• 3 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

BS ơi,cho em hỏi em cao 1.64m nặng 57kg,dạo này cân ặng lại tăng vù vù,khổ hết chỗ nói.ban ngày em đi làm,tối lại đi học nữa nên ko có nhiều thời gian tập thể dục. Em đang định uống sữa giảm cân nhưng không biết có hiệu quả không nữa.Mà cứ để tình trạng này xảy ra thì cứ tăng cân thôi,cơ thể em hấp thụ thức ăn tốt lắm,ăn ít mà vẫn bị tăng cân!!!:Sad:
    ....Xin Anh đừng chúc em hạnh phúc
    ....Vì Anh là hạnh phúc của đời em!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haphan7388 Xem bài viết
    BS ơi,cho em hỏi em cao 1.64m nặng 57kg,dạo này cân ặng lại tăng vù vù,khổ hết chỗ nói.ban ngày em đi làm,tối lại đi học nữa nên ko có nhiều thời gian tập thể dục. Em đang định uống sữa giảm cân nhưng không biết có hiệu quả không nữa.Mà cứ để tình trạng này xảy ra thì cứ tăng cân thôi,cơ thể em hấp thụ thức ăn tốt lắm,ăn ít mà vẫn bị tăng cân!!!:Sad:
    Chào bạn,

Bạn phải xem sữa đó thành phần như thế nào nhé? Vì có rất nhiều hãng sản xuất có những thành phần khác nhau, nếu khi dùng cần hiểu bản chất để thấy nó có hợp lý với cơ thể của mình không?

Theo bác sĩ thì bạn cân đối lượng calo đưa vào và chịu khó tập khoảng 1 giờ/ngày để giảm bớt lượng calo thừa. Bạn phải biết là thủ phạm của béo là lượng CUNG>TIÊU. Nếu bạn tuân thủ đúng chế độ này chắc chắn bạn sẽ có hiệu quả.

Không ai nói là người chết đói lại béo cả có nghĩa là những người này cung<tiêu.
    Bạn cần khoảng: 57 x 30 = 1721calo/24giờ bạn nhé. :LoveStruc::Rose:

Chúc bạn giảm béo có hiệu quả!

Thân ái,

:Rose::Rose::Rose:

BTC
    Chỉnh sửa lần cuối bởi BTC_GBKH; 12/09/2010 vào lúc 11:36 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

em cảm ơn BS đã tư vấn giúp em,em đang định uống sữa giảm cân của VINAMILK nhưng không biết có hiệu quả không,chỉ sợ ngưng dùng sữa lại tăng cân trở lại thì không biết phải làm thế nào nữa BS ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 90 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

em cảm ơn BS đã tư vấn giúp em,em đang định uống sữa giảm cân của VINAMILK nhưng không biết có hiệu quả không,chỉ sợ ngưng dùng sữa lại tăng cân trở lại thì không biết phải làm thế nào nữa BS ạ.
    Chị ơi, thế chị uống sữa giảm cân của Vinamilk có thấy hiệu quả gì nhiều không ạ? Mà khi mua họ có hướng dẫn hay tư vấn cho mình 1 ngày uống bao nhiêu là được không chị? Em cũng muốn thử cách này. À, nó giảm cả cơ thể luôn hả chị, em muốn giảm béo bụng thôi.
    • 79 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

bạn ơi,mình chưa uống nhưng cũng tìm hiểu nhiều về sữa này zui,khi mua họ có một phác đồ riêng bạn ạ.Nhưng uống nhanh đói lắm mà ko bit có duy trì đc lâu ko.mà uống sữa này thì giảm toàn thân chứ ko giảm riêng phần nào đâu bạn ạ!hihi những người béo như mình chán thật đấy..hic:Smiling:
    • 163 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Chào bạn,

Về sữa giảm cân Vinamilk đã được viện Dinh dưỡng nghiên cứu và có hiệu quả, nhưng bạn phải tuân theo chế độ của Viện hướng dẫn.Tuy nhiên sau thời gian sử dụng, bạn ngưng dùng sữa, nếu bạn lại quay về chế độ dinh dưỡng như cũ thì việc tăng cân trở lại là tất nhiên. Cho nên bạn phải tuân theo chế độ cung cấp calo lượng cung=lượng tiêu như thế sẽ giữ được form.:LoveStruc::Rose:

Bạn lưu ý:

• Trong thời gian dùng Sữa Giảm Cân, cần uống nhiều nước (tối thiểu 2 lít/ngày) để cơ thể đỡ mệt. (Không uống nước có đường, ga hoặc các dạng nước khoáng, nước có bổ sung vitamin khác).

• Sau khi chấm dứt 1 đợt điều trị, người muốn giảm cân nên ngưng 1-2 tháng trước khi bắt đầu 1 đợt điều trị mới (nếu muốn).

• Nên kết hợp tập thể dục thêm để tăng cường hiệu quả giảm cân.

• Hiệu quả giảm cân của sản phẩm liên quan nhiều đến chế độ ăn và hoạt động thể lực của người sử dụng. Tuân thủ đúng phác đồ sử dụng sản phẩm giúp đạt hiệu quả giảm cân cao nhất.

Dùng cho đối tượng trưởng thành từ 19 đến 65 tuổi.

Không dùng cho người già, trẻ em, phụ nữ mang thai, phụ nữ cho con bú, người có bệnh tim mạch, cao huyết áp, người có rối loạn dung nạp đường huyết hoặc có axit uric máu cao.

Thân ái,

:Rose::Rose::Rose:

BTC