Tư vấn viêm nhiễm nấm phụ khoa

Hay bị ngứa âm đạo trước mỗi khi kinh nguyệt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.27K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• T&V
    • 8 năm
    • 246 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trước mỗi kỳ kinh nguyệt khoảng 1 tuần, em hay bị ngứa, và ra 1 số dịch nhày, rất ngứa ngáy. Sau kinh nguyệt, thì thấy hết ngứa. Không biết là bị nấm hay là do chu kỳ kinh nguyệt bị ảnh hưởng. Xin cảm ơn
    Ni &Ly Parfum de France
    Đặt hàng từ sephora.fr 100% Authentic
    Nước hoa PHÁP
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Em bị mụn thịt ở môi lớn

Gần đây em bị mụn thịt ở môi lớn. Em nghĩ có thể là bị sùi ào gà tuy nhiên khi em đi khám da liễu...

• Dấu hiệu cảnh báo và cách phòng ngừa loãng xương

Khi bước vào độ tuổi 35, phụ nữ có nguy cơ loãng xương cao do thói quen ăn uống thiếu cân bằng dinh...

• Xét nghiệm vi khuẩn âm đạo trước khi sinh...sợ quá...hu hu hu

Chào các mẹ ! Cho em hỏi có mẹ nào làm xét nghiệm vi khuẩn âm đạo ở Việt Nhật trc khi sinh chưa? Hôm qua em đến lấy kết quả bsi bảo bị nhiễm khuẩn liên cầu B. Em phải đặt thuốc và uống kháng sinh nữa. Bsi có nói 10 ngày xn lại nếu ko đỡ thì phải sinh mổ. Em sợ quá. Có mẹ nào từng bị giống em ko?...

• Trước khi ngủ hay bị ngứa ngáy

Con Tôi đã được 28,5 tháng ,nặng 14 kgs khoẻ mạnh, bình thường chỉ có 1 điều duy nhất là hay bị dị ứng như ăn trứng gà bị nổi mẩn (có lần đã nói trên diễn đàn ), gần đây trước khi nhắm mắt ngủ là bắt Mẹ phải gãi lưng , gãi tay ,gãi chân các kiểu , trầy trụa khắp người ,đặc biệt hôm nào ăn cá hoặc...

• Em bị viêm lộ tuyến khi mang thai!

khi có thai thấy bị ngứa vùng kín mình đã đi khám phụ khoa thì bs bảo bị viêm lộ tuyến và nấm có...

• 216 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cám ơn bạn đã tham gia chương trình.
    Bác sĩ sẽ sớm trả lời bạn nhé.

Thân mến.
    • 216 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Chào em,

Khi gần ngày hành kinh thường có huyết trắng sinh lý (huyết trắng màu trắng trong, không hôi, không gây ngứa), lượng huyết trắng này có thể nhiều hơn mọi ngày. Em chỉ cần rửa sạch vùng âm hộ với nước sạch, lau khô mỗi khi cảm giác khó chịu.

Thân ái.
    PGS – Tiến sĩ Ngô Thị Kim Phụng – Giảng viên Đại Học Y Dược Tp.HCM – Trưởng phân khoa Phụ khoa – CS1 – Bệnh viện ĐH Y Dược