , sắp sinh nhật cu Win rồi mà mẹ thèm trước con ! Làm sao đây
    • 261 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em đâu phải dân ghiền ăn bánh kem đâu, nhưng không hiểu sao, từ dạo có bầu cu Win thành hòa thượng "Thích Đủ Thứ" nhất là bánh kem, em toàn mua ở Hỷ Lâm Môn, ngon nhưng chưa ăn bánh kem mặn như chị tả thấy bắt thèm.
    Nếu mẹ nào biết nữa thì chỉ dùm mình với, để SN Win ăn ké luôn. Chặc, chăc... sao mà khó giảm cân thế
    Hạnh phúc như một cỗ máy càng đơn giản càng dễ sửa :Rose:
    • 2,403 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Cửa hàng bánh ngọt Pháp Thu Hương (16A LND) đã chuyển về Phan Đình Phùng rồi các mẹ à.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
    • 5,176 Bài viết

• 1,180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quangyenvi
    Cửa hàng bánh ngọt Pháp Thu Hương (16A LND) đã chuyển về Phan Đình Phùng rồi các mẹ à.
    bác ơi, thế bác không cho em cái địa chỉ em biết đi tìm ở đâu để đặt bánh ăn tết đây
    • 2,403 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mình không nhớ số đâu nhưng nó ở đoạn gần giáp LND ấy. Mẹ Gấu cứ gọi điện thoại số cũ xem vì là nhà ở của chị ấy mà.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
    • 6,350 Bài viết

• 1,257 Được cảm ơn

tel vẫn cũ , còn số nhà 35 Phan Đình Phùng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,612 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Nếu đi đường Quán Thánh thì rẽ trái vào phố Hàng Bún và cắm thẳng sang bên đường PĐP là thấy ngay í mà.
    • 1,720 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cac chi oi em cho lac de mot chut nha, o VN bay gio dang co cum ga ma lam sao co trung de lam banh gato ha cac chi?? Em gan ve roi ma cu nghe cum ga tai phat riet buon gi dau, nam ngoai da ko duoc an ga cung Tet roi nam nay ma ve lai hut nua thi buon dai dai qua di .....
    • 1,603 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

NOi den banh la em them qua chep chep, thu 7 nay em phai qua do dat moi cai an thu xem sao.

Chi Loan oi, loai banh hoi man an ngon lam ha chi
    Hạnh phúc là gì?............
    Mẹ xin lỗi các con. Mẹ yêu các con rất nhiều..